[Video] Trên tay Sony Ericsson Xperia X10

sonlazio
17/11/2009 6:23Phản hồi: 58
[Video] Trên tay Sony Ericsson Xperia X10
Chiếc Android đang được nhiều người mong đợi của Sony EricssonXperia X10 sẽ được ra mắt vào tháng 2 tới. Từ giờ đến lúc đó cũng còn khá lâu nhưng trên mạng đã tràn ngập hình ảnh của chiếc điện thoại này. Dưới đây là đoạn video trên tay X10 từ HD Blog và hình ảnh chụp bởi X10 đăng trên SE Blog.

Cũng trong dịp này, blog của Sony Ericsson cũng cho chúng ta thấy được một số hình ảnh và video từ X10, rất ấn tượng cho một chiếc điện thoại.

Nguồn: HDBlog, SE Blog
[relate]xperia, "sony ericsson"[/relate]​
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ảnh chụp ấn tượng quá. Ngất ngây.
liệu có phải từ đt chụp ra ko bạn?chưa xác định được😃
hitapass
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc lại để dành tiền nữa ..., đẹp em khoái sony
xkhoax
TÍCH CỰC
14 năm
Chất lượng máy ảnh khủng nhỉ, hơn nhiều máy compact!
kiểu dáng đẹp , chụp hình good
Hehe, thế mà ko để ý, tớ lỡ làm 1 bài về hình ảnh chụp từ SE X10 rồi 😁
duongpham
TÍCH CỰC
14 năm
không biết do camere quay hay do X10, cảm nhận thấy chữ không sắt nét và bị chói nữa, còn phần chụp hình thì miễn bàn (quá đẹp cho camera diện thoại)
chiase83
ĐẠI BÀNG
14 năm
Một chữ "Đẹp" ............................................................
thiendtdd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Camera ấn tượng quá!

Camera của 1 chiếc dt mà bắt đầu chạm đến ngưỡng của Digital camera rồi, từ độ nét đến độ tương phản khá tốt, có điều quay video thì còn hơi sượng và chưa đạt phân giải HD thôi...
vẫn không thể bằng "Siêu thần tượng" HTC HD 2, nhưng phải công nhận là chụp hình đẹp.
Ảnh chụp ra nhìn đẹp thật... Đúng là SONY. Nhưng....giá sẽ rất cao đây. SONY mà T_T
xuxu09
TÍCH CỰC
14 năm
ảnh quá đẹp. video cũng ổn, mỗi tội hơi run run tẹo thôi. đỉnh thật SONY
aries8899
ĐẠI BÀNG
14 năm
chờ đến tết thôi, hi vọng không phải mừng tuổi ai để tiết kiệm mua con này, đóng cửa cố thủ trong nhà mấy ngày tết thôi ...
chụp hình gôd,quay phim thì chấp nhận được đối với chiếc đt,kiểu dáng ok,lướt web thì cực ổn chỉ có điều ko thích cách zoom của nó,thích cái kiểu zoom của Ip hơn,dù sao camera 8.0 mà được vậy thì cũng xứng đáng làm hàng khủng rồi,chỉ có điều mới ra thì chắc là chỉ dành cho đại gia thôi,Sony mà,chờ 1 thời gian nó xuống như X1 bây giờ ...
jnq1234
TÍCH CỰC
14 năm

X1 đâu có giảm giá nhiêu so với khi ra mắt đâu ... chỉ có hàng xách tay thôi ... lúc đầu X1 ra cách đây 1 năm 5 tháng : 15tr7 . giờ đây ... 14tr470 (tgdd ) ... đâu giảm nhiểu ... nhăm nhe .. xách tay ....!
oranavn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khà khà ....mơ ước của tui đây .
Chụp ảnh bình thường 😁.
Quay phim ngang với N95 ngày xưa :D :D.
Vậy là khá rồi :D
hình chụp thì thật sự rất ấn tượng. nhưng có cảm giác vẫn bị giựt giựt khi rê máy nhỉ....
máy chạy thì không nhanh bằng HD2 (cảm giác chủ quan).
nhưng thiết kế thật sự rất đẹp.
jacktruong
ĐẠI BÀNG
14 năm
con này chất thất bại quá các p ạ,màn hình ko chạm đa điểm là quả là tệ,lướt web cứ phải bấm nút zoom + - ,ko linh hoạt = đa điểm.

p/s:sao SE lại dùng công nghệ lỗi thời vậy trời.
Ko phải lỗi thời ko nữa..mà còn chậm chạp <== cài này mới rõ chán...mí bác thử đợi xem kỳ này tháng 2 X10 có ra mắt đúng hẹn ko nhé (X2 còn chưa thấy mặt mà còn đòi X10..)..mà chưa kể tới lúc đó thì các hãng khác người ta đã đổi sang công nghệ mới gì rồi..SE mới lẹt đẹt ra mắt..:baffled5wh:
Shavy
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác mới lỗi thời đấy, nó chưa đa điểm vì chưa up lên android 2.0 eclair, ko chừng bản chính thức nó cài sẵn 2.0 luôn rồi, 1.6 như cái nó đang xài trở xuống thì mặc định ko dc mở đa điểm nhưng hack thì dc
đang theo dõi,cứ chờ xem e nó ra cầm trên tay mới biết đc
anzure
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ảnh chụp thật sự là ấn tượng......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119