Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Găng tay siêu bền, cưa cắt không rách, chống dập tay khi bị đè nặng

ND Minh Đức
8/12/2016 6:54Phản hồi: 82
[Video] Găng tay siêu bền, cưa cắt không rách, chống dập tay khi bị đè nặng
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quan trọng là có cử động dễ dàng khi làm việc ko ?
hadang87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Gắn thêm mấy viên ngọc của Marvel vô đây chứ đâu! ✌️D:p
mua về chơi trò này đỡ sợ mất ngón tay này
@If you dont mind Nhớ hồi cấp 3 độ 100k với thằng bạn lấy bút bi xọc xem thằng nào nhanh hơn (cả 2 cũng đã luyện tập sơ sơ), phát cao trào nó buff tốc đâm trúng ngón tay gãy bút bi, cái ngòi bút vẫn còn nằm trong ngón tay, đ...m nhận thua luôn. Kể ra đau thì ko đau lắm mà thấy thốn đến tận lỗ dưới rốn 1 gang. 😁
meodichoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chất quá nhưng mà giá Bn ? 😕o_O
Bá đạo hơn tí
Juyventus
ĐẠI BÀNG
7 năm
@If you dont mind Video fun quá 😁 :D
Juyventus
ĐẠI BÀNG
7 năm
@If you dont mind Video fun quá 😁 :D
Ai bị dập,hay đứt ngón tay khj lao động mới biết găng này quý giá cỡ nào...đặc biệt khj làm việc liên quan tới cưa máy....hãi lắm
baymap1957
ĐẠI BÀNG
7 năm
@seaphantom Cưa máy thì găng nào cũng đứt thôi.
@seaphantom Làm việc với máy cưa theo nguyên tắc ăn toàn lao động thì ko ai cho phép bạn dùng găng nhé ,bất cứ găng gì kể cả loại cao su mỏng ôm sát tay
tuandepzai82
ĐẠI BÀNG
7 năm
@seaphantom Với máy dập thì tệ hơn nhiều bạn ạ, 110 tấn dập 1 phát thì thịt với xương lẫn lộn, nhìn ko biết đc luôn
Hóng cái clip mod trên tay mần thử coi công dụng em nó
saiback
CAO CẤP
7 năm
Quá bá đạo rồi, không tin lắm @@
nsditn2
ĐẠI BÀNG
7 năm
@saiback Mình nghĩ là bên trong gồm nhiều chiếc nhẫn kim loại to bản che các đốt ngón tay. Giữa các nhẫn là khớp nối các nhẫn với nhau như bộ giáp tay thời trung cổ. Có thể hình dung là hoạt động được.
lucngoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao người ta không tạo ra những chiếc quần lót cho nam giới bằng loại vải tương tự như thế này để bảo vệ cậu nhỏ nhỉ? Chống cháy, chống nổ, chống va đập và chống sóng điện từ.
@lucngoc bác hợp tác vs ông kia ngay đi, ai nhanh đc trc, khéo sau bác lại ăn nhiều từ vụ này
@Trần Việt Hà Nếu có bác có dám trên tay để anh em mang đồ đi tést không ?
@lucngoc Cháy, nổ, tai nạn, sóng điện tử mà muốn chống thì phải mặc cả set kín từ đầu đến chân. Chứ mỗi cái quần lót ăn thua gì. Tương tượng cảnh 1 người chết cháy đen thui mà chim vẫn trắng phau ngỏng lên trời mà buồn cười vãi =))
dual1
CAO CẤP
7 năm
@lucngoc công việc gì mà phải cần tới uwear hàng chất dữ vậy bác?
@vietdevelop mình tự kiểm chứng trc rồi mới quay clip cho anh em :p
dangduyhao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thống kê các vụ tai nạn trong tương lai: người nát nhừ, tay còn nguyên :p
Thang_legend
ĐẠI BÀNG
7 năm
bất hoại 😆
npdong1994
TÍCH CỰC
7 năm
Tần suất bài bên 9gag lên tinh tế dạo này càng dày, chắc toàn người có chung ý tưởng :3
npdong1994
TÍCH CỰC
7 năm
@maqwert http://9gag.com/gag/a370zoe?sc=gif
Tự động não đi kẻo não nó teo lại đó bạn ơi.
@npdong1994 thì người ta có công đi tìm thông tin mà bác. thay vì bác phải dạo quanh nhiều trang web để xem tin, thì chỉ cần vào tinhte thì bác kiếm đc nhiều thông tin của nhiều trang khác. bên 9gag.com chắc cũng có nhiều bài phải đi tìm ở các trang khác hay nguồn tin khác thôi. thời đại số mà.
@npdong1994 xem đến 0:57 có ghi nguồn đó bác. bên 9gag cũng phải đi thu thập tin tức từ nhièu nguồn để post bài.thời đại số mà. tinhte cũng là trang tổng hợp tin tức (từ nhiều nguồn hoặc tự làm đánh giá, giới thiệu,...) mới có bài cho bạn đọc, coi. nhưng ghét mấy bài chỉ có Video kiểu này ghê, cứ như quăng miếng thị ra đó, ai muốn ăn thì ăn :rolleyes:
maqwert
ĐẠI BÀNG
7 năm
@npdong1994
Tôi chả sang đấy chứ bạn nói cái vấn đề đấy thì lq gì =]] cái vấn đề 9gag chả lq gì ở đây cả .hài thật
IMG_1926.JPG IMG_1927.JPG
Nếu có bao tay nay sớm thì ngón tay đeo nhẫn của tôi đâu thế này
Buồn
traind
CAO CẤP
7 năm
@Vodanh_vohinh Lộ hết ảnh giường chiếu rồi bác ơi
huyquang0808
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vodanh_vohinh Bác chụp ảnh thế này mà cũng chụp đc sao. Nền thì quá rõ từng thớ vải, còn tay nhìn như bóng ma
@Vodanh_vohinh Nhìn như ngón giữa+ cái váy áo hoa hoa=> nghi bị "em vợ" cắn.
@Vodanh_vohinh chụp hình focus xa, không thấy cái ngón tay gì hết trơn vậy bác?:eek:
Chiếc găng tay này mang tên AB5 Safety Glove Mark VIII của nhà sáng chế Jorge Sgombich giới thiệu ra công chúng hồi cuối tháng 7/2016 ở Santiago (Chile).

duyvankm
TÍCH CỰC
7 năm
Chắc đồ của áo du hành không gian, phía đầu ngón tay chắc có mũ thép bảo vệ rồi
Các bác cho link minh mua phát
Tay sẽ ko bị sao nhưng nguyên cái bàn tay sẽ đoạn từ cổ tay...kkk
vunh94
CAO CẤP
7 năm
Dùng găng tay này chọt vào chỗ ấy thì sao :v
Bình luận này dc 100 like tinh tế sẽ trên tay và cầm dao chặt giữa các ngón tay :-D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019