[Video] Thử độ bền PlayBook khi bị rớt

vuhai6
24/4/2011 11:20Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Tốt nhất mua bảo hiểm cho em nó, hoặc mua case bảo vệ
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
Họ không phải là thừa tiền hay ngồi rảnh đem ra đập chơi,với mức thu nhập của họ (những người trong video) thì việc mua 1 cái playbook không phải là khó.
Đây là video của những người làm trong lĩnh vực bảo hiểm cho những sản phẩm công nghệ,họ chấp nhận thử nghiệm sản phẩm của mình bằng cách hả rơi chúng để xem mức hư hại như thế nào để còn tìm hướng giải quyết cho các khách hàng mua bảo hiểm của họ một cách thích hợp nhất,đây cũng là lý do bên nước ngoài họ mua bảo hiểm cho cả thiết bị công nghệ.
Tuy là quảng cáo thật nhưng cái mà nó đem lại không chỉ về mặt lợi nhuận cho hãng bảo hiểm,mà còn uy tín của công ty khi biết cách quan tâm đén những khả năng từ phía người dùng.
Phát biểu của bạn hơi quá,đó cũng chỉ là đồ vật phục vụ con người thôi,hơn nữa đó là thư nghiệm nhằm mục đích tốt.
Đó là cách làm thông minh,cái tưởng như là phạm luật nhưng không phải phạm luật.
Con này ko được xay sinh tố. Chán vãi... 😔
mrcab
ĐẠI BÀNG
13 năm
hix.phí của giời quá đi thôi.
tungvo
ĐẠI BÀNG
13 năm
$109/năm, $209 2 năm, xài cũ trầy đập có cái mới mà.
JDung
TÍCH CỰC
13 năm
Vãi chưởng quá. @@
Ước gì mình có 1 con
Trai nguoc voi 8700 nhi!
Gia nhu cho minh dong sat vun do
kimlong_ot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Video của 1 công ty bán bảo hiểm thì liệu có tin cậy không ta? Nhỡ nó làm thế nào để máy dễ hỏng nhất để đánh vào tâm lý người dùng -> bán được nhiều bảo hiểm hơn thì sao....?
Hồi trước xem video người ta thả Ipad rơi tự do, máy chịu được nhiều hơn 2 lần rơi mà
nguyenhusan
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao ko thả mặt lưng xuống mà lại thả mặt kính nhỉ😕
Cách thử nghiệm cũng hơi xót ruột ạ!
Đang đợi con PB từ ông anh bên Mỹ gửi về.
Vậy là sau bao mong chờ thì mình cũng sắp có được cục cưng này.
Ngẫm qua cái video này thì chắc phải sắm cho em nó cái bao da silicon hoặc cái bao da chống sốc cho rùi...Cục cưng mà lị
Thương em playbook quá.hic
oh chơi sốc nhỉ.............
Vô nhân đạo......
Tự nhiên chọn góc rơi bất lợi nhất trong lần thả đầu tiên. Rồi lần 2 thì miếng thép còn biến dạng chứ PB thì nhằm nhò gì
Nhưng mà các bạn so sánh với ipad thì hơi khập khiển vì lực nén tĩnh định và lực tác động tức thời khác nhau trời vực giống như cách nghĩ của 1 người nấu rượu và người uống rượu.
Tuy nhiên khả năng thay màn hình như bên VN mình thì vẫn còn
Mình xem hôm qua trên .....berry rồi
Nhìn mà xót xa quá. Chưa được sờ vào playbook mà có người lại đối xử với em nó thế này.
có ai bán bảo hiểm mấy hàng hi-tech ở VN tớ cũng đi mua dùng
Chắc ở VN chưa có dịch vụ bảo hiểm dành cho các thiết bị 2-Tech? (iPhone, iPad, ... )
binhmafia94
ĐẠI BÀNG
13 năm
chừg nào mới có bao cao su bảo vệ Playbook đây ạ.
Nhìn mấy bác ném xuống đât mà thèm ;)) ko biết cảm giác cầm ném như thế nào nhỉ hehe. Tậu 1 em nem thử xem mới đc.
Thấy khác hẳn mấy box thử nghiệm đồ Apple nhỉ, :happy: đúng là ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019