Việt hóa AutoFlight v6.5.1_Một phần mềm khá hay cho PPC

NguyenPhuConDao
29/10/2009 6:37Phản hồi: 1.087
Việt hóa AutoFlight v6.5.1_Một phần mềm khá hay cho PPC
VH_AutoFlight v6.5.1

Phiên bản cập nhật tiếp theo, chạy mượt hơn bản beta. Trái sơri cũ vẫn xơi ngon.

Phần mềm có chức năng đặt làm việc theo yêu cầu và thời gian định trước trên PPC khá hữu hiệu, phiên bản cập nhật tiếp theo. Đặc biệt nhất của phần mềm này là tích hợp luôn chức năng khóa bàn phím tự động, có thể thiết lập khóa từ giây thứ 15 trở đi. Một chức năng khá hay nữa là cho phép bạn chặn cuộc gọi đến theo thời gian bạn tự đặt và khá nhạy. Ngoài ra bạn còn có thể đặt lịch để tắt mở các cổng kết nối.

Ví dụ: Bạn thiết lập 9 h tối nó tự tắt sóng điện thoại ( vì để điện thoại còn sóng gần người rất hại) rồi bật một bài hát cho mình nghe, rồi 9h15 nó tắt cho mình ngủ....đến sáng 6 h nó bật sóng điện thoại va loa lên, cùng với một bài hát dậy tập thể dục...đến giờ ăn cơm nó nhắc mình đi ăn..tương thích nhiều hệ điều hành và màn hình, nói chung quá hay

1.087 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế này mới gọi là PPC phục vụ chúng ta chứ :p Cái này dành cho bạn nào ... hay lỡ hẹn với ng iu này 😁
nghe là thấy khoái rùi

y như mẹ vậy.Tới h ngủ : LEO LÊN GIƯỜNG NGAY ,sáng dậy : RA KHỎI GIƯỜNG MAU LÊN KHÔNG CHO MẤY ROI H,tới bữa cơm trưa : ĂN LẸ MAU TAO CÒN DỌN NỮA THẰNG KHỈ CON KIA.......

HEK HEK
đang dow và tét,sẻ pm sau.................
pác Phú ơi,cái này có thuốc thang j hok pác?
thanks.......
die roi ban oi, làm ơn cho link khác
trungctu
TÍCH CỰC
14 năm
Link vẫn tốt (mới tải xong) .
Bạn NguyenPhu ơi cho mình xin bản English đi @@ ko wen xài TV @@
không có rack sao xai lau dai duoc
Vấn đề này bạn PM cho bạn NPCD để hỏi nhé :p Thông thường cái nào Việt hóa thì đều được bạn ý cho Full hết 😃
Giống như các bà xã ấy các bác ạ. Nhưng bà xã này điều trị dễ hơn nhiều.
kuxitin
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao file zip này mình ko cài dc, mình dang xài Hp data messenger, rất nhiều phần mềm trên trang mình mình down về ko cài dc, có bác nào chỉ giúp là mình đang thiếu cái gì không!thanks
Hầu hết các file down trên 4rum là định dáng nén rar, zip nên bạn phải giải nén ra mới có file cab hay EXE để cài cho HP của bạn nhé 😁
bác cho Hoang Vy xin tí thuốc nhé!
Cám ơn nhiều
Bác cho em xin tý thuốc chữa lâu dài. Thank bác nhiều!
Bạn nào chưa có trái sơ ri ăn thì pm cho bạn LIENHUONG nhé. Nhờ LIEN HUONG giúp giùm mình nhé, mình bận quá 😁
Đã PM cho bạn :p

Bạn gửi cho mình cái Owner nhé 😃

Ý là chê mình nhàn rỗi quá chứ j :p

Bạn nào cần lâu dài thì sử dụng chức năng PM qua hộp thư tinhte nhé :happy8se:

PM - Private Message
Kích vào nick mình - Chọn Gửi tin nhắn đến ...

Chúc các bạn vui vẻ :laugh8kb:
dpcngt
TÍCH CỰC
14 năm
Chuẩn, LienHuong PM cho mình trái sờ ri nhé :D
Owner: chiendpc
Bạn PM cho mình roài thì thôi đừng để lại thông tin trên này nữa :p Loãng topic ra, lại còn bị Mod xử 🆒
tanlap
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình với, owner: Drlap , thanks!
Đã õPM cho bạn, chúc vui nhé 😃
ONG_TROI
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho mình xin thuốc với nhé ( Name = BUI NHU LAC ). Tks bạn trước
Bác nào ăn xê ri của LH rồi cho cái nhận xét đi:p:p, có ngon không nhỉ😁:D
Sơ ri của LH chỉ để .... mút thôi, không ăn được :D
Cái này hay đó nhỉ? tiếc là vẫn chưa mua máy 😔
Đã PM cho bạn 😃

Lại đá j nhau đấy :D

PM - Private Message
Để lại Owner - Setting/Personal/Owner Information

Chương trình này chạy thời gian ngày là: 24h
trong khi thời gian của máy là: 12h + AM,PM
không biết mình đặt thời gian là từ 00h -> 6.0h thì nó chương trình có hoạt động vào buổi chiều ko?
Mà sao khi kích hoạt công việc rất khó nhận ra là chương trình có đang hoạt động hay chưa nữa...?
Bạn chỉnh thời gian của máy lên 24h luôn cho dễ. Thiết lập trong Regional Settings đó.

Nếu bạn sợ nó không làm việc thì thiêt lập cho nó chạy khi khởi động máy rồi reset lại máy là được.
cutida
ĐẠI BÀNG
14 năm

Bạn cho hỏi, sao mình giải nén nó kg cho ra file có đuôi .cab hay .exe mà toàn những file kg chạy vậy

Thanks
😕...củng giông như mình vậy đó...giải nén ra mà hông có file CAD nên hông co cài được...:no6xn:
Nếu chưa được, bạn đổi đuôi .zip thành .rar rồi giải nén là OK. Hoặc trên PC bạn cài Winrar 3.90 là giải nén được
..e đã làm đủ mọi cách các anh em chỉ rồi...mà sao thế nhỉ..hay là Bác pm cho e trục tiếp file CAD luôn nha..hình như cái Việt Hóa nào của..e cũng hông mở được hết..😔:no6xn:
File bạn NPCD up lên 4rum là file zip rồi :p
-> các bạn giải nén 1 lần thôi là file cab 😃 Do trên PC, file cab với file rar nhìn giống nhau nên có thể các bạn lầm tưởng nên giải nén tiếp, thành ra ko có cái j để cài :happy8se:
Mình cũng down mấy lần rồi giải nén đều ko ra file .cab. :no6xn:
...😕 mình cũng biết là như vậy Bác ah..nhưng vẫn ko được Bác ah...😃..
...ko biết bị sao nữa...e nghĩ nếu Bác thử down file trên về...thì chác cũng giống như em nè...😁:yes4lo:
Bạn LIENHUONG cho mình xin thuốc với nhé. Thanks!
Bạn đọc đoạn dưới cho mình 😃

PM - Private Message
Để lại Owner - Setting/Personal/Owner Information

oánh dấu thank nhiu nhaz ............................................!111

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019