[Video] Nokia giới thiệu bộ phụ kiện di động mới đầy màu sắc

babybungbu
3/1/2012 1:36Phản hồi: 83

Trong một video quảng cáo mới được đăng tải trên YouTube ngày hôm nay, [TAG]Nokia[/TAG] đã giới thiệu một bộ các phụ kiện đầy màu sắc và rất phong cách cho các sản phẩm điện thoại di động mới của hãng. Những phụ kiện bao gồm tai nghe đút trong và tai nghe ôm tai, loa ngoài di động và thiết bị phát nhạc không dây. Tất cả đều được thiết kế để ton sur ton với những dòng điện thoại [TAG]Windows Phone[/TAG] chuẩn bị ra mắt của Nokia và cả những sản phẩm khác của hãng.

Một số phụ kiện Tinh tế đã có dịp trên tay như loa di động Nokia Play 360, cho phép bạn kết nối không dây với điện thoại và phát nhạc 360 độ. Giao thức để kết nối có thể là Bluetooth, jack 3,5mm hay là [TAG]NFC[/TAG]. Nokia Play 360 được bán ra với ba màu bạc, đen và xanh da trời. Nokia cũng kết hợp với hãng âm thanh Monster Audio để sản xuất tai nghe ôm tai, bên cạnh mẫu tai nghe bluetooth dạng đút trong có 5 màu sắc phong phú để lựa chọn, bao gồm đen, ngọc lam, hồng, vàng chanh và trắng.

Nguồn: Youtube
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oa đẹp quá, không biết có đắt ko :-s

Sent from my Galaxy S5 using Tinhte.vn
mắc là cái chắc rồi...cái tao nghe inear thoy đã hơn 700k rồi, cái loa 360 hình như 2 3tr gì đó
đẹp thật đấy nhỉ
MgClamn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dep that, co 1 em Beat Pro roi ma nhin em tai chup van ke't qua
Sr mod, post by blackberry
viphau1508
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thì hơi quá,chứ làm nhiều phụ kiện vậy cũng mấy khi dùng đến,đt mục đích chính cũng chỉ là nghe gọi mà,như RIM là ok good lắm rồi,vẽ chuyện quá NOKIA ơi,hehe...............
có ai bảo bác phải mua hết cả đống phụ kiện này đâu, thích cái nào thì mua cái đấy thôi, chẳng lẽ bác xài đt mà ko cần đến cái headphone bao giờ :rolleyes:
Bác này mua BB về chỉ để nghe gọi! 😁. Smart phone mà bảo chỉ để nghe gọi là ok thì hơi buồn cười! :D
như đồ chơi trẻ con ý nhở ? 😁 nhưng mà công nhận vẫn đẹp
tsdragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói về sắc màu thì nokia là vô địch, like Nokia
Thich nhat nokia chay windows phone,chat nhat qua dat.
nokia đang có hướng đi tốt quá ta ^^, đẹp thật , đang dùng ip4 mà vẫn ước gì mua đc thêm e nokia + full phụ kiện
mình thích mỗi quả loa NFC 360* thui.
nhùi màu nhìu sắc nhỉ thic hợp cho mấy bạn trẻ đây.....dc cái NFC thjx nhất cái này...
Màu sắc đầy cá tính
có tiền cũng rinh 1 em về , em nào cũng đẹp , em nào cũng xinh
Danamuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp đấy, đúng là đẳng cấp Nokia vốn là một ông lớn về lĩnh vực di động này, luôn biết cách làm mới mình. Một thời gian ai cũng nghĩ Nokia đã chậm chạp thay đổi với những mẫu mã cũ rích, bây giờ các mẫu thiết kế mới của Nokia thì tuyệt đẹp. Có dịp mình sẽ dùng lại Nokia thôi.
Năm 2012 sẻ là năm của công nghệ NFC
màu mè như nó kìa
khi nào có tiền mua lumia thì tính tiếp
Em iu màu trắng.
Sao mình ko thể hiểu sao design của Nokia ko bao giờ có dc màu sắc sang trọng
Màu nhìn như hàng rẻ tiế̀n
great_wall
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn đã dc cầm n9/800 trên tay chưa mà nói hùng hồn thế, nói thật với bạn chứ hiện tại dt màu hồng, xanh, trắng chưa cái nào qua mặt dc n9
Chính vì cái tone màu kém sang trọng như thế nên mới nói bạn à!
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko hiểu bác được nhìn thấy mấy em này ở ngoài chưa mà nói chữ rẻ tiền.... mình nhìn thấy em N9 ở ngoài đẹp phải biết...sag trọng cũng phải tùy vào hoàn cảnh + người sử dụng...chứ mặc đồ hihop xài iphone bác có thấy sang ko? Riêng khoản màu sắc của phụ kiện mình thấy thật cá tính 😁 có tiền mình cũng ring 1 e về xài :D
phụ kiện nokia là hoàn hảo hơn nếu giá thành hạ xuốn một ít>>>>>>>>>>>>>>>

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019