[Video] Một vài hình ảnh flycam từ chuyến đi Tinh Tế On The Road Season 2

Nhà Của Cáo
23/8/2022 12:33Phản hồi: 18
[Video] Một vài hình ảnh flycam từ chuyến đi Tinh Tế On The Road Season 2
Trong chuyến đi Tinh Tế On The Road Season 2 mình có mang theo 2 chiếc flycamDJI Mavic 3DJI Mavic Pro (đời đầu). Bên dưới là video một vài shot bay mình thấy đẹp và muốn chia sẻ với anh em, cũng là các địa điểm trên chuyến hành trình của bọn mình.

Mình sẽ không nói nhiều về hành trình và các địa điểm đi đến, vì sẽ có các bài kể chi tiết về nó, mình chỉ chia sẻ trước các hình ảnh trên không mà thôi.

Địa điểm Đá Voi Cha ở khu vực Hồ Lak.

Một góc khác cũng ở hồ Lak.

Chùa Minh Thành, chỗ này thì bọn mình chỉ ghé qua, một vài bạn lễ phật rồi đi không ở lâu nên mình không chụp được nhiều hình.

Các hình trên là ở khu vực núi lửa Chư Đăng Ya, chỗ này mình thấy nhiều góc đẹp và nán lại khá lâu.

View của khu vực cắm trại của bọn mình, buổi sớm có mây rất đẹp.

Quảng cáo

Một vài góc khác ở địa điểm cắm trại.

Còn đây là Hải Đăng Mũi Điện Phú Yên.

Chỗ này thì để lại rất nhiều hình đẹp và khoảnh khắc đáng nhớ, đây là một địa điểm đáng đi và nhiều cảnh đẹp để ngắm nhìn.

Bọn mình di chuyển rất nhiều địa điểm và thời gian thì không nhiều, nên mình chụp khá ít hình bằng flycam, anh em có thể đón xem các tập của Tinh Tế On The Road Season 2 để xem thêm các hình ảnh đẹp nhé.
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảnh đẹp
Xịnn
flycam chụp ảnh đẹp vậy mà toàn bị cấm bay, bay chui
@-KhangThien- Có những thứ ng ta ko muốn cho bạn thấy nên cấm thôi. Ngoài ra thì nhiều lý do khác nữa, như đánh bom, rải chất độc.... nhiều lắm
@-KhangThien- nếu những người có mưu đồ xấu xa thì nó là 1 thảm họa, đẹp ở vẻ bề ngoài thôi, bên trong nó là nhiều mối đe dọa khác.
mrduck148
TÍCH CỰC
2 năm
Đẹp cả người lần cảnh :X
scattered
TÍCH CỰC
2 năm
Chư Đăng Ya có vẻ đẹp nhất vào mùa hoa Dã Quỳ và cỏ hồng. Ảnh từ 4 năm trước bằng phantom 3.
Đẹp tuyệt vời
My video: www.youtube.com/vtmcrp
ước gì đc đi
hóng video Tinhte ontheroad
gần 50 củ mà ko đẹp nữa thì dẹp tiệm luôn 😆
Hóng mùa 2 của các bác
đẹp quá đi
subacu82
ĐẠI BÀNG
2 năm
Yêu quá
kuG
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ủng hộ newbie nè, có ý tưởng, có đầu tư nhưng bay chưa mượt lắm, lúc nhanh lúc chậm, đa số các đoạn bo tròn lệch tâm nhiều nên luyện tập thêm chứ không về lại khổ ông dựng, nên học hỏi thêm các góc quay cho đa dạng, sinh động hơn, hạn chế những cảnh le lỏi hàng cây chi cho mạo hiểm mà chả xài được gì, thêm nhạc không ăn nhập ^^ Đây là góp ý của mình để tốt hơn nhé !
Đẹp 😁
akabela
ĐẠI BÀNG
2 năm
đẹp
1 hành trình thú vị đó chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095