[Video Nè] Review camera 360 Insta One X: "Một máy quay, một đoàn làm phim"

Dualeothanhlich
22/8/2019 13:35Phản hồi: 69
[Video Nè] Review camera 360 Insta One X: "Một máy quay, một đoàn làm phim"
Thường khi cầm camera quay 1 cảnh nào đó, bạn sẽ rất khó thấy mặt mình cùng với cảnh vật. Nhưng quay kiểu selfie đưa camera vô mặt không phải ai cũng thích. Insta One X là 1 camera giải quyết được vấn đề đó.

Chỉ cần 1 cây gậy selfie và con camera này, bạn sẽ có 1 đoàn quay phim đi theo bạn. Muốn quay gì cũng đc, bạn chỉ cần bấm nút quay rồi xong. Do bản chất One X là camera 360, nên quay sạch bách mọi góc. Sau khi quay xong, bạn lên phone, xem lại cảnh đã quay, chọn góc quay lạ nhất, hay nhất mà bạn thích rồi xuất file ra, up fb cái một. Ngon!!

Mời mọi người xem clip review của team Nè Nè để hiểu rõ hơn về camera này

Xem clip xong mọi người rảnh thì follow page của nhóm và youtube nhóm luôn để có thể theo dõi những sản phẩm công nghệ thú vị tương tự như là kiếng thực tế ảo siu phàm nhập thánh Oculus Quest nè, rồi so sánh Gopro 7 và Osmo Action nè, review con iphone XR nè, review S10 nè, rồi còn review Osmo Pocket nữa nè . Ngoài ra, nhóm còn có những video clip về lịch sử và sách hay như cơn đau tim thay đổi thế giới phương tây, người phát minh ra điện thoại là ai , cuốn sách ai cũng nên đọc , ai thích coi thì cứ coi và follow để tăng subs của nhóm nhe! Thank you.

#nenereview
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bữa trước vừa thấy xuất hiện chiếc Osmo Pocket độc đáo và gọn nhẹ đến quá trời, giờ đến phiên One X, loại nào cũng có cái hay riêng, biết chọn mua loại nào đây Leo? Ủa, mà bữa nay đổi gu mặc áo sơ mi mới ghê, cầm thế này ko sợ bị giang hồ giật hả Leo em? 12-8-2019 (4).gif
Edited: ủa, răng mà clip nỏ thấy monopod vậy Leo, phần mềm tự xử trên One X thiệt hén
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-08-23 at 08.11.57.png
@crazysexycool1981 Cmt vui thôi mà các bác lm j phản ứng dữ :v
@crazysexycool1981 Nếu có tiền thì mình mua tất cả là hay nhứt. Lúc đó bị giựt cái này thì còn cái kia bạn tình dục điên loạn mát lạnh ạ ;))))
@Dualeothanhlich Giờ mình tính mua thứ gì đó để làm clip đập hộp trên tay hoặc chia sẻ kinh nghiệm về đồ công nghệ thì theo Leo nên xài loại nào hợp nhu cầu và tiết kiệm chi phí nhất? Tầm 5-6tr đổ lại, rất thích Osmo Pocket nhưng pin con này có vẻ hơi hẻo, được hơn tiếng là hết chứ ko được 140 phút như quảng cáo của hãng, hơn nữa có vẻ focus chưa được ổn dù đã update FW. Mình thích cái này vì gọn nhẹ, chống rung tốt, face tracking ngon nhưng nếu ko vướng 2 cái nói trên thì xúc luôn ko fải nghĩ! Theo Leo nên xài loại nào Gấu trúc (43).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Sản phẩm nhìn có vẻ mới và hơi lạ,chưa thấy bao giờ.
vnlabcode
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bình thường.
JohnSirius
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vnlabcode Cái này quay bị cầu vồng nhiều quá, đẹp đâu chưa thấy, chỉ thấy cái camera quay người giới thiệu nó là đẹp.
nk0ktran96
TÍCH CỰC
5 năm
ủa giờ mới về VN à, thấy trên Douyin có lâu rồi mà
kan299
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chân ngắn mà quay cái này càng ngắn hơn 😁
Bên flycamvn bán đầy rồi, con này cho mấy góc quay độc với lạ rất hay nhưng edit thì hơi mệt tí.
con này giờ là action cam + cam 360 ngon nhất rồi. Tính năng hyperlapse cũng rất ổn cho các bác thích vọc vạch
hieu5189
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghịch hay phết 😁
hieu5189
ĐẠI BÀNG
4 năm
@quocluyen Còn b oi
quocluyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hieu5189 Mình đang làm 1 dự án cho cty mua con này mà nhập hàng chưa về kịp sợ trễ tiếp độ dự án, không biết bạn có thể giúp mình cho thuê or chia lại mình cái camera được không? Nếu được cho mình số đt mình trao đổi thêm nha. Cám ơn bạn đã respond.
hieu5189
ĐẠI BÀNG
4 năm
@quocluyen B tìm mua/thuê trên fb xem. Có group ae vn đó. Con của m đag bị xước kính cam. Hơi rõ 😔
quocluyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hieu5189 Xước nhưng quay còn OK bạn, bạn có biết group nào trên face không giới thiệu giúp mình nha, bữa giờ mình tìm hoài chưa ra.
Booooozyer
TÍCH CỰC
5 năm
"Clip 360 độ không ai coi hết" chuẩn suy nghĩ của mình 😁 Hot lúc đầu thôi
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thêm 1 cái review hay nữa, con này đi du lịch tự quay thì ngon lành, thanks anh
@truonghuydn đi du lịch quay con này xong về edit bù đầu luôn đó 😆)
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dualeothanhlich Chết thật, vậy chắc em cân nhắc lại quá, em lại hay đi du lịch 1 mình nữa
nhha088
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái ni cầm đi du lịch chắc ngon nhỉ
nhha088
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tưởng thế nào seach gần chục củ
Giá nhiêu nhỉ mọi người?
huynhtu81
ĐẠI BÀNG
5 năm
hay quá Dưa leo, review vậy cũng đầu tư quá rồi
oxechip
TÍCH CỰC
5 năm
hình 360 độ trên streat view mình còn xem trước khi đi du lịch, còn clip thì đúng là nhu cầu ít thật. trên youtube thấy có một mục riêng cho 360 lun, mà gần như không bao giờ đó xem
nhưng khung hình 360 cong cong nhìn nhức mắt quá
@tuan9945 trong clip xuất cong cong mắt cá để dễ hình dung thôi , chứ mình hoàn toàn có thể xuất file ra dạng bình thường vẫn đc bạn ạ
quocluyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Dualeothanhlich Anh biết ở đâu or anh em nào còn camera này không?
maxim
ĐẠI BÀNG
5 năm

Sản phẩm quay bằng insta360 của mình ^^
@maxim ngầu! Nếu mà edit rồi xuất file ở 24 fps thì sẽ cinematic hơn, còn 30 fps hoặc 50 fps nhìn nó thiêt quá coi nó không đã đâu.
quocluyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@maxim Bạn còn camera này không?
:v Đậu má đỉnh =)

Này có lâu rùi
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
trông lạ mắt quá

Xu hướng

Bài mới