[Video] Trên tay sự tiếc nuối Nokia Lumia 930

mr.tuanpz0
22/1/2019 11:25Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu pin trâu hơn thì mình nhất định sẽ xài e này vì thiết kế và phần cứng đều chim ưng
Ngày còn dùng Lumia hóng update như hóng mẹ đi chợ về. 1 thời Winphoneviet sôi nổi nay đã thành dĩ vãng.
akai_193
ĐẠI BÀNG
5 năm
Máy e bị chết main giờ đang để tủ rùi, dùng vẫn thích nhưng hơi tù app thui. 😁
quannh96
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trước dùng con 640 xl pin cực trâu. Sau đổi sang 950 thì cam với mic quá ngon. Giao diện mình thấy hiện đại đấy chứ. Chỉ tiếc là thiếu các ứng dụng cần thiết. Con 950 mà không chai pin thì mình cũng để dùng làm máy chính.
Giao diện ổn
Em bỏ wp vì app. App fb mess =))))) ôi mình cố trụ bao nhiêu lâu ko ăn thua.

App youtube ( ko có luôn phải mua bản quyền cái app gì tube ý, cài lại máy mất mẹ bản quyền, dù bảo premium rồi vẫn có quảng cáo)
@toila6congau Đù,mua mytube xài bao ngon. Mua mà cũng không biết chọn app. App đó có 22k
Chưa từng dùng một em nào chạy Windows mobile.
Chệt Pha
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang có full box 2 em 830 vs 950xl.
Nhưng 950xl mới vừa bị bể màn hình cảm ứng và mặt kính. Bạn nào biết nơi nào nhận thay chỉ mình với 😔
Kal-el119
TÍCH CỰC
5 năm
Hồi xưa mua con lumia 930 này vì anh mod airblade gì trên tinhte. Đến h ko thèm đọc mấy bài anh ta review nữa. Thật phí tiền khi mua 930. Lý do thì đầy: camera tệ, chụp ảnh mờ xấu tối. Ứng dụng nghèo nàn, pin siêu lỡm. Máy siêu nóng. Ai cũng nói máy nokia bền nhưng đó là cục gạch, còn bạn tin nổi ko, chỉ mới 3 năm mà toàn bộ các phím âm lương, cam, nguồn long hết cả ra, rớt lúc nào ko hay. May mà mình có bật double tap mở máy ko thì... tóm lại thù anh mod tinhte đến h. Trả đây 13 chai.
tuan 95
CAO CẤP
5 năm
sony, lumia, apple xưa, 3 thiết kế tuyệt vời
Trong nhà mình vẫn còn có người xài Lumia 630 đây này
Ông nói bé thế này cho ai nghe.Nói to lên chứ
dangphucvn
TÍCH CỰC
5 năm
Đã từng bước ngang đời mấy e 800, 822, 900, 920, 925, 930, 432. Thấy đa số mấy em Win 8 trở lên có vấn đề về pin như sạc có lúc vào nhanh, có lúc chậm, ngoại trừ 822 ngon lành ổn định nhất. 930 thì đẹp nhất, lỗi không ngon là màn hình dễ bị vênh lên như bị hở keo. Giờ vẫn còn em 925 xem youtube.
cu kum
TÍCH CỰC
5 năm
Mua em nó ngay từ ngày đầu xuất bán, đến giờ vẫn cất lại làm kỷ niệm
trutan
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn đang sài 3 em Lumina. 1520 có 2 em và 1 em 930. Cho con và cháu vào YouTube và xem Quà tặng cuộc sống
mình cần mua pin của lumia 950 có bạn nào biết chổ bán không nhỉ?
Thích app Universal của MS. Tiếc là quá muộn rồi
Vẫn rất thần thánh!
tuanpt-tvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình vẫn đang dùng lumia 930, m nâng từ lumia 630 lên, nó vẫn dùng tốt và mình chưa có kế hoạch đổi, haiz
Longnely
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có ai biết chuyển ảnh và danh bạ sang android từ Lumia k?
Misha9x
TÍCH CỰC
5 năm
@Longnely https://vnreview.vn/tu-van-di-dong/-/view_content/content/890911/chuyen-nhanh-du-lieu-tu-windows-phone-sang-android

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019