[Video] Ngâm mình vào bồn tắm chứa đầy thủy tinh lỏng

ND Minh Đức
20/1/2016 20:13Phản hồi: 58
[Video] Ngâm mình vào bồn tắm chứa đầy thủy tinh lỏng
Trong đoạn video đúng nghĩa "nghịch dại" bên dưới đây chúng ta sẽ được chứng kiến cảnh tượng một người tắm mình trong một bồn tắm chứa đầy 250 kg thủy tinh lỏng - một loại chất lỏng, trong suốt, đặc sệt và cực kỳ dính. Đoạn video được thực hiện và đăng tải bởi V19, một nhóm chuyên thực hiện những thí nghiệm vui vẻ, hài hước và đôi khi là hơi quái dị nữa. Do đó tất nhiên đoạn video chỉ phục vụ mục đích vui vẻ và đừng thử ở nhà nhé.

Thủy tinh lỏng (Natri Silicat) xuất hiện dưới dạng chất lỏng sánh, đặc quánh, độ nhớt lớn như keo, thường được sử dụng trong công nghiệp để làm chất chống thấm, keo dán, gelsilica, phụ gia, sản xuất, chất tẩy rửa, chất phủ bề mặt,... Vậy sẽ ra sao nếu chúng ta bị tắm mình trong thủy tinh lỏng? Các anh trong nhóm V19 đã thực hiện một thử nghiệm tắm với một bồn tắm chứa đầy thủy tinh lỏng.

Sau khi đã dần dần chìm xuống một cách khó khăn thì dường như anh chàng trong clip đã dính chặt vào khối chất lỏng đặc sệt ấy và mọi chuyển động đều rất khó khăn. Nạn nhân trong clip chia sẻ về cảm giác trong đó rằng anh "cảm thấy lạnh, khó thở do chất lỏng đang đè nặng lên ngực. Cảm giác như đang nằm trên một tấm nệm cực kỳ êm vậy. Đều đáng tiếc là tôi quên phải cạo lông và bây giờ đó mới là phần vui nhất." Và để chìm vào đã khó, việc thoát ra khỏi cũng không hề dễ dàng.

Video giới thiệu về thủy tinh lỏng

Tham khảo Gizmodo, Youtube
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vui vẻ nhỉ!
bighug
TÍCH CỰC
8 năm
Cái ảnh gif 😆))
web08
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngâm vào đây thì nó lột sạch lông nhỉ?
Cốm D.A
TÍCH CỰC
8 năm
Quá nguy hiểm cho "cậu nhỏ" =))
anh.san
TÍCH CỰC
8 năm
vớ vẩn hỏng mie nó trym và bị bít chặt cái asshole lại 😆
nhìn cứ bẩn bẩn, sao Tây nó khoái làm mấy trò ko giống ai này vậy nhỉ =))
bernerasu
TÍCH CỰC
8 năm
@vuminhtan92 Tại Việt nam mà làm sẽ bị ném đá tơi bời
anh523110
TÍCH CỰC
8 năm
@vuminhtan92 Họ sống phóng thoáng lắm bạn
@vuminhtan92 thế chúng nó mới có nhiều phát minh bạn ạ. Còn mấy chục nghìn nhà khoa học Việt Nam thì...
@vuminhtan92 làm post youtube câu view kiếm tiền
hai tmt
TÍCH CỰC
8 năm
Muốn thử mà ko có thuỷ tinh lỏng...😁:D:D
@hai tmt bác có thể ra chợ Kim Biên ấy, ko mắc đâu.
@hai tmt oh, sorry bác, nãy e nhầm, tại chưa coi video, cứ nghĩ là loại thuỷ tinh lỏng dùng trong lab. loại này chắc mắc,mhihi
Giống cái chất dẻo tim tím trong phim Morphin Power Rangers The Movie (1995) quá nhỉ =))
saladass
TÍCH CỰC
8 năm
Body ngon nhỉ,hơn khối ae tinhte😁
Đây là cách tẩy lông hữ hiệu nhất
Mấy ông Tây chịu chơi quá ^^
giang26792
ĐẠI BÀNG
8 năm
thấy mấy sợ cáp điện thoại cũng có thủy tinh lỏng nó dính dính rửa tay rất mệt mới sạch dc
minhhq1980
TÍCH CỰC
8 năm
@giang26792 Cái đó là chất chống thấm chứ ko phải thủy tinh lỏng đâu bạn.
Bỏ luôn cái quần đi , còn tiếc ah?😕
Ko ham mấy trò dại khờ nady. Ko rõ nó có gì vui vẻ
cryshop
TÍCH CỰC
8 năm
@baotam2101 Video có 1 triệu view, tiền Youtube trả trong khoảng $5000-$8000, chưa kể quảng cáo cho cái hãng bán thuỷ tinh lỏng đó kiếm thêm tiền riêng nữa, vui không?

Khi người ta làm video giải trí và kiếm được tiền từ nó thì nó hoàn toàn không dại khờ như bạn nghĩ, chưa kể có cả một ê kíp để chuyên làm những videos này.
Đây là cách người ta đúc séx toy : )))))
Không thấy nói tới đoạn tẩy rửa.😕

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019