[Video] Playbook: lướt web phải có flash mới gọi là lướt web!
vuhai6
11 nămBình luận: 108
Nhằm chào đón sự kiện CES 2011 đang diễn ra, vừa qua RIM cũng đã tung ra một video mới nhất về chiếc máy tính bảng PlayBook của mình. Nội dung chính được đề cập đến đó là khả năng duyệt web linh hoạt và mạnh mẽ. Có lẽ RIM muốn nhắm thẳng vào đối thủ của mình khi thể hiện duyệt web với giao diện PC, trình duyệt hỗ trợ FlashHTML5 một cách tuyệt vời. Bạn có thể lướt Youtube hay Facebook thoải mái. Ngay cả đối với game flash trên facebook, PlayBook cũng có thể tải một cách trơn tru. Dù sao đi nữa, việc RIM cứ thể hiện sức mạnh nhưng lại chậm trễ trong việc chuyển PlayBook đến tay người tiêu dùng cũng phần nào làm giảm sức hút của chú máy tính bảng này.

Nguồn: Youtube
108 bình luận
h0tb0y123
TÍCH CỰC
11 năm
vấn đề đơn giản là : Nó Quá tuyệt vời
vần đề khó khăn là : Kiếm đâu ra tiền để mua em nó đây.... có ai tham gia cướp ngân hàng ko
chừng nào bác đi hú e nữa >.<
có mình đây. đang lên kế hoạch đột nhập kho của Rim lấy vài cái playbook về xài đây. hehehe😁
Cho mình 1 chân nha pác. Hihi.... Cũng đang muốn có em nó đây. Mà tiền đâu ra là 1 vấn đề. Chắc phải đi cùng bác quá. ^^
Avatar xinh quá! Like cực mạnh, ko bình luận gì thêm về các bài viết! Khửa khửa....🆒
Style_TS
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác cho em đặt gạch nhé.Sinh viên nghèo đam mê công nghệ khổ quá cơ bác ạ.hix hix
shensai_1
TÍCH CỰC
11 năm
sao minhf không thấy video nhỉ 😔 ....?
kennho123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá tuyệt vời,chỉ còn chờ e này được bán rộng rãi
con này ngon thế này đáng lẽ phải tung ra ngay tại CSE 2011...
Tiêu đề đề cập chính xác sự kìm hãm ham muốn của mình lúc lướt web trên table cũng như phone 😔
Chơi được cả game trên facebook nữa, thèm em nó quá đi mất..............
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
11 năm
làm ghiền quá đi mất..........chờ đợi tiếp...
oldfriend
TÍCH CỰC
11 năm
quá tuyệt, cứ như làm việc trên PC ấy nhỉ ^^
tuyệt vời, ủng hộ mọi thiết bị hỗ trợ Flash: đơn giản tui hay chơi game onl trên Face và me.zing.vn.
thien103
ĐẠI BÀNG
11 năm
trùy quá la trùy............... không để đâu cho hết cái trùy của con mày :hot:
giá mà cái viền mỏng đi tý nũa như con motopad thì " bão to về làng rồi các pác ơi ''
milano175
TÍCH CỰC
11 năm
hỗ trợ flash mà lại còn tốc độ ổn định nữa . nếu e này có chút game giải trí nữa thì thật sự là quá tuyệt
quaù tuyeât.... vấn đề là giá cả thế nào đây!
RIM ác thật, chơi show hàng mà không bán hàng, làm nhìn thèm nhỏ dãi! Lướt web phải thế này mới thật sự là trải nghiệm chứ nhỉ!
Vấn đề là pin. Dùng flash trên laptop ngốn pin lắm. Vào mấy trang như Dân Trí, 24h trên laptop còn giật, ko biết trên con này thế nào?
Bạn có nhầm ko đó, mình dùng lap vô xem film online bằng flash bật 1 lúc 10 tập lên cho nó load mà chẳng giật tẹo nào! Còn tốn pin thấy cũng bình thường, ko đến nỗi phải giật mình. Thường cái vaiobz của mình pin dùng gần 4h xem film bằng flash cũng trên 3h.
zero131
TÍCH CỰC
11 năm
Mình chỉ trích lại bài viết của bác trên và nói ý kiến thôi chứ ko nói gì tới vđề cụ thể ở đây là playbook; ý mình muốn nói là chấp nhận tiện ích thì phải đánh đổi lại pin, tích hợp nhiều thứ thì đương nhiên sẽ tốn pin hơn, và khi mua thì đã phải tính tới vđề này;)) đừng kêu ca, than vãn khi đã chấp nhận có tiện ích mà đòi pin cao hơn sp ko có( mình nói tắt flash ý là vậy).
nemesis5835
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn không hĩu ah, đơm giản là bạn đó là fan-boy của iphone mà fan Iphone câu cửa miệng là flash chỉ tổ tốn pin nên không cần flash 😃
máy T410 của em vào Firefox để max performance sài dc 6h nè
tienvinh137
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà cạnh lò bom à bạn ? Pin 6 cell mà đòi chạy 6h ? Hay là chạy 6h khi cắm sạc ?
đầu tiên vẫn là tiền đâu hic hic..........em này chắc hơn 1k quá ~,~
trinhtunglc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không nói gì hơn được ngoài 2 chữ TUYỆT VỜI, RIM số 1 ^^!
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
11 năm
quá chính xác flash chính là linh hồn của web, bán playbook sớm đi RIM ơi.
ducpham88
TÍCH CỰC
11 năm
Quá đã ! con này nhìn đã thật ! nhưng vấn đề pin em nó thế nào nhỉ ! néu ok thì quá tuyệt vời.
cho mình một xuất 💣
RIM đã cho thấy mình luôn là một ông lớn trong làng ĐTDĐ.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019