[Video] Thêm tin rò rỉ về pin Apple Watch 2 sẽ lớn hơn 1/3, màn hình mỏng hơn

Duy Luân
2/9/2016 0:44Phản hồi: 37
[Video] Thêm tin rò rỉ về pin Apple Watch 2 sẽ lớn hơn 1/3, màn hình mỏng hơn
Một đoạn video vừa khẳng định lại tin đồn rằng pin của Apple Watch 2 sẽ có dung lượn lớn hơn 35% so với thế hệ trước. Cụ thể hơn, viên pin trong Watch 2 là 334mAh, trong khi pin của Watch hiện tại chỉ 246mAh. Việc này sẽ giúp giải quyết lời phàn nàn của rất nhiều anh em rằng pin Apple Watch quá kém. Tuy nhiên, cũng cần lưu ý rằng pin lớn hơn chưa chắc đã có thời gian xài lâu hơn bởi nó còn phụ thuộc vào cách mà các cảm biến hoạt động cũng như mức tiêu thụ điện của chip xử lý mới. Apple Watch 2 được cho là sẽ tích hợp thêm GPS nhằm giúp tính năng định vị chạy được ngay cả khi không có điện thoại nên khả năng là sẽ hao pin hơn. Tin đồn còn nói rằng màn hình của Apple Watch mới sẽ mỏng hơn và đương nhiên là cài sẵn watchOS 3.

Nguồn: BGR
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

May quá bán xong cái AW1 rồi :3
Hóng Macbook mới 😁 . Ba cái đồng hồ này chẳng dùng gì được nhiều khoe mẽ là chính :rolleyes:
JizinT
TÍCH CỰC
8 năm
@Khánh - BaMbOo Nhất trí !
Thích đổng thì automatic phang thôi.
@Khánh - BaMbOo Mình cũng hóng cái này.
conkinhong
TÍCH CỰC
8 năm
@JizinT Ah thế ah thế ah
@JizinT Đi tập thể dục đeo automatic, 1 cảm giác rất sang chảnh 😁:D:D.
titichu24
ĐẠI BÀNG
8 năm
@JizinT đeo đồng hồ cơ không phải để khoe mẽ chứ để làm gì??
leo_hlm
TÍCH CỰC
8 năm
đeo apple watch có cảm giác đẳng cấp hơn smw androi rất nhiều =))
hóng apple watch 2,nếu bản sport 42mm giá về vn tầm 10tr hoắc hơn tý là ngon =))
Quá tuyệt hóng bộ đôi apple watch
farrell
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn như cc vậy, nhưng chắc chắn sẽ có doanh số dẫn đầu làng SW thôi 😆
Gen 2 có thể mua đc rồi. Mà nghe đồn năm sau có pin + màn hình thế hệ mới luôn. Hay là đợi thêm 1 năm nhỉ 😁
Tính toán pin sao cho khi đồng hồ phát nổ là cụt tay ^^.

Hi hữu có mấy vụ điện thoại đút trong túi nổ, nhỡ đồng hồ thông minh mà nổ thì sao nhỉ, nóng lên có kịp tháo ra, vứt đi ko?
@thongphan1989 Ông nghĩ tôi là ai mà phải làm thế, thằng nào lỗi thằng đó chịu tôi là người mua hàng, thằng nào tốt, ko lỗi thì tôi dùng. :D
@Apple Haters 2.01 Uả kì ta, Apple lỗi thì la ầm trời, quote đủ thứ, samsung lỗi thì mặc kệ, kg dùng thì kg nói =))...có kiểu ngộ quá ta =))...
@thongphan1989 Kêu vì Apple ko nhận lỗi, dân tình thì nghĩ apple tốt ko lỗi bao h, phải quote để đấu tranh.

Còn lỗi samsung, samsung nhận và thu hồi còn quote gì nữa. Samsung mà phủi tay thì cũng quote.
@Apple Haters 2.01 nó thu hồi là vì lỗi cháy nổ và còn trong hạn bảo hành...khối ng xài samsung hết hạn bảo hành mà hư cũng phải bỏ tiền túi ra sửa...bán giá trên trời mà chất lượng như hạch, đó là câu anti thường phán nhà táo, giờ tới samsung cũng y vậy thì lại bảo do nó chịu thu hồi...tại vì nó quy mô toàn cầu kg thu hồi nó kiện bỏ bu...chứ lèo tèo vài mống chắc nó nhận đổi trả là cùng...
Mấy cái sản phẩm vô dụng này thì chỉ có mua về để loè thiện hạ ta đây dân công nghệ đồ, kaka. Mấy thằng bệnh thì cứ suốt ngày rò với rỉ.
khoa471989
TÍCH CỰC
8 năm
@trinhhao040955 Mấy thằng thiểu năng suốt ngày ché, với gió =)) tiền dek có chỉ chă, lo bốc phốt, nghèo cả tièn lẫn trí tuệ
Watch os 3 ngon. Pin trâu hơn hẳn , bản 38 ma saig gần 2 ngày. Nhiều thánh chua saig cứ thấy người ta nói rồi adua theo thôi.
thê auto của má có đo dc nhịm tim ko? Có xem thông báo từ dt dc ko? Ko hiểu bạn có hiểu dc từ đồng hồ thông minh là thế nào ko nhỉ? Hay là nghe dc, đọc dc nhưng ko hiểu?
né cái topic n7 sang đang chim chọc ư? Sao ko ở bên kia bảo vệ sam sung như mọi lần nhỉ? Pai sống chết với thân chủ chứ?
đầu có vấn đề gì ko má?
đầu có vấn đề gì ko má?
Chơi Pebble thôi. Đồng hồ mà màn cứ đen thui chán lắm. Liếc cái nhìn đc giờ ko phải xoay, lắc gì cả.
Em thấy Anh Duy Luân viết bài rất tốt, em đọc bài viết của anh rất tin tưởng về độ chính xác, trung thực, khách quan.
cdang
TÍCH CỰC
8 năm
Vẫn còn kiểu mặt vuông thô kệch này thì vẫn ko mê được....
bán mà không bảo mình để mua cho vk một cái cho có đôi!😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019