[Video] Người tham dự sự kiện ra mắt Note 8 nói gì?

zyzy1908
13/9/2017 8:10Phản hồi: 153
[Video] Người tham dự sự kiện ra mắt Note 8 nói gì?
Hôm nay, 13/9, Samsung đã chính thức ra mắt Galaxy Note 8 tại Việt Nam. Ngay trước khi bắt đầu sự kiện, mình đã đi một vòng để trao đổi với mọi người có mặt cũng như những người nổi tiếng được chính Samsung mời tới về Note 7. Lúc này sự kiện chưa diễn ra và chưa có công bố giá. Vậy nên, mình đã đưa ra dự đoán giá cá nhân là 22.9 triệu và hỏi thử mọi người có cảm thấy nó cao không (mức giá này chỉ chênh 500k so với giá Samsung công bố).

Video khách mời tại sự kiện ra mắt Note 8: họ nghĩ gì?
Rất nhiều câu trả lời khác nhau đã được đưa ra theo kiểu chín người mười ý, người thì nói chưa hợp lý, người lại cho rằng rất hợp với tính năng hay cũng có người nói rằng chỉ cần là sản phẩm mình thích thì không quan tâm về giá... và có cả những người dường như đã vô tình biết luôn mức giá đúng của sản phẩm từ trước đó khi đưa ra dự đoán giá từ đầu là 22tr490. Vậy còn với anh em Tinh Tế, anh em cảm thấy mức giá chính thức của Note 8 thế nào?
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá quá rẻ. 😁
bn áo hồng tên j nhỉ 😃😃😃
Nhokakaza
ĐẠI BÀNG
7 năm
@darkmaster1 Hình như là jangmi
@darkmaster1 Jangmy cháu này đàn hát trên youtube hay phết
@darkmaster1 ko bt em này có cần anh trai nuôi ko nhỉ
phamlong
TÍCH CỰC
7 năm
@TYA Cũng nhờ cháu này hát mà bài Duyên phận nhiều nguời mới biết đó nha, cơ mà nếu cháu í hát live thì giọng yếu quá, cỡ HNH
ufdb
CAO CẤP
7 năm
@phamlong được cái xinh thôi chứ hát giọng yếu lắm
see022
CAO CẤP
7 năm
Nói : iphone ra rồi em sống sao ?????
@see022 Nó chết và phá sản chắc phải bán mình cho việt nam
@see022 Tôi đã khóc khi đọc cmt của bạn!😆
@see022 7 đời Note , 1 đời banh xác mà vẫn sống tốt 😃 ko cần lo hão
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
7 năm
giá siêu rẻ luôn 😁
norimo
TÍCH CỰC
7 năm
jang mi ngon quá các bác ạ. tặng em ấy con iPhone X có yêu k nhỉ.
@norimo Bạn tặng con S đi, ko phải Galaxy S mà Mẹc S ấy. Em nó theo ngya
@tientyty Bác lên mạng Search Clip Hoa Hậu Ngọc Huệ Scandal có đấy 😁 còn JangMi thì chưa bị lộ chăng?!?!?! :eek::eek::eek:
mrduck148
TÍCH CỰC
7 năm
@norimo nát lắm rồi nhìn ngoài vậy thôi haha
voicang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@norimo Nó lôi bác vào W.C quất xụi cẳng ngay chứ ở đó mà yêu với chả đương !
Khilokchok
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hỏi khách mời cũng như ko =))),note 8 tốt nhưng rất tiếc các chế vẫn chọn iphone :v
thedeathline
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Khilokchok 0000000000000000000000000000000
@Khilokchok Theo sở thích thôi ko phải ai cũng thích Ip.
Cứ mời mấy thým sô bitch vào cũng chẳng cứu vớt nỗi số phận khi ipx đã xuất hiện. Chiêu kế tiếp là khuyễn mãi khủng vào.
@gachiennuocmam Con Iphone khuyết tật =))
Gates
TÍCH CỰC
7 năm
@samsunggalaxy Sao bạn nỡ lòng nào giết chết luôn cái điều tự an ủi cuối cùng của sheeple?
Một thằng đầu bếp ở nhà ăn tập thể cho hay
privatevn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cá nhân mình ko thích ip mới. Đơn giản ko phải vì sam hay android mà ip giờ ko còn chất của ip. Toàn cóp nhặt, ăn theo. Xưa kiện người khác vì người ta hoàn thiện tốt cái đã có, giờ thì ip hoàn thiện cái mà người khác đã có.
