Ví Sen 4 - Món quà sinh nhật hợp lý
/5 người
TuanDanh95
2 thángBình luận: 90
Bài viết này mình chia sẻ về Ví Sen 4, mình sử dụng điểm reward để nhận mã 20% và dùng nó để dớt em Ví Sen 4 để tặng sinh nhật đứa em đồng “nghiệp” cũ. Màu mình chọn là Nâu Đen Sáp 164

Giao hàng

Đầu tiên nói về điểm giao hàng thì mình rất ưng. Đây không phải lần đầu mình mua sản phẩm, và mình thấy khacten sử dụng dịch vụ giao vận bảo đảm của bưu điện. Mà mấy chú giao hàng bưu điện thường sẽ dễ thương và tận tâm lắm. Nên khoản này thì mình sẽ đánh giá 5* luôn

Đóng gói

Khacten đóng gói sản phẩm rất cẩn thận nha anh em, anh em có thể xem ảnh đính kèm bên dưới

Đầu tiên là hộp bên ngoài, có hẳn thông tin của khacten.com, keo dán cẩn thận, không bị kiểu răng cưa, cũng không dùng băng keo màu. Cảm giác khi nhìn vào hộp giấy được gói rất gọn gàng và tinh tế

Quảng cáo

Hộp của ví sen 4

Hộp đựng ví sen cũng là một điểm nhấn gây chú ý khi vỏ hộp được đục lỗ, với những hình tròn với kích thước khác nhau, to dần theo một chiều nhất định. Mặc dù được làm từ nguyên liệu giấy, nhưng cảm giác khi nhìn vào không tệ chút nào.

Lớp giấy gói trực tiếp

Ngoài điểm nhấn là chiếc hộp bên ngoài, thì Ví Sen 4 còn được bao bọc bởi một mảnh giấy đặc trưng của khacten, mình cảm giác nó là giấy, nhưng không biết có chính xác hay không. Chắc nếu có sai nhờ anh em bình luận

Lớp giấy khớp với kích thước của ví sen, mang cho người dùng cảm giác chiếc ví mà anh em sẽ sử dụng được người bán rất trân trọng nó. Loại giấy này nhám nhẹ, có thể nó giúp bảo vệ chiếc ví sen trong quá trình di chuyển ko vị va chạm trực tiếp vào hộp bên ngoài. Rất hợp lý luôn.

Khắc miễn phí

Khi anh em mua trực tiếp trên web của khacten, anh em có thể để lại nội dung, khacten sẽ hỗ trợ khắc miễn phí cho anh em. Việc của anh em chỉ cần cung cấp thông tin nội dung cần khắc, vị trí, rồi font chữ,… Anh em sẽ được hỗ trợ tận tình.

Quảng cáo

À, mình nhớ là sau khi đặt hàng thành công, sẽ có nhân viên gọi để xác nhận đơn hàng, cũng như những nội dung mà mình mong muốn thêm. Cơ bản là dịch vụ khác hàng tốt.

Thiết kế ví

Về thiết kế của Ví Sen 4 thì cá nhân mình đánh giá nó khác độc đáo. Khác nhiều dòng ví da hiện tại đang có trên thị trường. Mình đánh giá thì có sự khác biệt khá nhiều từ da, đến đường chỉ, đến thiết kế bên trong ví.

Về độ gọn nhẹ thì nó rất nhẹ rồi. Mình nghĩ các đơn vị tiền tệ của VN thì sẽ không vấn đề. Mình có thể dùng một số tờ $ thì vẫn ngon. Nhưng có điểm mình chưa biết tiền Yên Nhật thì vừa không. Mình chưa thử
Anh em có thể xem ảnh để thấy được thực tế

Quảng cáo

Tổng kết

Với đánh giá cá nhân của mình thì Ví sen 4 là sảm phẩm gọn nhẹ, thời gian, hiện đại, hợp túi tiền, đáp ứng được hầu hết các nhu cầu hiện tại của người dùng.

Thế có nên mua không? Có chứ, nếu bạn cần thay đổi một chiếc ví mới ở thời điểm này.

