[Video] CEO Jim Balsillie trình diễn BlackBerry PlayBook
vuhai6
11 nămBình luận: 92
Con này mà mượt , thế tớ gọi ipad là siêu siêu siêu siêu mượt
zzDracozz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chạy còn khựng quá, chưa mượt
sLim.
TÍCH CỰC
11 năm
Chạy không mượt , viền dày , nhìn như cái khung ảnh số vậy ...
Ha_TM68
TÍCH CỰC
11 năm
Mình không nghĩ như vậy . . . viền máy nhìn rất chắc chắn và đẹp, hơn nữa để "cảm nhận" hết em nó thì phải cầm trên tay thực tế mới biết được. Cũng nhanh thôi, hy vọng RIM sẽ phát hành đúng vào dịp giáng sinh năm nay.

mobuter
ĐẠI BÀNG
11 năm
em này thì mê quá rồi, giờ chỉ còn khoản software, copy file có được như của android hay ko thôi.
Giao diện đẹp thật. Hy vọng RIM sẽ thành công. 😁
Ekans
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xem cho biết thôi các bác ơi. Đã trên tay đâu mà biết là mượt với không mượt, phán cứ như kiểu xem ảnh thằng khác ăn cơm rồi chê cơm không ngon ấy :mstickle:

Cũng chưa ai khẳng định Ipad là cùi bắp so với Playbook cả, nên các bác fan của Ipad cứ bình tĩnh, không cần bức xúc ngay đâu :rolleyes:
Mấy bác ifan cứ vào đây phán như thần ... dù gì ipad cũng đã ra lâu rồi thì sao bằng con này được. RIM mua được QNX không phải là mai mắn và chạy theo đuôi các công ty khác tiền người ta bỏ ra đâu phải nhỏ mà đánh cược vào mai mắn người ta đã tính toán hểt rồi. RIM đã có 1 bước đi đúng.

Về Playbook cá nhân em lại thích cái viền đen của máy nó làm cho cái máy trên nên mạnh mẽ, cá tính hơn và vẫn giữ được phong cách của blackberry ... Cấu hình mạnh, multitask xử lý tốt, màn hình của RIM thì không cần bàn đẹp long lanh, cảm ứng em thấy nó mượt đấy chứ và 1 điểm nữa em nó hỗ trợ flash 😁
mrdanny
ĐẠI BÀNG
11 năm
viền màn hình làm dầy quá khiến cho màn hình có cảm giác bé,cảm ứng thì ko ăn đc Ipad rùi
Thế mấy bác nói cảm ứng không mượt bằng ipad ah? em xin hỏi nó không mượt ở điểm nào? so với cái video demo lần trước thì chạm và vuốt khá năng nhưng lần này em thấy động tác lại rất nhẹ nhàng đấy chứ? hay là mấy bác lại chỉ coi hình không nghe tiếng rồi lúc ngưới ta nói chuyện cứ tưởng là đang bấm cảm ứng rồi thấy không có gì xảy ra và bắt đầu mặc bộ đồ thánh vào phán nó không mượt?
Nhin chung là hay roi
multitask đã quá .
Đa nhiệm ổn quá nhỉ
riêng quả flash thấy ngon quá rồi

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

thấy ý kiến của bạn tiêu cuc quá bạn nghĩ thế nào mới là giỏi là tài đi

ông này thay dau cung comment rim mua lai QXN vì chính sách và cạnh tranh nguoi ta mua lại cũng duung thôi?

ông cứ so sánh muốn tốt thì phải làm thế thôi?ông bạn lạc đề rồi ấy
pisa
TÍCH CỰC
11 năm
nhanh nhưng chưa mượt.
máy chạy chậm, cảm ứng không nhạy, mỗi lần bấm phải nói rất lâu rồi mới bấm lại lần nữa, không thao tác liên tục được vì máy sẽ bị đứng.....
chưa hoàn hảo
binhmafia94
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe thì tốt đấy. Nhưng ko biết đã có nhiều ứng dụng cho em nó chưa vậy các bác.
Vẫn chưa thể là đối thủ của ipad,cảm ứng thế này giải trí thì bực mình chết dc.
holokids
TÍCH CỰC
11 năm
phán cứ hơn thánh, chưa cầm chưa bit thế nào đâu, đừng phán. Cứ như cái GalaxyTab ấy, gào cho lắm vào rồi khi cầm thử, trả ngay cho cô bán hàng, rút ipad vuốt cho nó sướng.
jing
CAO CẤP
11 năm
vào chém gió cho không khí sôi động tý thôi, chứ giờ cạnh tranh nên hàng nào chả sài dc, miễn là vừa túi tiền 😁
Prusten
TÍCH CỰC
11 năm
7 inches, không chơi. Quá to để nhét túi quần hay đeo bên hông, quá nhỏ để nhét cặp. Hôm trước anh Steve hỏi ý kiến em cũng bảo vậy 😁
thích nhỉ. nhìn là đã mề lun rùi. nếu đc chọn ipad với BB playbook thì mình chọn BB hơn đó. vì mình thích dùng sản phẩm của BB hơn là iphone.;)

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019