Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Mỗi ngày một video về moto - Kỳ đầu tiên: CBR1000RR

Vua Lười
14/10/2016 16:28Phản hồi: 127
[Video] Mỗi ngày một video về moto - Kỳ đầu tiên: CBR1000RR
Bắt đầu từ hôm nay mình sẽ khai trương chuyên mục video quay bằng camera gắn trên xe moto của những người chơi moto ở nước ngoài hoặc cũng có thể là ở Việt Nam. Mình sẽ tuyển chọn những video nào đẹp và hấp dẫn nhất để giới thiệu với các bạn xem. Trước đây vì đam mê moto nên nó trở thành động lực kiếm tiền để sắm xe. Bạn nào cũng có niềm đam mê moto giống mình thì có lẽ nên xem những video này thật nhiều, vừa để sướng con mắt, vừa đã lỗ tai, vừa để đặt nó làm mục tiêu cố gắng phấn đấu trong cuộc sống để sớm sắm được xe chạy. Còn với bạn nào đã sở hữu moto thì có thể xem những video này chúng ta sẽ rút ra được kinh nghiệm chạy xe. Xin mời các bạn xem video đầu tiên với Honda CBR1000RR chạy max tốc độ...

127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietsnam
TÍCH CỰC
7 năm
Vui !
đg bên tây nó phi 300km cứ như ở vn mình đi 60km ý nhỉ 😆)
WhiteGhost
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr.BO2012 Xin lỗi chứ ở VN ko thiếu đường cho bạn chạy lên đến 300 đâu, cơ bản là bạn chấp nhận vi phạm luật và chấp nhận đánh đu với sinh mạng của mình thôi 😃

Thiết nghĩ nên làm video hướng dẫn kiếm đủ tiền mua mấy con xe này thì chắc nhiều người quan tâm hơn 😁
al mim
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mr.BO2012 cái này 1 phần do máy quay nằm dưới kính giảm tốc nên nhìn chậm hơn thôi bác ạ. cũng k thể công nhận đường nó đẹp phóng k xóc chứ ở vn không mấy đường phóng thế này đc
@Mr.BO2012 Tại vì bên đó không có ổ gà 😃) bên mình mà chạy 100 dập mặt vào ổ gà như chơi!
hai tmt
TÍCH CỰC
7 năm
Thích nhỉ ...
Việt Nam mình nhiều clip xe máy đi phượt/touring đẹp lắm chú Vua Lười ơi, post clip Việt Nam ih ~^^~
huyhuy811
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dự mai có Winner keke
300 mà cảm giác như 100 vậy 😁
hay đây

bạn nào muốn lái xe an toàn thì kiếm Hanoi Riding Skills nhá

dưới là clip về kiểm tra xe trước khi đi, lái xe an toàn là trên hết

kawana
TÍCH CỰC
7 năm
@venom_guilty Đây là buổi đầu tiên của club hrs. Đã thấy lão Hoàng fz đệp zai ^^
xube09
ĐẠI BÀNG
7 năm
@venom_guilty em có mặt trong clip này =))))
@kawana đây là buổi thứ mấy chục rồi

buổi đầu tiên ở sân khác, lúc quay khá là đông

Gymkhana the First (1).jpg
Không hiểu tại sao tiếng video k bị ảnh hưởng của gió nhỉ? Bác nào biết giải thích giúp e cái.
Ps. Xa lộ của nc ngoài thì moto ms đi đc thế này, chứ ở Mình chắc hơi khó
@khunglongcoi34 xe này có kính chắn gió
ngsangmt
TÍCH CỰC
7 năm
@khunglongcoi34 Cái mix bạn bỏ vào túi áo hay túi quần thì êm ru bà rù ngay ấy mà!
@khunglongcoi34 căng cứng rất lâu mà 299 không qua nổi 300 chắc là xe có khống chế tốc không cho thêm !
trungcde
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khunglongcoi34 Nó để máy quay dưới kính chắn gió của xe nên k bị gió thôi bác :3
@khunglongcoi34 cam đặt ngay góc chết gió của kính chắn gió mà bác.
Sauron
TÍCH CỰC
7 năm
Tốc độ bàn thờ!
em hỏi phát sao ko độ mod gì đó cái đồng thêm để biết chính xác là bao nhiêu ta chứ xe nào cũng chỉ hiển thị được 299 trong khi tua còn chưa hết mà.
ngheokieumy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tài Bryant Cái đồng hồ bị giới hạn tốc độ á .... coi kỹ thấy tua máy vãn lên nhưng đồng hồ đứng yên
jtsson
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tài Bryant bị giới hạn
@dafug https://tinhte.vn/threads/video-moi-ngay-mot-video-ve-moto-ky-thu-hai-yamaha-r1-chay-maxspeed.2650564/

qua đây mà coi tiếp nè bạn đời cũ đời mới mình ko bàn, bạn có biết isle of man chứ đua bằng xe thương mại đấy con nào cũng trên 320 cả, còn Moto GP mà chỉ có 330 kmh thì bạn coi thường GP quá, số 6 đây chưa hết ga mà hết đường rồi google nhiều lắm.

mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
@Tài Bryant Hãm tua điện tử của nsx rồi nhé bạn, mấy con sport nào thế bạn hay sport đua. Chứ max của nó cho đến vậy thôi, muốn nhanh hơn phải độ chỉnh lại, thấy cũng không an toàn lắm.
Có bị hãm tua hay hãm speed gì không mà dừng lại ở con số đẹp 299
@renthal limit điện tử tùe nsx ,muốn thêm thì mở ecu ,ic.. 😃 .đưòng thẳng +nài tốt thì có thể lên 299 ->350 tùy hãng độ .ngoại lệ là quái thú h2r ,bản stock nhưng lên đc 400 luôn : |
TitNguyenOz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@renthal Có mà bác chỉ 299 giới hạn điện tử. Một số em oto lận mà bị giới hạn có 250 hoặc hơn tùy.... ở chỗ này em chả có chỗ nào max ga con ếch của em này...
@renthal Có đó, bây giờ các xe motor dân dụng đều bị giới hạn tốc độ dưới 300km/h
video nào có cảnh đẹp hay đi phượt càng tốt.😃
max 299
jeetkunedo
TÍCH CỰC
7 năm
theo mình nên post clip tai nạn để cảnh tỉnh mọi người có ý thức hơn khi tham gia giao thông. post mấy clip này mai ra đường sẽ thấy Wave S max speed, AirBlade max speed,...
mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
@jeetkunedo Trang tin công nghệ nên ad, mod chắc không post video kiểu đó đâu bạn. Còn post các video này để so độ khủng của các moto phân khối lớn là chính. Dù vậy chắc chắn nó sẽ cổ suý cho không ít anh em ra đường vặn ga sâu hơn để thử cảm giác. Trẻ trâu thì không tính chứ phóng tốc độ cao phải tự ý thức mức độ nguy hiểm sẽ cao hơn cho chính bản thân và mọi người, yêu cầu về trang bị an toàn cũng lớn và tùy loại đường mới đi nhanh được hay không. Chứ wave S, AirBlade max cũng trong tầm 120 - 130 là cùng rồi. Họ tự phóng nhanh hậu quả họ tự chịu thôi.
jeetkunedo
TÍCH CỰC
7 năm
@mhieu90 mình cũng chỉ mong muốn mọi ng có ý thức hơn khi tham gia giao thông thôi chứ trang tin này của ngta thích post gì thì post thôi = ))))
mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
@Vua Lười Tốc độ này mà nằm xuống đường VN một cái thì có khối thứ nó va vào người, chưa chắc đã chỉ không lành lặn đâu.
mhieu90
TÍCH CỰC
7 năm
@jeetkunedo Hi bạn, mình cũng hay xem clip tai nạn giao thông ở cả VN và các nước nên hiểu giá trị của cũng những video đó. Nhiều khi đang đâu chết oan. Mỗi tội các thanh niên trẻ trâu chắc không xem bao giờ đâu, mà có xem chắc cũng không nghĩ đến lượt mình. 😁. Nếu bạn muốn chia sẻ thì cứ ở trên bài phóng 299km/h, ở dưới cứ video của bạn xe phanh cháy đường mà vẫn phóng vù vù lao đầu vào oto cũng được ;). Không bị cấm post.
thethidie
TÍCH CỰC
7 năm
dự là chạy ở vn gặp mấy em ninja đi lead thì xác định lên nóc tủ ngắm gà khoả thân lâu rồi 😁
@thethidie Sao cái j bác cũng biết thế
chạy thế này về Việt Nam gặp ninja né ko kịp là xác định RIP cả xe lẫn người! 😁
KHOI82TT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đồng hồ lụi gắn đồng hồ uy tín vô bảo đảm không bao giờ tới 280 chứ đừng nói 299 habuyasa tài chuyên nghiệp chạy còn chưa được 295 nói gì xe này
@KHOI82TT do người chạy mà người chạy chuyên nghịp họ kéo lên dc
@KHOI82TT Thiệt hôn 😆 mấy chiếc Du tỉ mấy, Ninja H2 xài đồ lụi hả 😃)
HiiamGhost
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KHOI82TT @@ 295 bác cứ đùa
@KHOI82TT em nghe nói mấy con này đồng hồ báo mã là 299 nhưng thực tế thì nó đang ở hơn thế. Bên làm linh kiện đồng hồ cgo các siêu sportbike bị bắt buộc chỉ được để maxspeed là 299 đó
mình chỉ hóng cái clip ở việt nam chạy 250km/h thôi ;);)
vipvanteo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Thiên Phúc Nguyễn Có khanh sân bay chạy cao tốc liên khương 299 đó. Cái hội của ông thằng nào cũng bắn hết ga, đợt lên tv phóng sự tè le
@Thiên Phúc Nguyễn
nề!
coi và phê nhá!
Mình thích tốc độ lên thiên đàng này 😁
@trideptrai87 đường khá ngon. căng cứng 5,37 mà không phải đậu đèn đỏ ngã 3-4 hẽm chen ngang ! chắc là đường đi xuyên bang

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019