Viettel chính thức phân phối BlackBerry vào tháng 10/2008

longvn
8/8/2008 6:4Phản hồi: 438
438 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tóm tắt lại một điều. Tin này không được Viettel công nhận chính thức trên website nên tốt hơn hết đừng có mong chờ.

<PS. Đang rất cần dịch vụ push mail>
Theo Vnexpress, hôm nay do mưa quá to nên mọi hoạt động sản xuất kinh doanh đều đình trệ, anh em được bữa ngồi uống rượu ăn lẩu ngắm trời mưa!
Bây giờ tận tháng 11 rồi mà vẫn chưa thấy đâu.Vào trang của viettel cũng ko thấy nó đăng chính thức mà,chỉ thấy đăng ở những trang khác.Không biết có phải tin vịt không đây.
em nghĩ là Vitteo nó bỏ ý định cung cấp BB ở thị trường VN rồi, vì hồi đầu tháng 10 bật BDM lên còn có dòng blackberyVietNam nhưng bi h đã đi đâu mất tiêu!
Viettel chỉ được cái buôn trứng vịt là giỏi...hắt xì
Cái topic này vẫn chưa đc đóng cơ à?:no6xn:
Tháng 11 mà chưa thấy gì

Bác Vịt làm ăn hay thật

Đòn gió, bây giờ thành... bão > thành đại hồng thủy ở HN rùi đây này 😁
lesitv
TÍCH CỰC
15 năm
hồi hôm này trên tivi đã đưa tin là bác viteo chúng ta sắp đưa lên dòng blackberry và cà iphone nữa nhưng chưa thống nhất được
clipper
ĐẠI BÀNG
15 năm
trơi đất!! đọc xog choáng lun....Sv tụi e mà dùng vậy chắc ko có tiền mà nhai mì tôm nữa... thôi "hang chui" mà tiến thôi các bác ah.....
ủa...viết xog đocj lại thấy mấy bác cứ ngồi chờ cho tới khi tụi VIETTEL thông báo vậy ah....
thông tin nội bộ cho thấy nó có cung cấp đấy các bác à......nhưng tụi nó đang xây dựng gói cước, chắc đầu năm tới mơi bắt chiến dịch cung cấp....
Trong hóa đơn thanh toán của em thấy Việt Nam có gửi thông báo bán BB mà bây giờ cũng không thấy đâu.
Híc. K bít đến bao h mới có BB chình thống ở VN đây. Lại thêm các bác cứ tung tin đồn nhảm thế này làm a e cứ gọi là mừng hụt thôi
cái này có thật ko vậy? bây giờ là tháng 11 rồi. topic này chắc cũng giống topic viettel với mobifone tranh nhau phân phối iphone vậy.
PS: thỉnh thoảng có vài topic thế này mới thấy anh em tinh tế đông vui như thế nào, hehe
không biết là đồng chí TVTr-Viettel xem qua topic này có buồn không nhỉ ?!!!
infinity
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bây giờ k nên qá chờ đợi vào mấy bác vịt vs mobi nữa, sắp thành hươu cao cổ rồi. Càng mong càng tin càng thất vọng, mùng 6/11 rồi các bác viettel ah. Lúc nào có thì tin, k có thì k dám chờ nữa
cứ từ từ, khoai sẽ nhừ. cho các bác ấy thời gian để chuẩn bị cho ngon. chứ làm chưa đâu vào đâu mà tung ra thì chỉ có người tiêu dùng chúng ta làm chuột bạch cho các bác ấy.
Tôi nghĩ là còn dài cổ.Vì thông báo đã lâu nhưng bây giờ đã thấy gì đâu ?
Theo em được bít (qua thằng bạn làm ở VT) thì tiến độ thanh toán hợp đồng mau BB đã được thực hiện xong giai đoạn đầu tiên (VT đã chuyển tiền cho bên bán và hàng cũng được chuyển về VN) Tuy nhiên các bác đừng vội mừng vì theo em được biết 4000 máy đó sẽ về thành nhiều đợt và đợt đầu tiên có khoảng hơn 400 máy, nhưng ko đưa vào phân phối ngay mà dùng làm quà tặng ngoại giao và thử nghiệp dịch vụ của BB.
Mấy thông tin trên thì em nghe nói vậy thôi nhưng thông tin VT đã chuyển tiền cho bên kia thì chắc là đúng, bác nào quen bên ngân hàng hỏi thử xem.
s3095453
TÍCH CỰC
15 năm
"hãy tin theo cách của bạn (nhưng) làm theo cách của chúng tôi" slogan quen quen😆
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hê, không rẻ thế đâu bác ạ. Sáng nay em cầm trên tay tài liệu của Viettel gửi Bộ TT& TT( được đăng trên báo Bưu điện Việt Nam, các bác tìm đọc nhá ), dự kiến thế này các bác ah:
- 8700: 7.900.000vnd
- 8100: 9.900.000vnd
- 8320: 12.900.000vnd
- 8800: 13.900.000vnd ?????? ( không hiểu sao 8800 đắt thế, hic )

Giờ thì các bác tin em chưa?????
tyt1902
ĐẠI BÀNG
15 năm
em vừa gọi hỏi tổng đài thấy bảo đúng như bác thông báo , nhưng chỉ có 3 em là 8700,8100,8320 thôi đắt quá nhỉ ko biết mua máy có phải cam kết gì nữa ko 😔
Hãng BB thông báo: sóng điện thoại của Viettel lởm quá, nên không đạt tiêu chuẩn làm đại lý cho BB.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019