Video quảng cáo Torch 9800 - khi doanh nhân giải trí

IcedT
14/8/2010 1:15Phản hồi: 19
Sau khi chính thức giới thiệu BlackBerry Torch 9800, nhà mạng AT&T đã thiết kế video quảng cáo cho chiếc này. Với tiêu chí When 'business meets fun', Torch dường như là chiếc BlackBerry không chỉ dành cho giới doanh nhân.

Video: Youtube
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lion29
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hay quá, có ai biết bài hát nền của clip quảng cáo này tên là gì ko? Em thích bài này quá
Ý tưởng quảng cáo của phương Tây thật là tuyệt,không biết phải đến bao giờ VN mới có những quảng cáo Pro như vậy?
Ý tưởng hay thiệt, càng nhìn càng kết em 9800 quá, giá em nó ở VN ko biết nhiêu nhỉ?
Hiện tại thì chưa có bán tại VN các bác ạ,nhưng em nghĩ chiếc đầu tiên được bán ở VN chắc sẽ không dưới 15 củ đâu!
PingMD
CAO CẤP
14 năm
Cái nào cũng hay hết nhưng mỗi tội là ko có tiền.
Trên Ebay bà con đang đu nhau tầm hơn 700$ 😃
bonbon09
TÍCH CỰC
14 năm
nét như phim HD🆒
Quảng cáo tuyệt hay. Bên VN mình suốt ngày chỉ nhai đi nhai lại tên sản phẩm và tên hãng, chả có ý tưởng gì trong quảng cáo cả!
dkchoi
TÍCH CỰC
14 năm
Rồi có bài trên tay BB9800 trên Tinh tế thôi mà.
Quảng cáo này không quá cầu kì, ngắn nhưng truyền tải đc nhiều. Ý tưởng thật là hay
hic, có ai biết tên bài hát ko nhỉ? bài hát hay quá.
Bài hát trong clip quảng cáo là: Everyday. Cơ mà em ko biết phiên bản quảng cáo trong bài hát.

Em chỉ có bài Everyday của Sausalito Foxtrot thể hiện trong film Valentine's Day, up lên mediafire mời các bác 😁:D

http://www.mediafire.com/?6uq19w35hbur1g4
hơ hơ, quảng cáo của họ đơn giản nhỉ, thê mà cứ nghếch mắt nên xem, hjhj công nhật hay thật, mà càng xem càng thấy thèm em 9800 huhu
Lion29
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em tìm được phiên bản của bài hát trong đoạn quảng cáo này rồi bác, hình như nó cũng xưa lắm rồi, em thấy nó thu từ băng tape.
Link download: http://www.mediafire.com/file/b7p8p1pb0va9bkz/buddy holly - everyday.rar
mình cũng sưu tầm được cái clip có lời lun nè, công nhận bài này dzui dzui và hay. các bác cùng cảm nhận nhé kakaka. Đây này click vào để xem trực tuyến: http://www.youtube.com/watch?v=vvZXBtGtF9Q
ps: Quảng cáo thật sáng tạo, vừa ngắn gọn súc tích lại mang nhiều nét lạ.
Quảng cáo này hay quá, đúng là AT&T nên rất sáng tạo.
Em cũng là dân quảng cáo nè...không phải dân mình không có máy cái ý tưởng kiều này đâu....có nhiều lý do nhưng phần lớn do điều kiện máy móc .kĩ thuật , tiền bạc,....thiếu thốn đủ thứ....đã vậy có máy ông sếp cầu toàn lắm...mau nản nên chả ai nghỉ tới nữa...hy vọng thôi mấy bác ak....
Mình cũng nghĩ không hẳn do dân quảng cáo ít sáng tạo, nhưng do những cái đầu bảo thủ và cách nhìn nhận quảng cáo của Việt Nam vẫn chưa khách quan để đánh giá đúng. 1 quảng cáo hay của Việt Nam như chú bé và con bò sữa của Vinamilk đấy, rất vui và sáng tạo, nhưng ví dụ thay vì uống sữa và cười thì thay vào đó là 1 chú bé đánh võ đễ giành lấy sữa từ chú Bò thì sao? If là quảng cáo ò nước ngoài thì chúng ta sẽ oh, quảng cáo sáng tạo quá nhưng là Việt nam thì chắc sẽ có các bài báo viết là ơ? sao lại bạo lực thế? rồi làm các bậc phụ huynh nhìn vào cái tiêu cực rồi cũng nói theo : "uh bạo lực thật". (dĩ nhiên chúng ta sẽ lấy ví dụ là đánh theo cách đẹp và sinh động nhé kaka). thế thì sao ai dám làm quảng cáo hay như thế
luka
TÍCH CỰC
14 năm
"Everyday" được viết bởi Charles Hardin Holley (Buddy Holly) và Norman Petty và được phát hành vào ngày 29/9/1957, người trình bày là Charles Hardin Holley (Buddy Holly), ông này là một nhạc sỹ, ca sỹ rock and roll nổi tiếng ở Mỹ những năm 50, Ông được tạp chí Rolling Stone xếp hạng thứ 13 trong số các "Năm mươi nghệ sỹ vĩ đại nhất của mọi thời đại" và bài hát "Everyday" cũng được xếp hạng thứ 236 trong số 500 bài hát vĩ đại nhất mọi thời đại. Ông mất ngày 03/2/1959 khi đang di chuyển bằng máy bay để đến nơi biểu diễn.
Càng nhìn càng thèm. Càng đọc càng nghiền. Hết mưa đi kiếm một em thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019