[Video] Autobahn: đường cao tốc không giới hạn tốc độ

cuhiep
11/9/2018 7:43Phản hồi: 308
308 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinatc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bao giờ ý thức nhường đường của người Việt được như vậy nhỉ?
Clip hay, có thể giảm nhạc nền xuống một chút không 😃
Còn vô tư đi ngược chiều nữa, giờ cao điểm thì càng nhiều xe đi ngược chiều nữa, nản cmnr luôn
Screen Shot 2018-09-12 at 10.37.33 AM.png
Cũng nguy hiểm, mà có giới hạn tốc độ minimum chứ hả mod?
Ở VN mình mà cho như này mỗi lần chạy đến đoạn vá đường xe cất cánh bay luôn 😁
Eldimio
CAO CẤP
6 năm
Quan trọng là ý thức và tuân thủ luật tuyệt đối. Xe đi chậm họ đi hết về bên trong, làn ngoài chỉ để vượt. Còn đường của mình thì mặc kệ tốc độ, làn ai người ấy đi, không nhường ai bao giờ, muốn vượt thì đi như zigzag. Và chắc chắn người ta cũng chạy xe đến ngưỡng cảm thấy an toàn.
VISY
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Eldimio Vâng, đúng hoàn toàn bạn ạ. Để an toàn nên chạy khoảng từ 120 đến 150km/h. Em chạy lên 180km/h là thấy hơi run run rồi.
hcoi !
TÍCH CỰC
6 năm
Đạp gas sướng phải biết...! đấy là nói người có ý thức & tôn trọng luật nhé....😃😃😃
Lên đó chạy 20 đc ko nhỉ :p
0973288468
ĐẠI BÀNG
6 năm
cao tốc mình chạy 120 còn nhảy tưng tưng đợi bao giờ mới có autobahn
có cho mô tô vào không nhỉ, nghe nói xin visa qua đức hơi khó
destjny87
TÍCH CỰC
6 năm
Bác Cu hiệp nói hơi sai ở chỗ " văn hóa nhường đường ở nước ta bị mất đi " , e xin đính chính lại là " làm gì có mà mất "
Với 1 quốc gia mà xe hơi mới chỉ bắt đầu bùng nỏ đc tầm 5 -6 năm trở lại đây thì có lẽ chưa thể có đc văn hóa nhường đường , mà có lẽ chúng ta ko nên so sánh chúng ta với nhũng nước mà nó đã đi xe nham nhảm từ 50-60 năm trc đc
verybeo
TÍCH CỰC
6 năm
Thế chắc nhiều trạm nghỉ có bệnh viện nhỉ
@verybeo Nghe nói nhiều năm rồi mới có một tai nạn chết một người trên này
hieubk59
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rất nhiều lần ở bên đó, tôi đi bộ qua đường (như đường thôn xóm của mình) lái xe họ dừng lại ra kí hiệu xin mời qua đường rất lịch sự để tôi băng qua đường. Chứ ở VN thì còn lâu.... thậm chị còn bị ăn chửi dmm muốn chết hả vv...:rolleyes:
ivy205
ĐẠI BÀNG
6 năm
nó húc nha vẫn khó chết hơn mình đi đường làng nữa
Autobahn là đường cho xe hơi nha, không phải chỉ riêng đường cao tốc. Nếu nói Đường cao tốc được gọi là Autobahn sẽ đỡ gây hiểu nhầm.
digikei
CAO CẤP
6 năm
@lee jin ki Ặc, xe máy chạy rần rần, dành cho xe hơi không hồi nào ?
@digikei Motor phân khối lớn bạn à, nói xe máy nhiều người tưởng vác airblade vô đó được thì phiền Mà bạn chuyển chủ đề lẹ quá, mình có nhắc gì tới chuyện xe phân khối lớn không được vô đâu???
digikei
CAO CẤP
6 năm
@lee jin ki Bạn mới nhầm, bạn tự viết sai: đường dành cho xe hơi. Và mình đang nói ở Đức, từ xe máy thì ai cũng biết loại xe máy gì, bạn kiếm Wave hay Air blade ở đó mình nhận bạn làm sư phụ nha
@digikei Ok bạn. Tại mình đang nói tiếng Việt nên mới nói xe máy thì cần rõ ràng hơn thôi kẻo nhiều người đọc (ở VN) dễ hiểu nhầm. Còn chuyện đường cho xe hơi là thiếu sót rồi 😃
Vnfeed
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ok
duongpe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giây 27->35 cụ Hiệp bám hơi sát xe đi trước!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019