Duy Luân
TÍCH CỰC
Các anh lại văn vở với chúng tôi rồi
0
169
zcmgyu
TÍCH CỰC
Các anh lại văn vở với chúng tôi rồi
0
abas
Trứng
Anh Luân ơi. Anh hãy viết bài về esim. Hiện giờ em đang ở Nhật, sài roaming esim mobifone vì muốn giữ số sài đã 10 năm. Em có thói quen mấy tháng thì đưa máy về trạng thái xuất sưởng. Nhưng em không biết khi mình dùng bản sao lưu icloud thì có esim không. Em không có điện thoại hay mượn điện thoại khác để chuyển esim qua. Anh hãy viết nhiều bài về esim nha anh. Mong nhận được chia sẽ của anh. Cảm ơn anh.
0
thông tin hay quá, cám ơn mod 😁
0
Tính ra cũng thú vị mấy chức năng mới ra mắt liên tục trong khi tiện ích cơ bản nhất lại ko có sẵn
0
hoabanglang126
ĐẠI BÀNG
zậy lun :')
0
vn_soft
CAO CẤP
... thôi nói ra lại cãi nhau
0
Vỹ Spirit
CAO CẤP
Mình toàn dùng Spotlight tính cho lẹ
0
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
App bên 3 ngon hơn nên mình kệ luôn
1
app máy tính của apple rất tệ nó không hiện cả dãy số khi tính nó rất bất tiện khi cộng nhiều số và không có lịch sử các phép tính đã làm nên mình dùng app thứ 3
0
Guest345
CAO CẤP
Tính riết ngu luôn😁
0
hoanganh2710
TÍCH CỰC
Có còn hơn không, để cài app bên thứ 3 thì trải nghiệm người dùng có tốt hơn không?
0
Không lẽ anh em dùng ipad đều sử dụng máy tính sao
0
Micron C
CAO CẤP
Ôi kệ mịa nó thôi, cần thì tải app về. Còn thằng nào buộc phải dùng App máy tính mặc định trên MTB thì mua máy Android. Thế thôi!
0
Masterbee
CAO CẤP
Nhiều bạn vẫn chưa hiểu cách kiếm tiền dịch vụ của Apple. Tính năng Caculator là quan trọng nhất đa số người dùng hầu như ai cũng phải đụng 2,3 lần/ tháng. Bà nội trợ lại dùng hằng ngày để tính toán tiêu dùng. Hầu hết các App tính đều free cơ bản, bù lại là phải xem chạy quảng cáo. Đấy ăn tiền là chỗ đó đấy. Chứ éo phải là không làm được. AI biết được các App free trên IOS có bao nhiêu App do chính Apple đứng đằng sau thông qua công ty con hay Studio con của họ 😁!
Nguyễn Hà Đông lúc đỉnh cao kiếm tiền "con chim bay mãi" một ngày 50.000$ thì các bạn đoán xem mấy app Caculator mỗi ngày kiếm bao nhiêu tiền Ad. Tôi đoán không dưới 50.000$
2
ôi mẹ ơi cả một công ty vẫn chưa làm app máy tính cho iPad thì quả là lâu nha
0
Xài iPad thì chịu khó tính tay vậy, cải thiện khả năng làm toán. Giờ nhiều khi học sinh lớp 4, lớp 5 nó còn giỏi hơn mình ấy chứ.
0
Anonymox
TÍCH CỰC
Nếu bây giờ là 10 năm trước còn tin chứ đến giờ thì chỉ còn: TẤT CẢ CHỈ LÀ NGỤY BIỆN
0
ometa020983
CAO CẤP
Vì ipad để chơi game kg phải để làm việc, tính thì mua máy tính mà tính, hỏi thế cũng hỏi
0
ducpt1012
ĐẠI BÀNG
Nói thẳng ra là cái Ipad là cái lỡ cỡ, nhiều app chỉ là sự phóng to của nền tảng di động, ko xứng tầm cho 1 cái màn hình lớn. Thêm nữa nó ko có được đội ngũ đông đảo hay một cộng đồng lớn phát triển ứng dụng cho nó, nên nó mãi lẹt đẹt, thậm chí còn phải cạnh tranh trong nhà Táo là MacOS và IOS. Giả dủ muốn lướt web, check mail, xem phim thì ngta cầm cái đt còn thoải mái hơn là cái Ipad. Còn để làm việc thì 1 chiếc Macbook với MacOS quá đầy đủ mạnh mẽ. Còn Ipad thì quá nửa vời, thậm chí nặng nề khi đc xem là thiết bị di động.
0
Dragon K.
CAO CẤP
Bên thứ 3 cũng chưa có cái nào ưng ý
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019