Vì sao mình chọn ghế văn phòng chứ không chọn ghế gaming để chơi game

Nam Air
12/8/2020 5:19Phản hồi: 518
518 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

AHoangCa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Công nhận là ngồi mấy cái ghế gaming rất bí. ngồi ghế lưới thoáng mát dễ chịu hơn hẳn
Chuẩn! cá nhân e cũng sn giống bác! thích ghế văn phòng xịn hơn.
😁 Ghế kia bao lúa vậy bác
1st January
ĐẠI BÀNG
4 năm
mấy con ghế gaming chỉ để lòe người thôi chứ so với mấy con ghế văn phòng cũng tầm giá thì ko có tuổi.
Cái này thì phải công nhận, chọn ghế văn phòng có lưới khi chơi sẽ rất là thoải mái vì không bị nóng như chất liệu da
prochang3
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang dùng Herman Miller Aeron. Ghế này giành cho người ngồi trên 8 tiếng và có rất nhiều tùy chỉnh thuận tiện cho từng người. Ở nc ngoài họ dùng nhiều và bán hàng second hand rẻ lắm. Mà đặc điểm của bọn HM này là cực kỳ bền. Có những cái ghế đã dùng được 6 năm rồi mà vẫn tốt như mới và giá bán vẫn cao. Phải nói là giữ giá như toy ấy.
@prochang3 Văn phòng ở Mỹ hơi hơi to thì gần như trang bị ghế này hết. E nghe nói vậy chứ đã ra nước ngoài lần nào đâu mà biết😔
Mình cũng lựa chọn ghế văn phòng vì rẻ 😁
Chủ đề này hay và thiết thực. Thanks mod đã chia sẻ nhé
@StevenLe165 cám ơn bác đã đọc bài nhé!
mod cho hỏi, mặt bàn làm bằng loại gỗ gì vậy ?
hungkhoia10
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nam Air cho mình xin link mua cái ghế trong bài viết với, thanks
lee_it
ĐẠI BÀNG
4 năm
MÌnh vẫn trung thành với Song Long
em đc cty cấp cho cái ghế này khoảng 3 năm có dư rồi. ưu điểm gọn gàng. dễ di chuyển . tiết kiệm diện tích. không ngồi quá 30p .
nhược điểm. do diện tích văn phòng bé nêm em ko đc đổi ghế khác 😁
conbodien
ĐẠI BÀNG
4 năm
tìm trên GG thì toàn bán ở HCM , ngoài HN bác nào biết chỗ bán không ạ?
Vseat Monas B
@conbodien .
Ngochd47
TÍCH CỰC
4 năm
Ghế hịn có khác
trungluna
ĐẠI BÀNG
4 năm
chuẩn rồi, mình cũng đồng quan điểm mới bác chủ thớt, mình sẽ chọn ghế văn phòng thay vì ghế gaming
TNgBiz
TÍCH CỰC
4 năm
Mod @Nam Air viết sai tên ghế nha, Herman Miller ạ. Hồi học và làm việc bên mẽo trường và cty (studio post film) gần như xài dòng aeron chair. Giá bên đó cũng ổn mà artist mài đít từ 9-10 h sáng đến 1h đêm cũng k thấy đau lưng. Về vn giá ghế bị đội lên 5 lần nếu mua từ phân phối. Ship về thì chi phí gấp 2. Nhưng nó bao đập hết các thể loại ghế màu mè cải lương. Ergonimics reseach của Herman Miller thì quá nổi, cũng cả trăm năm kinh nghiệm rồi
TNgBiz
TÍCH CỰC
4 năm
@Nam Air Chính xác luôn mod. Lại rất rất ít (coi như không) bám mùi mồ hôi đít nữa 😆)
TNgBiz
TÍCH CỰC
4 năm
@Tran@20 Đúng rồi, thấy con cosm mới nhìn thích ghê. Nhất là con màu đỏ, nhìn rất "lĩ thỏa" nhưng đẹp hết ý.
takizu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@steven_nguyen Mình cũng đang phân vân giữa Herman Miller Cosm với Okamura Contessa, không biết giữa Mỹ và Nhật thì ntn nhỉ, vì hai brand này giá cũng ko hề rẻ
TNgBiz
TÍCH CỰC
4 năm
@takizu Mình không biết Con Nhật thế nào cũng như HM Cosm nhưng mình chắc chắc con aeron mình đã ngồi thiền suốt mấy năm học chưa bao h gây ra cảm giác khó chịu đau mỏi lưng, hâm đít (mình thường ngồi tầm 9h sáng tới 1h đêm vì là CG artist)
sangery
ĐẠI BÀNG
4 năm
Của bác có phải cái này không ạ? Tìm mãi mới ra hãng này
@sangery chắc nó đó bác
luuquoctuan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua cái ghế AKRacing gần 10 củ giờ hơi hối hận rồi
Ngồi chơi thì ngồi ghế bánh xe . Ngồi làm việc thì ghế cố định chân
chinhnv28
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác @Nam Air có cái tấm lót kê mặt bàn đẹp thế nhỉ ? Hóng info?
@chinhnv28 nó là tấm lót chuột razer chroma extended https://www.amazon.com/Razer-Goliathus-Extended-Chroma-Micro-Textured/dp/B07DG64YL9

Vn bán tầm 1tr7 đó bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019