[Video] Tổng hợp IFA 2017 phần 1: Những smartphone đáng chú ý nhất

zyzy1908
2/9/2017 12:47Phản hồi: 67
[Video] Tổng hợp IFA 2017 phần 1: Những smartphone đáng chú ý nhất
Tại IFA 2017 đã có rất nhiều những sản phẩm công nghệ được trình làng từ smartphone, thiết bị đeo cho đến điện gia dụng. Tuy nhiên, không phải sản phẩm nào cũng gây được sự chú ý và đáng để chúng ta bỏ thời gian ra ngồi "hóng" trong những ngày nghỉ lễ như thế này. Vì vậy, từ giờ cho đến hết mùa IFA 2017, bọn mình sẽ gửi đến các bạn những video tổng hợp những thiết bị đáng chú ý để có thể điểm nhanh theo dòng sự kiện và cũng sẽ tiện cho những bạn nào lười đọc😁. Mời các bạn đến với phần 1: những smartphone đáng chú ý nhất tại IFA năm nay.

Video tổng hợp IFA 2017 part 1

Vì một số vấn đề nên hơi chậm trễ một chút so với dự định, những video sau bọn mình sẽ cố gắng cập nhật nhanh hơn. Chúc các bạn nghỉ lễ vui vẻ!;)

Nguồn source video: TheVerge, Engadget, TechStage, TopDeGama, Sony
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe360.vn
TÍCH CỰC
7 năm
Ngon
102girlsCom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xe360.vn Thơm
Bphone 2017 đẳng cấp hàng đầu thế giới đâu ?!
@colintran2006@yahoo.com OK
@colintran2006@yahoo.com Giới thiệu từ truớc đấy rồi thì làm gì còn ở ifa nữa? Với cả bphone có ý định trình diễn gì ở ifa đâu
@hoquankts Xàm xàm thì quote làm gì. Lại xàm.
@flower_cutter Vậy có liên quan gì bạn không nhỉ ?
H2T3110
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony chỉ cần làm viền mỏng như V30 thôi, thì đắt hàng. đt Sony đẹp nam tính, mà nhìn viền "siêu dày" còn để phím ảo trong màn hình nữa chứ 😔
Masterok
ĐẠI BÀNG
7 năm
@H2T3110 Thật ra thì Sony nằm ở khía cạnh khác bạn ạ, không bao giờ đi theo xu hướng đâu
@Masterok vì vậy sẽ chết nếu không sáng tạo. Không theo xu hướng có thể tốt có thể xấu. Nhưng hiện nay thì sony đang trong tình trạng xấu vì không ai thích thiết kế này nữa
wormwon
TÍCH CỰC
7 năm
@quangk137a Có em thích mà bác😁 nhưng công nhận là không chiều ý số đông thì rất dễ ngỏm :v
@quangk137a Cùng lắmLay lắt mảng mobile thôi bác chết sao được
cantho_
TÍCH CỰC
7 năm
@H2T3110 Sony nói họ đi theo xu hướng dị hợm như hiện nay(tỷ lệ 18:9) mình thấy khá hay, mình vẫn thich 16:9 hơn. Nhưng họ lại quá bảo thủ khi ko đưa phím điều hướng ra ngoài, và làm viền trên dưới mỏng lại 1 chút, tương lai sẽ theo bb htc
Camera Moto độc và đẹp nhỉ
Chúc LG thành công với em V30
odysseyntn
TÍCH CỰC
7 năm
Sony Xperia XZ1 compact ngon quá, LG V30 cũng tuyệt

ps: mod Vy này cũng rành công nghệ phết, thik rồi đó nha 😆
moto để cái lỗ mic nhìn tởm kinh khủng..
Sony XZ1 tuyệt vời, không cần cong, mỏng, bo tròn 4 góc,.. vẫn hoàn hảo...
LG V30 là sản phẩm tuyệt vời nhất của LG, nhưng cam góc rộng có vẻ là điểm yếu thế của em nó, LG sẽ đẹp hơn nữa nếu có 1 bộ UI mới và hiện đại hơn..
Kemehoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Pede màu mè cong cong ái ái thì vẫn là Pede, Sony thì vẫn là Sony, không thể nào trộn hai phong cách này lại được.
@Kemehoa Nhiều đứa có chim mà vẫn là đàn bà. Như mày chẳng hạn.
@Kemehoa Điều kiện cần để 1 sp pê-đê là chủ của nó cũng phải pê-đê, hehe
Kemehoa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kemehoa Cho mình xin lỗi bạn Mongtonhatlang và Hoang_HaoMinh vì đã chạm vào nỗi đau thầm kín , chôn sâu trong tim của các bạn.
Pede không có tội., nhưng pede đi quảng cáo lừa người khác mới là có tội.
Sao cái dây và jack của tai nghe B&O mà nhìn lởm thế nhỉ
anbb
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenhuynhvn Đó mới là hàng zin theo máy nhé! Hàng fake chỉ mấy thương gia hay rao 250-350k thôi.
Chỉ qtam con V30, hóng nó hổm giờ, thậm chí còn hóng hơn Note 8, iPhone 8
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
XZ1 quá xấu so với XZP
ngocduy317
ĐẠI BÀNG
7 năm
quá tồi cho sony.
Thấy bọn review thích v30 hơn note8 nhiều, có thể note8 chưa đến tay các reviewer nhiều. Nhưng phản hồi đối với v30 là rất tốt. Hy vọng dòng v của lg năm nay sẽ tiên xa hơn. Sony thì khỏi nói rồi, quá bảo thủ.
hell no
TÍCH CỰC
7 năm
Có bán ở Việt Nam hay không đã rồi hãy tính tiếp.
Nhìn cụm cam giống con Aura ngày xưa nhỉ 😁
http://a9.vietbao.vn/images/vn955/cong-nghe/55222113-quyennl2410008motm-1.jpg
Ha Culi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khoái con em V30 hơn là Note8
okangel
ĐẠI BÀNG
7 năm
công nhận nhìn V30 yêu vãi, đợi giá xách tay về xem thế nào để thay con G3 dùng 3 năm quăng quật công trình mãi mà không đột tử cho tao nhờ =))
@okangel ghê vậy?
evn203
ĐẠI BÀNG
7 năm
Biết tai sao Sony sắp chết mảng mobile rồi
Moto xe máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095