[Video] Samsung trình diễn một số tính năng mới cho Galaxy S III trong bộ Premium Suite
Duy Luân
9 nămBình luận: 124

Ít hôm trước, nhiều người dùng nói rằng họ đã bắt đầu nhận được bản cập nhật hệ điều hành Android 4.1.2 Jelly Bean dành cho các máy Galaxy S III phiên bản quốc tế mang số hiệu GT-i9300 (cũng là model được bán chính hãng tại Việt Nam). Nhà sản xuất đã thêm rất nhiều điểm thay đổi mới vào bản update này, trong đó nổi bật là những tính năng trong bộ "Premium Suite" như khả năng chạy đa nhiệm Multi-View, ứng dụng Gallery mới, ứng dụng Paper Artist, bổ sung mục tùy chỉnh thanh thông báo... Đến ngày hôm nay, Samsung tung ra một đoạn video để giới thiệu các tính năng hấp dẫn trong Premium Suite. Video này chỉ mới là phần đầu tiên và hãng sẽ tiếp tục ra mắt tập hai trong thời gian tới. Mời các bạn xem đoạn clip ở ngay bên dưới.

ducminh60
TÍCH CỰC
9 năm
SIIImaf có cái bút nữa chọt chọt thích phết 😁
@ducminh60 có c pen rùi bạn
meotomlonely
ĐẠI BÀNG
9 năm
chưa có máy nên xem chả hiểu cái gì
Tốt tốt, không như SII với Note chờ ICS dài cổ, Samsung có tiến bộ nhiều rồi đấy.
Còn 4.2 lên sớm cũng tốt mà lên muộn cũng tốt, vì 4.2 trên Nexus 4 với Nexus 10 ẹ lắm, tính năng thì không hơn được cái gì.
@hung2900 S2 có bản leak 4.1.2 còn sớm hơn S3 này mà. Bản đó chạy khá ổn, chắc sớm có bản chính thức thôi.
@loveanyone Note 2 cũng có lâu rồi. Thế mới nói SS tiến bộ chứ.
Hồi trước thì vãi em Note 1 7-8 tháng mới có ICS, chờ mệt nghỉ.
@hung2900 S2 có bản leak giống 97% s3 😃
Giờ thật xấu hổ khi s3 của mình bị s2 nó nhái 😔
Nó vẫn ko có cái vuốt tay chụp ảnh màn hình :p
@hung2900 chờ JB chớ bác,S2 vs Note lên ICS lâu rồi mà
thanhoanhanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
có thêm Multi view phải nói là cực kỳ tiện lợi.Đã từ lâu mình vẫn mong có 1 chiếc smartphone có tích hợp 1 chức năng như vậy.
@thanhoanhanh Mua s2 đi bạn, nâng cấp có hết những tính năng này ngoại trừ k có NFC
Minh130695
TÍCH CỰC
9 năm
@govermentpro Ở đâu bán S2 mà con tốt hả bác?
gacon2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhoanhanh Sam sum đăng ký bản quyền cái này laf applae hết đường
cũng có ấn tượng...nhưng có lẽ e vẫn chờ đến khi bb10 ra mắt😃
Samsung dạo này update nhanh ghê
dotung05
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhu the nay van con chua nhanh lam
dotung05
ĐẠI BÀNG
9 năm
dag le nen up len tu thang truoc thi ngon hon
kazumananami
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vẫn thích S2 hơn S3. S3 cho nữ dùng có lẽ hợp hơn.
Cấu hình của S3+ kiểu dáng của S2 thì vô đối r
zesny95
TÍCH CỰC
9 năm
@kazumananami S2 LTE được mà bác, Màn hình HD. Tiếc là không có exynos 4..
Mà MH cũng không phải Supper Amoled Plus 😔
@kazumananami s3 trông tinh tế và cao cấp hơn s2 nhiều chứ, không nam tính nhưng không có gì nữ tính trong đó cả, s3 có cả màu xám titan, nâu, đen, xanh dương chứ không phải màu hồng, màu đỏ, trắng không đâu, nếu chưa đủ nam tính có thể độ thêm mặt lưng máy, vẽ/ dán cái gì đó lên. nếu nhìn qua ảnh chụp thì s2 đúng là đẹp hơn s3 nhưng thực tế mình thấy s3 đẹp hơn.
giờ mới biết paper artist trên S3 bản gốc chưa có . nhưng quả thật chạy ađ nhiệm multi view rất tuyệt và tiện lợi mình hầu như xài xuyên suốt trên Note II.
ss có nhiều tiện ích riêng hay thật
vuhungls90
ĐẠI BÀNG
9 năm
hóng note 3 thôi 😁
Quả là nhiều tính năng tiện ích hay. Nhưng mình đã yêu em Note2 rồi nên k mặn mà với em SIII nữa😁
Kết quả NFC 😁

Gửi từ 1208 gold
Nếu không bị thằng apple nó phá thì tốc độ update còn nhanh hơn vì không phải tránh những bản quyền vớ vẫn của apple

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
minhcuong
TÍCH CỰC
9 năm
@quang977 "bản quyền vớ vẩn" thì sao phá được ông lớn như Samsung, mà phá được thì đâu gọi là "vớ vẩn" 😃
hacbaoklhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đợi S IV 😆
xuanhuy5889
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hay wá nhỉ. K bít khi nào VN update nữa

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
tiếc là mình xài i9300T chứ không phải bản quốc tế T_T, giờ còn chưa có Jelly Bean nữa :|
thtri74
CAO CẤP
9 năm
@WilliAndroid Hihi... ông bạn tự làm khó giống mình 😃
Down firmware 4.1.1 của VN, up qua Odin... thế là xong từ I9300T thành I9300 luôn 😃
@thtri74 Boot vẫn là S3 I9300T nha bác
@thtri74 Hì nhưng mình không muốn root bạn ơi , mình muốn em nó " sạch " ^^! Dù sao cũng thanks mọi người 😁
@anhbi127 i9300 với i9300T không khác gì hết bạn à ^^ , chẳng qua i9300 là bản quốc tế , còn i9300T là phiên bản của bên Úc đó mà , anh mình bên Úc gửi về cho mình rồi mua Code Unlock thôi mà ^^! 2 Model này thực ra không khác gì đâu bạn ^^
xmen533
TÍCH CỰC
9 năm
Chức năng Đa nhiệm multi windows phải nói là xuất sắc, hôm trước xem cái cip test đa nhiệm trên note 2, chạy 3 4 video fullhd , lướt web , duyệt mail mà máy không si nhê 😕

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019