Vì sao mình thích đồ gia dụng Xiaomi
Rất hay và hữu ích!/16 người
Duy Luân
3 tháng trướcBình luận: 284Lượt xem: 53.633
Rẻ
Anh Luân cho em hỏi, anh có thể làm bải so sánh robot hút bụi của Roborock vs Xiaomi (Mijia, Mi,...) đc ko? Em thấy loạn quá ko biết đâu mà lần để chọn mây cho phù hợp
@wolfee Roborock ngon hơn 😆

Mua con roborock s5 max nha

Trên tay Roborock S5 Max: két nước và khay bụi riêng, nhiều trò phần mềm: https://tinhte.vn/thread/tren-tay-roborock-s5-max-ket-nuoc-va-khay-bui-rieng-nhieu-tro-phan-mem.3116362/
Mình sắp nhận nhà chung cư
Mod @duyluan có thể hướng dẫn hoặc share link bài viết cho người mới bắt đầu để mình lắp không nhỉ?
Thank you
@AnhDinh1402 có link rồi á, lục lại tinhte là ra
@tinluntit1234 E tìm mãi k ra, bác có thể tìm giúp e không 😔
Vì đồ gia dụng của Xiaomi rất đa dạng và dễ dàng điều khiển qua 1 thiết bị. Giá thành cũng phải chăng nữa.
Vì xài mà còn dc thêm tiền
đồ mi giờ mua đâu uy tính nhỉ
@hungcxn TCS và Chiếm tài giá rẻ nhưng bảo hành như hạch, khi mua nhớ hỏi kỹ vì đội này hay nhập bản nội địa khó dùng Mi home
Công tắc thì @Duy Luân dùng loại nào
@xe360.vn Mình xài đồ Việt Nam 😁 JAVIS
@Duy Luân Gộp các hãng lại với nhau bạn dùng cái gì thế..
Mình thì công tắc tuya,, rèm cửa tuya, khoá cửa tuya. Lau nhà S5 max
mình cũng có thiện cảm với xiaomi. ở quê vợ mình nghèo, bọn nhóc cấp 3 đa phần mua điện thoại loại rẻ và xiaomi bọn nó mua rất nhiều và chất lượng ok. nhà mình cũng đang sài sạc ko dây xiaomi, sắp mua cân xiaomi nữa.
Con Mop-P của mình hôm rồi update phần mềm chắc bị fail gì giờ thành ngoại tuyến rồi. Ko biết có cách nào fix tại nhà đc ko nhỉ, hay phải mang lên TTBH 😔
Mình đã thử tắt đi bật lại; ngắt kết nối đi; cài lại phần mềm trên đt;... Tất cả đều ko đc :(
@TaKaMuRo Thường thì phần mềm không loà được thì phải vác lên
@Duy Luân Híc, cảm ơn mod
mình xài máy lọc ko khí, loa bluetooth, pin dự phòng, 1 cái đt, dây sạc, đế sạc ko dây, củ sạc PD zmi, công nhận rẻ mà dùng ổn áp phết, chưa cái nào hỏng cả 😁
Tập chủ tịt ghi nhận đóng góp của các đồng chí việt gian 🇨🇳
Vì mấy mod tinh tế suốt ngày qc cho xiaomi nên tò mò xài thử
@hattrickson Quảng cáo? Đâu ra
Đối với mình do rẻ + tính năng mới => dễ dàng trải nghiệm
Mình không thích xiaomi ở chỗ không thể hiện rõ sản phẩm bản nội địa hay quốc tế, toàn phải gg trước khi mua
Nhà mình giờ toàn xài đồ xiaomi vì mình thấy nó ngon và rẻ 😁
Xiaomi giá vừa tằm với nhiều người thích công nghệ để trải nghiệm và xài, mình cảm nhận khá hay cho phân khúc thị trường đồ công nghệ, các bạn có ai đã xài dùng cái Tăm nước Xiaomi Mijia của cửa hàng TCS vui lòng góp ý cho cảm nhận về chất lượng.
@Victor_Ren Mình đang xài con tăm nước xiaomi loại màu trắng nè. Mua trên shopee. Cảm nhận thấy xài ngon lắm bác. Nên đầu tư
@duydynh Cám ơn bạn
thỉnh thoảng cũng thử đồ Xiaomi, ko bao giờ hài lòng, món nào cầm cũng nhẹ như đồ chơi & xài đc nữa vời. Chắc mod là người dễ tính.
Mình đồng ý kiến với @duy Luôn
Nhà mình có mười mấy món Xiaomi r và vẫn đang gắng sưu tầm
Nhiều cái dở nhưng cũng nhiều cái hay. Vừa mua cái quạt Solove F5, trong dòng quạt nhỏ chạy pin kiểu đó ít có cái nào quay qua quay lại được. Vừa mua về, nhà có người ốm, bị sung công để chạy trong bệnh viện. Đặt thêm cái nữa luôn.
@Thien Quoc Quạt bé tí dễ thương nhỉ 😆
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119