[Video] Setup hệ thống loa Beolab 28 giá 400 triệu

cuhiep
27/10/2021 14:38Phản hồi: 96
[Video] Setup hệ thống loa Beolab 28 giá 400 triệu
Beolab 28 là sản phẩm dòng cao cấp mới nhất của B&O, mới được ra mắt gần đây. Khi anh em giao loa thì mình đang phải bận chuẩn bị cafe Tinh tế 4.0 nên không nhận được. Mình cũng dặn anh em là để đó mình tự lắp đặt. Và đây là video mình tốn khoảng 30 phút để thiết lập xong hệ thông Beolab 28 để xài thử và chuẩn bị trên tay giới thiệu với anh em.

Loa này mình mượn từ bên Tam Sơn là công ty phân phối Loa B&O cũng như các sản phẩm đồng hồ, thời trang, trang sức xa xỉ khác.

96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tốn tiền tốn của quá
Loa này nghe Bo nê dô thì phê thôi dồi =p~
@deathoralive Mình đang định mua bộ của paramax, bác nào dùng rồi đánh giá hộ mình với, cỡ 30tr, nghe nhạc tai trâu các kiểu thể loại thôi ạ, kèm 1 bộ edifie nghe nhỏ nhỏ lúc tối
@toivaem986 Nói vui thôi bạn. Có bao tiền sài bấy nhiêu thôi. Mình dùng tai 100k vẫn nghe được hòa thanh bài hát cho học sinh tập 😄 Nhiều khi nghe bộ xịn quá đầy đủ note quá lại chả biết ghi thế nào =)))))
@deathoralive Hehe đúng r bác. Em thì ko chơi tai nghe. Hại tai, e chơi loa phô thông thôi @@
Hàng khủng
Video không coi được. Sao không up ytb đi Hiệp ka?
@HvyPh app coi được nhé 😁 safari không coi được thôi.
@cuhiep Chrome android cũng xem không được nha
@Lil Nguyễn chán vậy
DungHT232
ĐẠI BÀNG
2 năm
@sieu_nhan cái app video tinhte như hạch. ghét nhất là ko change "playback speed" đc. cứ video nào up bằng video app trên tinhte là nghỉ xem luôn, ngồi chờ nói ề à mất thời gian.
tamson phân phối chính hãng patek philippe và vacheron constantin thì phải
wire_EDM
TÍCH CỰC
2 năm
Đọc cái giá thoát ra luôn @@
@wire_EDM tôi còn phải gỡ cả cái app tinhte ra
canon2004
TÍCH CỰC
2 năm
365tr thôi =))
Đổi ra 13 pro max đi anh em
bmw_m3vn
TÍCH CỰC
2 năm
Nghe nhạc Acoustic thì B&O chất âm phê khỏi bàn cãi.
Chỗ nào bán chắc vô một khúc ak 🤣🤣🤣
20cent
TÍCH CỰC
2 năm
bộ này có khoan bắt lên tường nhìn độc đáo lắm! Hồi trước thích cặp Beolab 15 để dành chưa tới... bây giờ ra Beolab 28 thay thế mà double giá luôn! THUA
Smurf:v
TÍCH CỰC
2 năm
Lg thì 8k Signature 250 chai, miền Nam có 4 cái, loa nhà thì 400 chai mà dân tình nỡ nào nói anh Hiệp bùm con Lg Ram, vcl 😆
laohac1002
ĐẠI BÀNG
2 năm
cùng vs ti vi OLED88ZXPTA
hanvt67
ĐẠI BÀNG
2 năm
2 cây loa 400tr, với tai trâu như mình thì 400 hay 4tr chắc cũng như nhau
@hanvt67 nhiều người tai trâu lắm 😁 hahaha nhưng mà đảm bảo loa này nghe khác loa 4t cho dù tai trâu
@hanvt67 Mình cũng tai Trâu nhưng nghe chiếc này đã khác bọt.mà chủ tịch vả em 400t chắc Trâu nghe cũng phải ngủ say b ơi. https://baochauelec.com/loa-bose-l1-pro16?gclid=Cj0KCQjw8eOLBhC1ARIsAOzx5cFP3EH558_dWE8gMbs3JfZGl5jVzUXE1zQ5MO5PgCbQe103kmqyTnwaAp7SEALw_wcB
bomy
CAO CẤP
2 năm
@hanvt67 Tôi cũng tai trâu nhưng ko phân biệt được giữa loại 4tr 10tr với nhau thôi. Đằng này nó x10 lên thì chắc có khác biệt lớn lắm
Kahny La
TÍCH CỰC
2 năm
@Hondacodon287 đọc giảm hơn 5tr tưởng loa bose 5tr
bấm vào 56tr, tắt k kịp
sợ hãi quá
Airpods 3
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đẳng cấp quá chủ tịt 🤤
Nhìn cái tv ghét thiệt
Cười vô mặt