Vì sao mình không còn đổi điện thoại thường xuyên và mình nghĩ các bạn cũng nên như vậy
Nam Air
4 tháng trướcBình luận: 697Lượt xem: 138.076
697 Bình luận
Muốn đổi sang pixel 3 hoặc 3a mà khốn nỗi con pixel lên 10 xong lại ngon hẳn, thêm vào tiếc vụ up ảnh miễn phí. Thôi đành ở lại vậy.
@tomo21311 pixel XL lên 10 ngon không bác. em tính mua 1 cái để chụp ảnh. đi chơi chụp cho tiện.
@quangthegtvtk49 Máy mình ko chơi game nên về cơ bản là ngon, nên kiếm em nào pin còn ngon nhé, chụp ảnh thì hơn khối em chắc chỉ kém dòng cao cấp năm nay thôi.
Rất thích cách phân chia của bác. Sẽ cố gắng phấn đấu đủ combo. 😆
Dùng những đt cũ vẫn còn tốt chán hehehe! Và kh có tiền lên đời =)))
Năm đổi lần chứ nhiu đâu ;)
Vừa mới đổi con điện thoại do con cũ đã quá cũ và thấy mỗi lần đổi điện thoại phiền vãi = ))
Mình thấy có điện thoại là tốt rồi. Ko cần loại mới nhất
Từ hồi nào cái điện thoại được dùng để khẳng định cái tôi vậy? Cũng từ mấy bài viết kiểu này là mấy ông anti Táo thích vô cùng, lại vào cà khịa. Bài viết dc tạo ra cug chỉ gây war là chính. Nhạt nhẽo
Ông viết nêu quan điểm của ông thì tuỳ ông, nhưng đừng nên thêm vào phần khuyên răng người khác phải từ bỏ này nọ. Mỗi người 1 sở thích. Có những người họ đổi đt phần nhiều cug là yêu thích thương hiệu đó, muốn dc dùng đồ mới, thế thôi. Họ chả so sánh với ai, chả khoe mẽ, chả dùng cái đt ấy như 1 thứ khẳng định giá trị bản thân. Đơn thuần là thích, vậy thôi. Lớn rồi, ai cug có sở thích cá nhân và biết tự chịu trách nhiệm cho cái sở thích đó. Ở bên ngoài ko hiểu dc họ thì đừng đánh giá họ, đừng đi khuyên họ phải như này như kia. Tự lo cho mình đi.
@Jakee Từ hồi ip ra đời đấy
Khi bạn mua một thứ gì mới. Bạn dành thời gian và sức lực cho nó. Nếu nghĩ rộng ra thì bạn không sở hữu nó mà thật ra nó đang sở hữu bạn. Nên hãy sống đơn giản thôi mn ơi
@vviettan Vậy nên đồ mới thì chỉ đc tầm 1 tuần là chán.
Vợ dù có là hoa hậu đi nữa, thì khi đi ra đường thấy gái ngon vẫn thèm. Có điều kiện vẫn "xúp bờ xôi" thôi. Huống gì là cái điện thoại.
@bibica_q lâu lâu làm bát phở thấy vẫn ngon hơn cơm =))
Đã qua rồi. Thằng Nam của ngày xưa không còn. Giờ nó đã ....đổi thành Nữ rồi ! Kkk...J4F.
Thường xuyên đổi điện thoại, cho dù giá trị nhiều hay ít cũng đều là sự hoang phí.
mình mếu có xiền đổi. nên chỉ dùng ios thôi. không đua đc phần cứng. nhưng phần mềm vẫn đc quan tâm. ko bị bỏ rơi
Mình cũng ít khí đổi điện thoại
Chuẩn đấy. Nhưng tớ thì chắc vẫn sẽ lên đời con 11pro vì cái tính năng chụp ảnh, lý do là thích chụp ảnh, nhất là cho gia đình nhưng ko thích mang máy ảnh. Cái 11 pro có cam góc rộng rất ok, chụp thiếu sáng ổn. Pin lại khoẻ phù hợp cho nhu cầu nhắn tin, công việc hay phải di chuyển.

Tuy nhiên giờ ko còn ham như xưa là mới ra phải mua bằng đc, bây giờ cứ thong thả cho giảm đc đồng nào hay đồng nấy.
Lúc đi ỉa có mang theo các thứ kia đc ko ?
Bài viết hay
Hồi đó đổi liền liền giờ thì mặc cho họ ra xài vài năm mới đổi
1 năm trung bình đổi 2 dòng s vs note, 1 dòng iphone. Ipad thì năm có năm k. Năm nay là dòng tab s của nhà ss
bài viết đúng với thực tế
Tiền méo đâu mà đổi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019