[Video] eSim trên Apple Watch: thử các tính năng cơ bản
cuhiep
7 tháng trướcBình luận: 138Lượt xem: 18.057
[Video] eSim trên Apple Watch: thử các tính năng cơ bản
  • Gọi điện thoại sóng di động ngon lành
  • Nhận và gửi tin nhắn ngon lành
  • Nghe nhạc trực tuyến, nghe đài trực tuyến ngon lành
  • Không sợ mất kết nối, có thể để đt ở chế độ yên lặng, quên đt mà không lo nhỡ việc...
Xài quá êm 😃
Thử thêm tính năng nâng cao đi a
Giá máy thì quá chát
Quá ngon nhé cu hiệp
Ngon đấy. Sài kèm với airpods thì tuyệt vờ
Minh cũng sài có sony sbh 52 như mod ma hư cmn cái loa 😔
quá ngon
Quá ngon (y)
Chơi ngon mỗi pin là hơi kém dc khoảng 5 tiếng dùng độc lập
@cuquynh Pin tụt như tụt quần
@cuquynh 5 tiếng đó bạn có chơi PUBG trên đồng hồ ko bạn?
Hình như ms chỉ nhắn tin cho đc iMessage thôi
Mình bán LL A2095 ... thất vọng tràn mồm , tức sùi bọt mép. Có LTE mà như bản thường !!!
@suytinhst99 Hihi
@ngoanlh Làm con mới thôi b
@Manhtoan112 Ok bạn... hơi tiếc con cũ... 18tr bản gold stainless đó, oi đau ruột mấy khúc !
@ngoanlh Mình cũng phải đổi đây bạn. Ban đầu con sr5 model 2095 mã Lla. Gọi lên nhà mạng...thế thôi cuối cùng đành ra fpt làm con sr5 lte để trải nghiệm esim và giờ ngon lành cành đào rồi. Tiếc mỗi cái là mới mua xong dc hai ngày nó giảm 1tr cả bên tgdd và fpt.
Pin thế nào hả các bác, đc 1 ngày k?
@Manhtoan112 Đúng là cái thằng khố rách áo ôm. chú mua xiaomi qq mà xài cho rồi.
@Đam mê vĩnh cữu Phải lập nick mới vào comet à cháu
@Manhtoan112 cứ xiaomi mà xài, vô sủa càng rep cả trăm comment, dư luận viên có lương hả, đi xa xả cả page thế cháu trai, đéo có tiền thì để ng khác xài, ng ta làm cái đh chất lượng vô còn chê bai !!!
@editzrapper Mình đang sài con sr5 lte dùng esim vt. Thực sự pin tụt lắm bạn. ko dc 24h. Lời khuyên là khi nào đi ngủ hay sạc pin các bạn nên để chế độ máy bay để tiết kiệm pin và sạc nhanh hn
Trong tình huống ko quá lâu thì ngon. Hoàn toàn có thể thay điện thoại để liên lạc.
Chưa ngon: Zalo mình chưa được hỗ trợ trên aw mà đa phần mọi người dùng zalo chứ ko dùng nhiều viber hay telegram. Có thể dung fb messenger thay thế.
Pin nếu dùng LTE độc lập sẽ hao nhanh. Nhất là lúc đi tập. Vừa bật LtE vừa theo dõi vận động thì thôi rồi. Với mình thì đây là một tính năng rất tuyệt vời giảm sự phụ thuộc vào điện thoại.
ngoài Music ra có thể dùng ứng dụng nhạc của của Việt Nam không bác? @cuhiep
@thinhgolvis spotify cũng khá nhiều nhạc Việt đó bạn
@Gà Con Lang Thang Ok. Giờ nó miễn phí 3 tháng bản premium. Tui sài hết 3 tháng bên spotify chuyển qua apple music 3 thag nữa vậy là dx nửa năm trải nghiệm music ngon lành.
không có xiền nên hóng thôi 😃
Cho mình hỏi kỷ anh Cu Hiệp nhe, airpod kết nối iphone là tự động đồng bộ kết nối Apple watch luôn phải ko, mình đang xài 1 sim vật lý Mobi và 1 esim Viettel, đang quan tâm mua Aw, nó đồng bộ gọi đt esim Viettel thì mình hiểu rồi nhưng sim mobi khi người ta gọi mình nó vẩn hiển thị trên Aw đúng ko anh ?
@maituan1802 mình thử vụ này rồi, chỉ chính sim viettel thôi, có cuộc gọi đến sim kia, aw chả có tác dụng
@bangtoto Cám ơn bạn
@Manhtoan112 Vẩn cầm đt theo, mình quan tâm đồng bộ báo cuộc gọi, tin nhắn 2 sim và Airpod có thể dùng song song Aw,iphone
@relax_with_ht Nó không nhận dk cuộc gọi thôi nhưng hết chuông vẫn có thông báo cuộc gọi nhỡ
Pin chính xác được bao lâu khi dùng esim ae nhỉ?
@Bsty Đức Anh Đang xài
@Bsty Đức Anh Mình đã add hôm qua test xài hỗn hợp được 7h+
@HIV Tức bật lte thời lượng pin còn 1/3 thôi ak bác
@cuhiep Bác xài được bn thế bác Hiệp ơi
Cái màn dictation là vui nhất, e chơi cái đó nên đỡ cào phím😃
Quá ngon tiếc là giá lte chính hãng cao quá
vừa lên xong, nhận ra mình cần mua thêm cái airpod và có thể quên luôn cái điện thoại...
@hongkhanhbcvt Bán cái phone mua lại cái ipod touch thần thánh nghe nhạc chơi game . Dư chút đỉnh làm 1 chầu liên hoan cuối năm . Nhớ mời tui nhạ Số phone tui để bên dưỡi bài í . Heheheheheheehh

0909888xx3
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019