[Video] Một ngày với Datbike Weaver: chạy hoài không chịu hết pin
Rất hay và hữu ích!/6 người
MinhTriND
5 ngày trướcBình luận: 73Lượt xem: 20.122
chắc phải mua 1 chiếc quá
Chưa có cơ hội chạy thử xe này nhưng nhìn cái bảng odo rất sạch sẽ, gọn gàng đẹp, mình thích cái gì nó sạch sẽ đơn giản như vậy 😁
Đưa Grab xem chạy đc 1 ngày ko? Đùa chứ xe điện như này chả ai mua đâu.Ko thực dụng
Cái này thì quy là xe máy điện à các bác? Như này đi mưa thì có vẻ bắn nhỉ
Xe này không tốt cho bi
xe này đi cafe, lòng vòng sài gòn là bao ngon
sạc vài hôm vài tháng nó chai pin dần 😁
nhìn quen thì rất phong cách!
ấn độ, camo người ta đi ô tô không ngại nắng, không ngại mưa, không ngại tai nạn. vn cứ lấy cái lý do nghèo phát triển, ưu tiên xe máy, chán chẳng thèm chửi nữa
@nhjmhehe ô tô mà rẻ xem, tự người ta bỏ xe máy chứ lý do lý chấu gì ở đây.
b biết giá xe ở ấn nó ntn ko?
@nhjmhehe nhìn thu nhập bình quân của người VN so với giá xe thì sẽ hiểu vì sao oto vẫn chưa thể phổ biến rộng rãi cho nhiều tầng lớp đc
Dạo này nghe Datbike nhiều ta, hy vọng sẽ sớm thành công. Không biết gọi vốn Cá Mập Hưng kết hợp với MoPo xong có thay đổi, phát triển tốt hong ta?
Từ ngày bị tai nạn ngã vỡ đầu gối ví đi xe có gióng ngang kiểu như xe này. Mình không dám đi xe kiểu như thế này nữa.
Rất chịu khó để cho a em thưởng thức, Then kiù cái Video này.
Trước định mau con này. Nhưng sau khi xem shark tank thì thấy cũng đúng. Tài năng như founder này k nên phí phạm vào việc làm xe máy điện ở VN. Hi vọng các bạn start up món khác.
Ad là em trai anh Đức đúng k nhỉ :*
Giá bao nhiêu vậy các bác
CÁi phong cách nói với kiểu giọng giống cuhip đến 80%. Cái xe này chế thêm gác chân phía trước nữa thì ngồi sẽ thoải mái hơn
@tuyen000 nhân viên mới vô ,đc Cuhiep 'chỉ dẫn ' tận giường thì việc họ bắt chước xì tai của xếp cũng ko lạ 😁
@kixx Cái đầu độc đáo vậy mà còn giống thì style nói giống cũng là điều dễ hiểu. Kkk
Nhìn ngầu quá. Chạy trên đường trông lạ hẳn. Mang đậm phong cách retro.
Vào làm mod tinhte thì buộc phải cạo đầu à, cái ông namair cũng thế đang đẹp trai h cạo tóc nhìn như dở 😆.
Quan trọng là xe xấu vl

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019