Đương nhiên đây cũng là một dòng sản phẩm của Khắc Tên mà mình rất thích, nhưng hiện tại thì mình thấy Ví Sen 3 vẫn sử dụng ngon, nên sẽ quyết định lên đời sau
Anh em có đóng góp gì mới anh em bình luận cho vui nhé

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

90 bình luận
Phí tiền!
@nguyendanghung Nhiều tiền m sẽ ko thấy phí
@chickeyone Mình thấy vừa dại vừa phí.
@nguyendanghung đang xài LV 12 củ nên thấy visen ko phí tiền mà rẻ tiền
Cười vô mặt
@nguyendanghung Chỉ thiết kế xấu tý thôi chứ chất liệu da cũng ổn mà bạn 🙂
ingoc
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Review cái ví xấu quá
JizinT
TÍCH CỰC
2 tháng
Ví sen dùng rất ổn, đóng gói sp chăm sóc khách hàng ok. Cá nhân mình đồ của khacten cỡ 4-5sp. Ví sen 3 mua dùng tặng biếu cỡ chục cái.
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@JizinT Em cũng đang xài cái 3, vẫn xài ngon, chắc cũng chưa lên bây giờ bác ạ
Vs3 vẫn thấy tiện hơn
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Hồ vi từ 86 Em vẫn đang xài VS3 luôn ấy, vẫn ngon chán bác ạ
@TuanDanh95 Lấy thẻ ra thì vs4 ổn hơn nhiều, vs3 lấy thẻ ra khó quá
Uầy đẹp thế dag dùng ví sen 3
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@JANG RYONG Em cũng đang dùng VS3, vẫn ngon chán bác ạ 😁
Gh0stS
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình dùng ví Sen 3 vẫn thấy okie nhất vì mỏng và tiện. Chỉ bị cái dính mồ hôi nên da nó bị đen đi thui
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Gh0stS Em hoàn toàn đồng ý, mấy lần đi mưa, bị ướt xong cái nhìn nó xót, nhưng mà sau khi khô thì nó bt lại thôi, của em nó ko bị đen 😁
mình xài ví da thằng bạn làm cũng 5-6 năm rồi mà không thấy nó có vấn đề để thay cái mới :v
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@DzungNguyen170389 Vâng bác 😁
Màu này đẹp bụi bặm
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@PVTuat Anh dùng VS mấy anh 😁
Đọc bài này xong mình có search GG ví SEN thì thấy có vẻ giá tăng theo từng thế hệ. Sen 2 giá 300K, sen 3 lên 500K và Sen 4 giờ 600K. Thiết kế này cũng khá đúng ý mình, nhỏ gọn mà vẫn đủ ngăn. Tuy nhiên nếu ngăn lót bằng chất liệu nilon trong suốt để ảnh cá nhân, ảnh gia đình hoặc ảnh ny sẽ thú vị hơn.
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@cadenlid Yes bác, mỗi dòng ví sen nó đều có đặc trưng riêng, ai thích dòng nào thì triển dòng đó 😁. Ví sen 4 nó cũng khá đặc biệt, bác có thể ghé cafe tinhte để trải nghiệm thử :D văn phòng khacten sát bên
lehieutuaf
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình dùng ví sen 3 đc 4 năm rồi mà chưa hỏng. Chả biết bao giờ mới đc mua s4
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lehieutuaf Bác muốn là lên luôn thôi nè kaka
@lehieutuaf someone like me
lehieutuaf
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Phuongkak Bác chơi y chang em
a3toan
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lehieutuaf Sen 4 màu đen mua đc 1 tuần đang muốn đổi về sen 3 cũ mới ok hết.
Sđt e 0973514131 nha bác
lehieutuaf
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@a3toan Thôi r chả đổi đâu. E thấy cái ví e đang dùng có lộc lắm hihi
mình muốn xài ví sen với cái airtag để nó thông minh hơn thì cái ví bé này sao bỏ vô được @cuhiep
Khắc tên đã xem
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@hongphuc1992 ơ kìa =)))
chơi tinhte mà k xài sen 4 là chủ tịch giận đó nha 😁
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Em đang xài VS3 bác ơi kaka
Đx
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@chickeyone Dớt luôn bác 😁
phongnh79
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Quen xài ví sen 3 rồi, nhỏ gọn
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@phongnh79 Em cũng đang xài VS3 bác ạ 😁 chưa hư để lên 4 được
Gokukee
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@phongnh79 Mình đã dùng VS3, mới chuyển lên VS4, cảm giác đút tiền khó chịu vãi, không được như VS3.
@cuhiep Màu VS3 hiện tại không đẹp, Update màu thêm màu mới đi, màu xanh lông công rất đẹp.
Quảng cáo phô quá, nhưng mà chụp ảnh chưa ổn hay do sản phẩm chưa ổn mà mình thấy không đẹp.
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Orbit85_1 Trên tay thôi, chứ quảng cáo gì đâu bác ơi
Nhìn giống hàng chợ
ramcho
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đúng là ví sen 4, nhìn *hò thật sự luôn
Re0
CAO CẤP
2 tháng