[Video] Những thứ cần tinh chỉnh sau khi mua Galaxy S8/S8+
sonlazio
3 năm trướcBình luận: 93Lượt xem: 26.821
Giờ mua iPhone 6s / 6s+ lock rẻ như bèo xài còn chuẩn hơn mấy con S8 tào lao này. 😁

Klq : tinhte không thấy được hình trang bìa nhỉ . Lỗi rồi
@Khoidang tào lao là đúng. Đối với Sheeple mua được con hàng lock giá rẻ là cao sang lắm rồi, ngoài tầm với thì tào lao chả có gì lạ.
@JAV IDOL Đang nói xài CHUẨN sampig ạ . Còn chuyện bỏ tiền nhiều cho 1 thứ không đáng (với chất lượng , chỉ có mã bề ngoài) thì gọi là ng* chứ liên quan gì sang chảnh.
@Khoidang Sheeple đi ra ngoài chơi
@Khoidang Cmt tào lao lừa đảo như cái Quote thế này cần bị truy tố trách nhiệm hình sự. =))
Cảm giác như bị lừa =))
Nguyên văn email như sau. 😁
Xin chào bạn,
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến ưu đãi Mua S8 Plus với giá 8.888.888đ.
Lazada gửi tặng bạn 1 voucher bí mật để mua S8 Plus giá tốt.
Chi tiết áp dụng như sau:
- Voucher của bạn là: CREDITSAMSUNGS8GIASOC1006ypc3g
- Áp dụng vào lúc 10h sáng ngày 05/05/2017 (duy nhất một ngày) để biết giá trị bí mật.
Chúc bạn may mắn,
Đội ngũ Lazada.
😃 Và em đã có bằng chứng chính thức bị lazada lừa

Em bấm trước và sau 10h. đều báo như vậy.

