[Video] Playbook: lướt web phải có flash mới gọi là lướt web!

vuhai6
5/1/2011 17:14Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế phê thật, rất là mượt mà. Không biết bao giờ em mới được sở hữu em nó đây.
Apple làm cũng có lí do của họ, việc họ quản lí các ứng dụng và games qua itunes giờ hỗ trợ flash khác nào đánh đằng đầu mà xoa đằng đuôi. quản lí vậy tuy hơi phiền hà nhưng sẽ tránh đc tình trạng phổ biến như virus mặc dù còn lỗi bảo mật
Vấn đề muôn thuở vẫn là giá giá và giá........ước gì được mua sắm tẹt ga ko phải suy nghĩ gì
Dạo này lướt web trên iphone k thấy hiện mấy kai video cua youtube nưa vào youtube co sẳn trên iphone cung k kết nối có ae nào bk tại sao koo.... Giúp e cái
dkvnodessa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tuyệt vời, nếu RIM có thể đưa sản phẩm ra bán chứ không phải trình diễn như thế này. Có thể vấn đề của RIM bây giờ là thời lượng pin. Chạy flash tốt đấy, rồi sao? Nếu 3-4 tiếng hết pin.
Em nghĩ đây là chiêu giữ khách của RIM, tung hỏa mù cho người tiêu dùng thèm đã để không mua các sản phẩm khác mà chờ Playbook, còn RIM hiện tại đang cố gắng cải thiện thời lượng pin (sửa hệ điều hành hoặc sản xuất pin dung lượng cao hơn? Cái này chỉ có RIM và chúa biết thôi, hehehe).
Các bác thích chờ thì cứ chờ, còn em cứ iPad chiến đã, không thể hoãn sự sung sướng lại được.
duckh4nh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Kiểu này chắc ông RIM muốn đợi iPad 2 xuất hiện với những cải tiến mới, sau đó đột phá xuất con PlayBook với các tính năng vượt trội hơn hẳn nhằm chiếm lĩnh thị trường rồi. Mấy cái video cũng chỉ muốn "khích bác" các hãng khác "nóng mặt" đẩy nhanh tiến độ thôi:rolleyes:

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

Như ri là chưa biết thời lượng pin của em này rồi: 10 tiếng!
dkvnodessa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Keke! Nếu bác là phát ngôn viên cho RIM thì tốt cho người tiêu dùng quá, nếu em Playbook nhà bác được 10 tiếng thì RIM chẳng đến mức phải cho các bác ăn bánh vẽ qua youtube như thế. Nói ngắn cho nó vuông, đích thị em playbook đang có vấn đề về thời lượng pin (giang hồ bảo thế).
iphone112i
ĐẠI BÀNG
13 năm
quan tâm đến game trên fb thôi, rất thik thú phom onl trước khi đi ngủ 😁
Còn cái youtube thì cái thằng mà ai cũng biết là ai kia nó làm cũng tốt mà
ngon vãi. Thích nhất là cái chơi game trên FB 😁
thienth
TÍCH CỰC
13 năm
con này nhìn chắc ram và cpu phải khủng mới tải êm như vậy!
hiphopboy
TÍCH CỰC
13 năm
Thế này mới đáng gọi là máy tính bảng 😁
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
Ông bà ta có câu: Trâu chậm uống nước đục. Hiện nay vẫn đúng.
Mong RIM không quá trong cuộc chơi mà đối thủ lại rất tiềm tàng, tiềm năng như hiện nay
hangungu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tuyệt wao ! A E cứ chờ mấy chục năm nữa khi nào cái này còn mấy triệu rùi mua hihihihi
Có flash thì quá tuyệt rùi....không biết cảm ứng của Playbook sẽ như thế nào thui....
maquan
CAO CẤP
13 năm
bao giờ bán nhỉ, ghét cái giọng điệu "ko thèm flash" của ipad quá rồi :|
jealings
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác cứ ngồi đấy mà hô hào mà tung khẩu hiệu!e nghe giọng lưỡi toàn mấy bác a dua ghét apple thôi! 😆
Playbook ko ra nhanh rồi thì moto xoom nó ra thì bán cho ma!chip 1ghz 2 nhân,honeycomb,pin xem HD 10 tiếng kìa!E ghét cái kiểu úp mở này của Rim!vớ vẩn!mấy tháng nay rồi!trc cũng thích!nhưng giờ ghét rồi!chuyển mục tiêu sang e Xoom của moto thôi!
ko biết thời lượng pin chính xác như thế nào nhỷ, máy đẹp quá :S
xem các bác đánh nhau thôi apple, motorola, RIM, thấy HP cũng ấp ủ cái WebOS được hơn năm rồi chắc định tung ra 😆 còn Google chưa thấy mặt MS cũng ko có động tĩnh, trước định tung ra courier xong bị xóa :-< năm 2011 các hãng làm nốt mấy phát để cho dân tình hưởng đến cuối 2012 là vừa
kết nhất pha kết thúc ;)))🆒
dù em sinh muộn nhưng một khi em trào đời thì em sẽ dành chiến thắng, em quá tuyệt vời❌x:x
hiazzzzz......... mê quá mà SV như em thì lấy đâu ra money đây...
bác nào rủ đi cướp nhà băng đấy.. cho em theo với :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019