Video thể hiện khả năng quay phim ấn tượng của Galaxy S5 từ Samsung

sonlazio
25/7/2014 12:37Phản hồi: 150
Video thể hiện khả năng quay phim ấn tượng của Galaxy S5 từ Samsung
Samsung Mobile vừa đưa ra một video mà theo họ là quay toàn bộ từ Galaxy S5. Hình ảnh trong video rất ấn tượng nhưng nó lại chỉ có độ phân giải tối đa FullHD chứ không phải mức 4K. Có lẽ Samsung muốn thể hiện khả năng quay phim HDR. Cần lưu ý đây sẽ là mức tối đa mà S5 đạt được vì nó được những người chuyên nghiệp kiểm soát ánh sáng rất tốt còn khi bạn quay thì chất lượng sẽ có thể khác biệt. Những video kiểu này từ nhà sản xuất chủ yếu thể hiện khả năng tối đa mà thiết bị có thể đạt được hơn là video thử nghiệm mà bạn thấy ở Tinhte.vn hay các trang web khác thực hiện.

150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

từ trước đến nay cam smartphone chỉ có 808 là quay phim đủ ngon
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@toan tran 1992 Bốp bốp bốp. Tự vả vào mồm à? Chưa xài mà biết kô ngon 😆
@toan tran 1992 Em xài Note 3 chụp hình tạm chấp nhận. Còn quay phim thì ngay cả con Lumia 1020 cũng không bằng. Trước e cũng xài 1020 và giờ thì A trai xài 1020 đã test. Còn 808 thì chưa thử. Còn mấy con Smart phone khác thì loại sớm với Note 3. Còn S5 em chỉ mới chụp hình chứ chưa quay phim.
Chất lượng quay video trên các dòng máy cao cấp của SS rất tốt

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
@hnh852003 Mấy cái này tôi thấy chả ăn thua đâu mình thích cái nào nhất chả được chứ giờ nhiều trang post lên chán lắm. Cứ như bị mua chuộc ý.
http://www.ngoinhavui.com.vn/tin-tong-hop/296-theo-dxomark--sony-xperia-z2-dung-dau-ve-chup-anh-vuot-qua-lumia-1020-nokia-808-pureview.html
@chàng trai cô đơn 95 Cùng ý tưởng với bạn. Like bạn 1 cái

yến sào
4K thì phải 😁
@Thần Long Thủy trích trong bài:
"Hình ảnh trong video rất ấn tượng nhưng nó lại chỉ có độ phân giải tối đa FullHD chứ không phải mức 4K"
@LionelRichie Thank bác em dùng đt nên không biết 😁
Ế chổng, ế chơ mà có thêm vài cái quảng cáo nửa thì cũng chẳng ai ngó ngàng
Ip6 mà ra thì s5 đem về tán lon cho vui thui

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@hung2561995
@duy139 Cũng là người thích và dùng đồ Apple nhưng thật sự thì nghe bạn nói mình phải vào nhà vệ sinh ngay. Rồi sẽ có các máy khác đối trọng lại với iPhone 6, và giờ nhìn s4 thậm chí s2 đã ai lôi ra ném lon chưa ?
Về nhà mà thể hiện ~.~
@duy139 cuồng thì cũng cuồng vừa thôi -_-
aktily
ĐẠI BÀNG
10 năm
@duy139 Iphone 6 thì sao chơi lại nếu galaxy s6 xuất hiện
Camera với cái cảm biến ISOCEEL thì quay đẹp là phải rôi
@Hungdunghcmc bạn này m xác nhận ba phải ba trái
lúc khen ss lúc chê lúc khen sony
lúc chê cả HTC LG và v.vvv
bạn í kg phải ng bạn quote đâu
@breakdarulez Cái gì tốt khen xấu trê, chứ bác mua cái nào khen cái đó hả. Ha ha!!! Về cam người ta đánh giá s5 = z2 về tổng thể. Bác phát biểu thế thì bác ra cái gì. Nâng bi mà đếch có tiền mua thì sao nó lên được. Đây mua z2 còn không dám khen. Ha ha!!!
@Hungdunghcmc kiểu gì cũng phải khoe nữa 😆 vãi thật
@breakdarulez Có cái điện thoại mà dùng từ khoe thì nói chuyện với bác cũng vô ích thôi. Hê hê!!!
8ball
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quay được như thế này gear đi theo tốn phải biết, chống rung, roller, bum đủ cả
Giông apple quay toàn bằng iphone
không tin
phu_qn
ĐẠI BÀNG
10 năm
đồ cổ lổ sĩ đây các bác.
@phu_qn đừng đem đồ cổ lên mà làm càn. nhìn thấy rõ chất lượng kém hơn hẳn so vs bây h. thiếu sắc nét, dư sáng, lớp sương mù, chỉ có phối màu là chấp nhận đc.

ps: công nghệ thay đổi r mà nhiều ng cứ thẩm du mấy cái đồ hoài cổ nhỉ. 808 nó cũng có giới hạn, nó ko phải là bất tử. đối với đồ thiết bị công nghệ lại càng ko.
@antonio7320 Đồ hoài cổ mà nó có giá trị tới tận bây giờ đó mới là giá trị đích thực của công nghệ chứ ko phải được một thời gian là mất hút. 808 đến bây giờ vẫn được đem ra để so sánh với những sản phẩm mới ra. Đó là điều đáng để khâm phục NOKIA
cu hải
ĐẠI BÀNG
10 năm
như máy quay chuyên nghiệp 😃
kimlee_hl92
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ở đây chỉ bàn đến cam của sam, lquan gì đến táo hay nokia mà các bác cứ làm ầm lên thế nhỉ?
Video màu sắc với chi tiết khá ấn tượng, cam của sam cũng thuộc loại khá tốt.
Tomism
ĐẠI BÀNG
10 năm
😃
Máy ảnh sam rất nịnh mắt. Hehe
Mình thấy s5 xài rất sướng và ổn định mà.mh đẹp camera tốt. Nhanh mượt.pin ok
Chưa hãng nào có khả năng quay HDR như SS ISOCELL, S5 đang bá đạo khoản này.
camera bây h con nào cũng ngon. haizzzz mỗi tội mình ko có tiền 😔
S5 nó quay video 4k thì khi nào điện thoại quay dc video 5k hay 6k thì hơn dc nó 😃
htcone
TÍCH CỰC
10 năm
Phải nói là samsung s5 quay film tốt nhất trong số tất cả camera điện thoại bây giờ
xem review chi tiết ở đây nhé
http://www.gsmarena.com/camera_shootout-review-1104p6.php
Ngoài dòng Note ra chưa thấy dòng nào của ss có giá trị thực tế cả ... Nhất là mấy con grand ,với mấy con s mua nhanh bán nhanh lắm
Thấy táo quay = 5s cũng bày đặt đú theo. Ko thể ưa nổi thím sam sàm này:mad:
@con gi de mat Định nói mà bạn rồi.

Cái bịnh đu bám Apple của SS thấm vào tới xương tuỷ rồi.

Kịch bản quay quảng cáo cũng copy...
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@con gi de mat Đồng ý với bạn. Tức dễ sợ thằng Samsung!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019