Và sau một lúc bấm thì em được giảm 18k nhờ cái phiếu này.
@echtammua Chia buồn với bạn cơ mà sao không ra các đai lý lớn mà mua như vậy sẽ an tâm về chất lượng với bảo hành các kiểu ,còn mua trên mạng thế này hay bị lừa với dính hàng đểu khi mua thứ khác lắm . Với lại lazada bị thằng tq nó mua lại rồi nên mình cũng cạch mặt nó luôn
@tronghpfc em cung không phải cần dt lắm cơ mà giá tốt em sẽ mua. Và em thường mua sau đó một hay 2 tháng khi mà phản hồi người dùng về sản phẩm là tốt. Nhưng chơi chiêu kiểu câu khách thế này thì dễ bị dội ngược lắm. Lazada thì em lạ gì, em test thử vạch mặt nó thôi.
@echtammua Bác ấn trước 10h thì bị thế trách ai :D
Em đk đc giảm 88.888đ, hú hồn
video làm kiểu gì đẹp thế anh
Video có nói kèm sub thì tốt hơn, nhưng tránh làm video dài dòng xoay mặt vô như kiểu Cu hiệp, nhìn rất chán, dài dòng ko tập trung vào cái điện thoại. Mà ko hiểu sao video nào cu Hiệp cũng phải xoay mặt vô mới chịu được ấy
@macovp Bác ấy mặt L mà bạn ;) . Hôm qua bác ấy làm cả làng chú ý vụ Qualcom vs Apple
ngày xưa bảo dt cong cong nhìn nữ tính quá mà nay dt ngày càng thích cong nhỉ. đang xài ip đang làm cừu nhưng s8 nhìn đẹp, phần lớn toàn màn hình nhìn cũng sướng mắt,mua 7plus xong rồi đến khi s8 ra, đi ra tgdd nhìn mặt ẻm, cảm giác cầm nắm tinh chỉnh cũng hay lắm chứ chả đùa. mấy bác ghét cừu không? tôi là cừu đây. tôi vào đây để khen dt mấy bác thích này, các bác cứ bảo tôi ngu tôi cừu đi. tôi vẫn thích đơn giản dù cho nó tùy biến nhiều khá hay, hợp cho nhiều người chứ k áp đặt chung. good. tôi cũng muốn được 1 lần chính sửa đổi màu các kiểu ký tự hay font hay gì này nọ cho con ip để nó sinh động hơn như dt các bác lắm.t cừu nè. đang gom lúa để mua s8 nè. sao các bác ghét bỏ cừu, sao các bác nghĩ rằng làm cừu là ngu. chúng tôi mang tiếng cừu khi xài ip sao? nếu xài cả hai hdh thì vẫn là cừu mà? tôi trải nghiệm hai hdh : ios - adr. vậy có dính líu tới ios thì tôi là cừu. còn mấy bác k xài ios thì kphai cừu sao? chúng ta giống nhau cả thôi, ai cũng là 1 con cừu cả, k làm cừu thì là ng tối cổ. mấy bác bỏ qua 1hdh như ios cũng uổng lắm, trải nghiệm 1 lần làm cừu cho biết thì đã sao? tôi làm cừu và tôi mún những trải nghiệm trên thiết bị đt dù là ios hay andr.. tôi k nhiều tiền đâu, cũng dành dụm rồi mua á 😁 nếu k iu công nghệ hay gì thì k ngồi đây nc với mấy bác rồi
@shini190992 Ai cũng "cừu" như bác thì tốt quá, tt sạch sẽ thêm biết bao nhiêu 😃
Ngon đấy !
video đẹp quá, rất bất ngờ!
đúng làm chú sam, tỏ ra khiêm tốn những đi kèm lại khoác lác lên mây =))
mình thích video kiểu cũ hơn vì nó có sự gần gũi với lại có cảm giác tương tác với người làm video hơn là kiểu mới này , vì nếu đơn giản chỉ coi làm mấy hướng dẫn như thế này đọc mấy bài viết còn hay hơn. hy vọng sớm có bài camera s8 do bác tuanlion làm
Bạn đã dùng chưa, đả đảo Lazada lừa đảo..
Được giảm giá 18.000 luôn...
vừa mới lấy máy xong, S8+ ưng ý thật, máy rất đẹp
Chờ mấy tháng nữa xem iphone mới ntn, nếu ko thay đổi thì cứ s8+ mà chiến
nói nút back ngược là biết éo phải samfan rồi, bọn giả danh samfan à
@egoz Họ cho tuỳ chỉnh để phù hợp với người dùng Androi của các hãng khác thôi mà, chứ khách hàng quen thuộc của họ thì không có vấn đề với chuyện này.
Em thích cách mod làm video truyền thống hơn, đơn giản là nếu xem trên mobile hơi nhỏ, với nghe dễ làm theo hơn là cứ phải chăm chú nhìn, điều quan trọng hơn là nghe giọng nói. Như Vinh vật vờ thích xem bạn ý rv vì thích nghe giọng điệu của bạn ý
Phím back ss tuy có ngược, nhưng sài nó quen rồi giờ cầm mấy thằng kia lại thấy ngược.
Có cách nào chỉnh được phân giải màn hình ở máy android khác ko nhỉ (LG G4). Có hôm dùng nhiều màn hơi tốn pin.
Đọc trang đầu chưa thấy iFan nào vào bình luận nhưng đã có mấy fan hãng khác gây chiến rồi
Nút Back kiểu truyền thống của Samsung dễ bấm hơn cho người thuận tay phải , mà thế giới này 90% người thuận tay phải rồi .
Trung bình 1 ngày sử dụng điện thoại , nút Back sử dụng rất nhiều .
Tinh chỉnh xong lại mang ra trả đổi lấy iphone 8. 😃
đang dùng iphone nhưng công nhận sam sung càng ngày càng cải tiến đáng giá, iphone thì càng ngày càng thụt lùi chán, có điều kiện sẽ mua s8
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019