[Video] Nokia tung đoạn quảng cáo mới về N8
Didu
11 nămBình luận: 40

N8 sắp được chính thức bán ra và những chiến dịch quảng cáo, marketing cho thiết bị này đang được Nokia thực hiện, mới đây nhất là một đoạn quảng cáo dài một phút về Nokia N8. Dù mục tiêu mà đoạn quảng cáo này hướng tới là N8 nhưng bạn sẽ thấy một số điện thoại khác của Nokia xuất hiện trong đó như N900, N95, N82... Chúng được dùng trong nhiều mục đích khác nhau nhờ sự sáng tạo của người sử dụng như dùng N95 để chụp ảnh từ kính hiển vi, N82 là bộ não của robot, sạc N8 nhờ chuột hamster... Điều mà Nokia muốn nói ở đây chính là những thiết bị của Nokia đã giúp người dùng tạo nên những dụng cụ, đồ dùng thật ấn tượng và kỳ diệu. N8 cũng vậy, một thiết bị thông minh giúp người dùng thỏa sức sáng tạo. Nó không chỉ là một món đồ công nghệ, còn phụ thuộc vào việc bạn sẽ làm gì với nó.

Video: YouTube
40 bình luận
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
11 năm
clip hay! nhưng nói j vẫn thix N900 hơn N8 😁:D:D:D:D
Mong chờ chiếc máy này từng ngày .. mong nó lắm r ^^!
Quảng cáo hay.Nokia vẫn là hãng DT bền nhấ mà mình Đc biết. Cố lên nokia
kekenano
TÍCH CỰC
11 năm
Em thấy quảng cáo của Nokia luôn luôn ấn tượng. Từ thời 6300 với câu :"dáng manh mai, tài khôn sánh", rồi 6131 là "chạm để xyz"... luôn làm người ta chú ý.
Tiếc là mấy dòng Sym^3 này chắc không ép xung được như N900, vẫn mê N900 có rất nhiều thứ để vọc.
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
11 năm
hehe khoái sạc pin bằng con hamter ghê, cái này mà bán mua về chơi thử mới được
CKG
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chỉ còn đợi em nó xuất hiện tại VN, đợi một bài "hand on" của Tinh tế để xem chất lượng ảnh và video + cảm ứng thế nào là em gom đạn để bắn thôi. Em này chỉ nên đánh giá mỗi camera + cảm ứng là đủ, thêm tí wifi nữa. Thấy nhiều bác cứ suốt ngày tranh cãi game với game mà buồn cười, thật là tỉ phú thời gian mà !
thỉnh thoảng cũng phải giải trí chứ bác
mà nh game thì nh sự lựa chọn 😁:D:D
Cái gì cũng có cái hay của nó mà bác, nói như bác e làm cái 1200 cho nó lành 😃 e biết bác đáng cố né nói lên từ... I... 😃

Chọc bác chơi thôi, chúc bác sớm có máy đẹp nhé 😃

Clip sáng tạo quá, mấy cái này đôi khi mang về hàng Triệu Dollar tiền Trí Tuệ đấy....

Chỉ có thể là Nokia 😃
nghong
ĐẠI BÀNG
11 năm
nokia cố lên hihihi nokia vẫn là sự lựa chọn số 1 :p
Nokia đầu tìn SP này kỹ, và cũng quay 1 video clip ở thị trường VN
Nguồn 2301km.com

clip ấn tượng quá,dùng N8 để cua gái là tuyệt đinh trong bí kíp cua gái rồi,phải tậu một em để dê nhưtha8fng 35 trong clip mới được dùng N8 cua gái dễ quá;)
TuDien1
TÍCH CỰC
11 năm
Chuẩn đến ko ngờ 😆
Clip hay thật, N8....
walkmanutd
ĐẠI BÀNG
11 năm
..sau khi xem xong cái clip này của bác, em thề chết cũng phải mua được Nokia N8....thật tuyệt vời, hehe:devil:
umumti
CAO CẤP
11 năm
Trông chờ xem giao diện mới của Symbian có khác gì không? giao diện cũ qua nhiều năm rồi, mong một sự cải tiến đáng kể từ người khổng lồ.
N900 sao bằng N8 đc,mình thấy N8 đẹp hơn,cá tính hơn!
N8 chỉ hơn N900 đc khoản camera và cảm ứng thôi bác ạh 😃
Thiết kế thì ko bàn vì có thể đẹp với người này mà xấu với người kia, hoặc ngược lại.
Còn OS thì lại càng ko nên so sánh giữa N900 và N8 😁
Se7enkute
TÍCH CỰC
11 năm
ko thích con này cho lắm nhưng quảng cáo thì ấn tượng thật 😁
gaunau19922
ĐẠI BÀNG
11 năm
ấn tượng thật :bounce:
thích nhất chú hamter :cloud9:
hoalt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hik, N8 mà như thế kia thì chết con gái nhà người ta à...;) ....... Lưu manh quá! Thik ý tưởng về Nokia U hơn!
ôi cái clip quay ở VN 😆
chết mất thôi 😃)
Kể ra em thích OS của N900 hơn là em này.
Nhưng cũng găm tiền chuẩn bị rồi, chỉ chờ bài review của TT là quyết :p
steavankas
ĐẠI BÀNG
11 năm
clip hay quá 😁. Clip của Nokia luôn sáng tạo hơn các hãng khác
Chụp như trong clip ở việt nam người ta gọi là " chụp lén " hi hi. Mà cộng nhận clip quảng cáo hay thật (^_^).
bán iphone mua N8 thôi em mà mua về thì 0 chỉ vuốt mà như cái thằng trong clip thôi đâu
neo_666
ĐẠI BÀNG
11 năm
chà chà ! khúc cuối của đoạn clip mà bị hội bảo vệ động vật thấy thì ! hehe 🆒

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019