[Video] Những cái nhìn đầu tiên về máy tính bảng dùng Chrome OS
Duy Luân
13 nămBình luận: 85
Các bác ơi! mấy ông lớn cứ nghĩ ra cái này cái kia. Rồi mình cứ đâm đầu vào khen rồi chê. Sau đó lại tốn tiền mình chứ tốn tiền ai. Em chĩ thấy chưa có công nghệ nào mới ra là đáng có giá trị cả tất cả chỉ là giải pháp cho những công nghệ đang nổi thôi.... Còn lại chưa đem đến cho người tiêu dùng một lợi ích thực tế gì cả. Nếu mọi giải pháp trên laptop và máy để bàn làm còn tốt chán. Người ta vẽ đương nhiên là đẹp rồi. Cái gì trong mơ mà chả đẹp. Cứ xem thực tế cái đồ mấy ông lớn nghĩ ra chỉ để phục vụ một nhu cầu "lười" của nhân loại thôi. Em thì cứ đọc và xem ông nào biến thế giới này thành những con "Heo" đầu tiên....
Rất thích những sản phẩm của google ! Trong đơn giản nhưng hiệu quả ! :yes4lo:
stayalive
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái tablet này em thấy chưa có gì gọi là chắc chắn cả. Anw, có thêm đại gia Google thì chắc thị trường tablet sẽ nhộn nhịp lắm đây. Bản thân em k thích dùng mấy kiểu tablet này. Vừa to hơn Iphone, lại vừa yếu hơn laptop. Có mua tablet chắc e cũng chỉ mua tablet x200 của lenovo.
Nhìn cái tỉ lệ màn hình cũng đâu được 16:9 nhỉ?
http://dantri.com.vn/c119/s119-377161/steve-obs-da-kich-google-va-adobe.htm

câu nói thể hiện sự lo lắng của apple với google 😁
dib
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác còn hài hơn ! trích của 1 tên phát ngôn bừa bãi rồi quy chụp nó là iFan...!

Thế này mà là Fan Apple à? Các bác xem lại nhé !
đây chỉ là mẫu concept thôi, thực tế thì còn lâu
zukenhoang
ĐẠI BÀNG
13 năm
kỷ nguyên của pad đang bắt đầu
evolt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này đa chạm, vậy là chỉ có chú Táo mới đc sản xuất.
Ghét cái vụ bản quyền này ghê:no6xn:
nhìn cũng mượt . mong là google ngày càng tạo ra nhiều sảm phẩm mang tính cộng đồng nhiều hơn....
Ha ha ha....

Nghe độc quá, thô mà vẫn thích...

Kể các pác nghe cậu chuyện: VIỆT NAM VÔ ĐỐI"...

"Trên chuyến bay quốc tế từ LHQ về nước Mỹ, chở các nhân vật từ các quốc gia... Có Việt mình...
Đang bay trên độ cao 4000m, phi công báo tin buồn máy bay hỏng 1 động cơ. Cần có hàng hóa tự nguyện vứt xuống, giảm tải trọng để típ tục bay...
Một người mỹ nghe vậy đứng lên đầu tiên, hai tay cầm 2 valy nặng chịch, ra phía cửa máy bay và ném xuống. Những người khác trên máy bay thắc mắc: Cái gì vậy?"... ANh chàng Mỹ lên tiếng: "Đô đấy, nước Mỹ tao cái gì còn thiếu nhưng Đô thì đầy... Tao ném 2 valy Đô xuống cho giảm tải trọng..."
Sau đó tiếp 1 ANH chàng Nhật cầm 2 tay 2 cặp da rất đẹp, ra cửa máy bay và ném xuống... Mọi người thắc mắc: Cái gì vậy? anh chàng Nhật nói: "Kim cương đấy, quý thì quý nhưng ở Nhật nhiều lắm, tao ném 2 cặp xuống cho nó giảm tải trọng..."
Cả trên máy bay chưa kịp có ý kiến gì thì một người nhanh chân bước đến cửa máy bay, đạp thằng Mỹ và thằng Nhật xuống. Những người khác sửng sốt hỏi: Cái gì vậy? anh này (nhìn kỹ là Việt Nam ta) tỉnh bở nói:
"Người đấy, Đm ở nước tao cái gì cũng thiếu nhưng những thằng phét lác nổ như lựu đạn vậy... éo thiếu...."...
sonyclie
TÍCH CỰC
13 năm
chỉ là concept thui mà,từ từ hãy phán chứ
nhìn to thế nhỉ .................
vui wá cơ ạ, diễn đàn mình nên có những topic kiếu này để giải trí cho đỡ căng thẳng ạ, đọc cả cái topic gì mà toàn là chửi nhau, chém nhau ì xèo, lại còn mang cả cứt vào đây nữa. Đẩm bảo nếu mà đây là diễn đàn đối thoại, thảo luận thật thì nó đã biến thành một bãi chiến trường từ lâu rồi ấy nhỉ... Mà công nhận là vui thật, đọc hồi Google và Microsoft lại trở thành liên minh, và một hồi thì mấy ông (chả biết có phải iFan hông) lại phát biểu lộn bậy cả lên, hi hi.
* Sao cái hình "Google Tablet" trong hình lại khác hẳn với cái trong video concept thế các bác nhỉ, cả về hình dáng lẫn giao diện, kì nhỉ, hay lại là ý tưởng của mấy bác thích tưởng tượng thôi?
So với mấy bác tưởng tượng IP 4G, Apple tablet thì đây đâu là j ^^
ufdb
CAO CẤP
13 năm
đẹp hơn iPad nhiều
với lại ý tưởng như vậy cũng rất hay và thú vị
Thế mới là tablet chứ 😁
promano
TÍCH CỰC
13 năm
Con này ăn đứt Ipad roài... 😃
haha..... đọc bài bác kia nói về s...h..i...t mắc cười wá 😆 =)). Đúng vậy, sau này khi s....h...i....t của steve jobs dc bán ra, các apple fan sẽ bắt đầu chê....... cái gì đó của Bill =)), ko ngon như của ông kia ;))
Con này dùng internet để chạy app vậy nếu internet bị trục trặc cái là em nó chết luôn hả...

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019