@privatevn Kể cũng"nực cười"!Người ta luôn nói các hãng khác copy lại của iPhone!Đây lại bảo iPhone copy lại của hãng khác!Đúng là seeder rồi!😆
lonehuybom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@privatevn Thế cái face id với cái vr ai có chưa nhỉ ?, chưa kể các tính năng mấy hãng khác giới thiệu trên trời, ip có khi còn chả thèm nói đến mà làm vẫn hoàn thiện hơn cơ ;))
Nhockpro95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lonehuybom thực tế ảo tăng cường là AR mà , cái đó thì người ta làm rồi bạn à, face id thì là nhận diện khuôn mặt chứ gì , cái đó không phải hoàn thiện cái người ta đã có à, coi video về thực tế tăng cường rồi biết: https://quantrimang.com/choi-mario-voi-cong-nghe-tang-cuong-thuc-te-ngay-ngoai-duong-136570
mokakdha
TÍCH CỰC
7 năm
Thích con này hơn em iphonex
Có Một Bà Ở Phút Thứ 1:00 Bị cái Dải Ruy Băng Che Đi Phần Thân Trên Cảm Tưởng Như Bà Ấy Đang "Chụp Ảnh Vì Môi Trường" 😁
Còn một bà bảo:"Cá nhân mình nghĩ Note 8 nên bán giá 15tr đến 17tr" :eek::eek::eek::eek: Nghe Hợp Lý Nhưng mà đáng sợ Vãi ra 🆒🆒🆒🆒 vì Note 8 chính hãng mới ra mắt thì sao rẻ được :D
@Cuong Nb Hình như Hằng bingbong. Em này nhỏ nhắn nhưng chắc chắn :D
@Cuong Nb Không rẻ mà cứ đắt hết cả hồn như thế này thì chẳng mấy chốc lại đi vào con đường mà NOKIA đã từng đi mà thôi
tuyen000
ĐẠI BÀNG
7 năm
999$
Có bao nhiêu bạn ghét cái dải màu tím ở giây 55-1"10 giống như mình
haiinova
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vodanhdaisu Có tui nè. Dòng chú thích đặt nơi kg nên đặt.
M43-nhl
TÍCH CỰC
7 năm
@vodanhdaisu Chửi chết cái thằng biên tập video đi. Làm video nghiệp dư vãi ra. Em nào làm MC khi nói, tay lại cầm con ĐT vẩy vẩy nửa chứ. (Sorry, mình chỉ xem đến đó thui)
kelton88
ĐẠI BÀNG
7 năm
Người nổi tiếng sao éo biết đứa nào. Trông cũng cân đường hộp sữa. Cơ bản là kì thị đẳng cấp hàn nói chung và Samesame nói riêng nên giá nào cũng cao hết. Tính thế rồi. Tởm cái màng loa SS như miếng sắt mạ rẻ tiền đến tận giờ dù chỉ nhìn chưa dùng bao giờ.
chờ đợi v30 về VN,người tham dự sẽ nói gì :v
Từ lúc xài note tới giờ cố gắng lắm nhưng vẫn không thể cho cái bút vô sử dụng hằng ngày được.Ghi chú thì càng không vì viết được 3 chữ là phải xuống dòng hahaha
@chavalier bác xem đoạn quảng cáo v30 chưa,bẻ cái bút chì và xé tờ giấy,e vẫn chua hiểu hàm ý lắm
@nguyenvantuc9x Nhưng mà theo đánh giá note 8 vẫn hơm, thừa còn hơn thiếu hahaha
@chavalier Ipad pro màn 120 tầng quét dùng bút hầu như không bị delay mà còn chưa thay nổi giấy bút. Note công nghệ cũ mèm mà đòi doanh với chả nhân.
ntngoc1088
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hỏi mấy thím này như hỏi cái đầu gối...kaka

Gửi từ SM-G930U của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
schalke04
TÍCH CỰC
7 năm
Jangmy xinh thế <3

Mẹ Hằng là mẹ nào mà đưa ra góc nhìn tổng thể từ giới học sinh sinh viên với doanh nhân văn phòng rồi chốt quả giá 10 đến 12 triệu dõng dạc.
@schalke04 😁
@schalke04 Bạn nói hay quá, xin nhận của mình 1 like

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019