Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Video quảng cáo về Palm Pre do fan của Palm làm

sonlazio
27/3/2010 9:29Phản hồi: 42
Nếu như Palm có thể làm một video clip quảng cáo hấp dẫn như video dưới đây thì có lẽ tình trạng của họ đã không bị tệ như bây giờ. Tuy được quảng cáo khá nhiều nhưng nó gần như muối bỏ bể vì những clip này khộng nêu lên được những tính năng nổi bật của Pre như giao diện đẹp và thông minh, hỗ trợ đa điểm tuyệt vời, tích hợp hàng loạt dịch vụ mạng xã hội.... Có lẽ Palm nên tuyển người thực hiện video này về làm cho họ!

Nguồn: Youtube
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HAY QUÁ THANK BẠN........:d
I_care™
TÍCH CỰC
14 năm
quả video hơi bị ấn tượng
bawngfhp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có lẽ Palm nên tuyển người thực hiện video này về làm cho họ!
nếu không thì hợp tác 😁
hellblade0x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Palm thực sự nên coi lại khâu quảng cáo,quả Pre quảng cáo hoành tráng mà vẫn ko ăn nên làm ra tí nào (_.__")
cái quảng cáo trên quá đỉnh,nhưng mình thích có cuốn sách làm đc như vậy hơn là cái đt 😁
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hihi, giỏi nhỉ, nhìn đẹp mắt lắm... 🆒
Dùng chương trinh gì để có thể làm đc như vậy nhỉ ?
TNgBiz
TÍCH CỰC
14 năm
Mình k biết trong video này dùng gì nhưng muốn làm thế bạn cần phải biết về composting. Trong này mình thấy gồm có kỹ thuật tracking camera 3D (dùng SynthEys, VooDoo.... ) 3Ds Max (or Maya) và 1 chương trìn composite chẳn hạn như After Effect, Nuke, Combusion, Flame....
forever3
TÍCH CỰC
14 năm
Em nghĩ là dùng Final Cut, After Effect với .... gì gì đấy!
Không có bác nào làm cái quảng cáo cho BB đi, khéo lại nổi tiếng đấy!
bluesight
TÍCH CỰC
14 năm
trời, pro ghê.... nguyên cái cty Palm ko có 1 thg marketing nào có ý tưởng sao trời? chỉ 1 người mà ý tưởng hơn cả cái cty rùi
fan của palm còn nhìu mừ, chúc palm sơm lấy lại vị thế đi nhể
asimor
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thấy hao hao quảng cáo WP7, phải nói là bác làm cái quảng cáo này prồ thật, chắc fan ruột của Palm.
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ý tưởng hay, nhạc ổn, nhưng thấy còn hơi rối. Với lại theo em thì tone màu nên tươi tắn xíu nhìn nó có sức siống hơn 😁
Sao mình chả thấy ấn tượng gì cả.Nhìn khá rối mắt,khó đọng lại trong lòng người xem dược điều gì ...
Em chỉ nói lên cảm nghĩ của mình thôi mong các bác đừng chém:eek:
Có cảm giác tốc độ quá nhanh, còn phần nhạc công nhận hay thật.
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác ko thấy trong clip nó ghi "life moves fast, don't miss anything" đó sao.
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Video sử dụng hiệu ứng đẹp lắm... Có fan như thế này hay thật... đỡ phải mất công quảng cáo nhiều :p
không phải fan ruột thì hông đầu tư đến vậy đâu.
Palm quá đỉnh.
hachoa
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình rất thích palm pre nhưng chưa đc sờ thử e nó .... đoạn quảng cáo rất ấn tượng
kingspro
TÍCH CỰC
14 năm
nể fan này thật...xem video mà ấn tượng quá
hieutq
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các video quảng cáo ngắn nhưng rất hay nhưng như thế cũng đủ nói lên sức mạnh quả WebOS.
Em cũng thích Palm Pre (WebOS) nhưng thiết bị dùng GSM ít quá, chẳng thấy đâu ở VN.
ubeo
TÍCH CỰC
14 năm
Bác nào thiết kế cái quảng cáo này quả là Pro.
Chẳng còn gì để nói, quá đỉnh !
BBaoni
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho bác fan này về VN làm quảng cáo cho mấy mẫu quảng cáo tổng đài thì hay nhỉ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019