[Vietnam Motor Show] Xe đạp của Mercedes Benz

sonlazio
16/11/2011 7:46Phản hồi: 160
[Vietnam Motor Show] Xe đạp của Mercedes Benz
Triễn làm [TAG]Vietnam Motor Show 2011[/TAG] đang diễn ra ở trung tâm triển lãm quận 7 trưng bày chủ yếu những mẫu xe ô tô nhưng chúng ta cũng bắt gặp tại đây những chiếc xe máy rất đẹp và đặc biệt là 2 chiếc [TAG]xe đạp[/TAG] của đại gia [TAG]Mercedes Benz[/TAG]. Thật đáng tiếc khi đại diện hãng cho biết họ sẽ không bán những chiếc xe đạp này ở Việt Nam, nếu bạn muốn mua thì có lẽ phải tìm cách khác. Nhìn những hình ảnh phía dưới thì bạn sẽ thích xe đạp của hãng ngay thôi, rất đẹp, chi tiết và cao cấp.

160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cái xe ......đạp........................
DuongVm
ĐẠI BÀNG
12 năm
đơn giản chỉ là thương hiệu thôi ..........
có cả chất lượng nửa !
Antonio Võ
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhưng cái "chất" của nó thì ko hề đơn giản tý nào + thêm về cái giá củng khó có thể đơn giản dc ...
Đúng rồi đó bạn, đơn giản chỉ là thương hiệu thôi nhưng để xây dựng một thương hiệu tầm cỡ như MB thì phải mất hơn 125 năm rồi còn gì. không đơn giản chút nào đúng không bạn!
bantayden
TÍCH CỰC
12 năm
Trời ơi! Thèm ơi là thèm! Đi xe đạp luyện tập thể dục rất tốt cho sức khỏe, lại tiết kiệm xăng......................!
bantayden
TÍCH CỰC
12 năm
không nói gì nữa cho nó lành, hehe!
@: Xin lỗi tất cả đã đọc mấy dòng trên của em, tại vì thằng kia kích động quá, hehe!
d7293
CAO CẤP
12 năm
Thôi thôi em xin, sáng ra bác bố đã nóng tính roài. May mà sáng nay (MB) trời mát. Không thì chuyện gì cũng có thể xảy ra....hạ hỏa hạ hỏa.
bantayden
TÍCH CỰC
12 năm
Hic! Thôi để e sửa lại chứ kẻo họa thật, phải chi gặp những người hòa nhã như bác thì đỡ biết mấy! Thanks bác!
d7293
CAO CẤP
12 năm
Cảm ơn bác đã khen. Ở đâu cũng có thể gọi nhau bằng "thằng" nhưng đã ở tinhte thì chúng ta nên là con người tinh tế và hà tất chi phải nặng lời với nhau. Thôi thì bác cho người ta xin lỗi. Biết đâu đêm hôm qua (có thể là sáng sớm nay) bác kia gặp chuyện gì không vừa ý thì sao?. 😕
Ps395
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhưng mà xe đẹp mà.
vytintin
ĐẠI BÀNG
12 năm
thể thao rất đẹp
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng phải hàng nghìn obama chứ không ít.
nanguyen102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cáiyeenxx xe nhìn vãi hàng con đại bàng thật:cold:
ước gị mình có 1 cái để chạy nhỉ
vespa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quả yên xe công nghệ quá các bác nhỉ. Chắc dùng để xả "khí"
binhdovu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thua mỗi xe của em porch thôi, giá chác bằng cái xe máy. Ước mơ =.=!
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp quá, nhìn là mê luôn, chưa cần biết giá của nó là bao nhiêu nhưng cứ nhìn thôi là muốn đi liên, đề nghi MECEDEC BENZ sản xuất nhiều cho VN
Rút cục chẳng thấy đc tổng thể cái xe đạp....
TFS anyway.
txtruong_87
ĐẠI BÀNG
12 năm
kết nhất cái khóa chống trộm ở 2 bánh xe của Mercedes Benz :cold:
cdmababy
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn mê quá, đi quả xe đạp này còn đẳng cấp hơn đi dream tầu, không thấy đề cập đến giá
NovaDash
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe này mà bán tớ cũng sắm lấy 1 cái. :smoke:
Nhìn cái May-ơ Simano, bộ đề, Lip tầng và 2 quả phanh đĩa phê thế. nhưng mà chắc là giá chát, chỉ nhìn thôi. nếu cần tiết kiệm xăng làm con hơn triệu nhưng mình là ổn rồi. hehe
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
mình thấy không đẹp bằng nhiều xe khác ........
rất tiếc là ko bán ở việt nam, mà có bán nữa chẳng ai mua nỗi, đẹp thì đẹp thiệt. mua con đạp này chắc ngang ngửa với con moto. vậy dại gì đạp cho mỏi cẳng. cứ moto mà chiến
bad_child88
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe đạp thì có mắc đến đâu, có xịn đến đâu thì vẫn phải đạp, mà đạp thì lại nhớ tới cái thời học sinh đạp xe mệt đến nỗi hồn bay phách lạc. Còn mấy em gái thì xe đạp xịn đến đâu cũng chả bằng xe máy xịn+ xe hơi. Thêm nữa là cái thành tích 3 năm mất 3 chiếc xe đạp của em ko cho phép em sắm con này =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019