Viettel giảm giá 30% các dòng sản phẩm Blackberry 8100 và 8700
Didu
12 nămBình luận: 92
Ổng Vịt Teo kêu giảm giá mà vẫn thấy cao ngất ngưởng vậy. hix!
giảm nữa thì bị lỗ bác ah 😁
leetran72
TÍCH CỰC
12 năm
sau này sắm ku 9700. điên lên với nó rồi. sao không có nhà cung cấp không dịch vụ nhỉ. mua hàng "xách dép" ngán quá
holokids
TÍCH CỰC
12 năm
Hàng hãng giá hãng, pó háng............................
Thời đại cạnh tranh như thế này thì phải giảm giá thôi.
gunzok
TÍCH CỰC
12 năm
chăntr đủ tiền để mua mấy dòng cao cấp , đợi vậy 😁
Hy vọng đợt tới sẽ giảm giá nữa để anh em có nhiều lựa chọn hơn.
shockbumbum
ĐẠI BÀNG
12 năm
hixhixx...đợi nó giảm giá nữa chắc cái cổ tui dài bằng con ...hưu cao cổ quá...hixhixx
kamelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua Vịttteo xong thì còn phải bỏ tìn ra mua cám cho Vịt ăn nữa.Chắc phải để dành tiền thui
Vào xem em tưởng giám cho gói Basic thì cũng còn tạm được, chứ như này chắc em vẫn phải kiếm hàng ngoài. Đang bị hỏng BB8100, có bác nào biết chỗ bán 8120 tốt ko nhỉ
dongdateh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix!

Giá đó vẫn lơ lửng trên tận mây xanh, ế vẫn hoàn ế!
Đắt bỏ cha bỏ bà nói di được đấy, cứ dùng con BB87 như của em đây này: quăng quật thoải mái, tối về lại bắt em nó cắm vào PC rồi Voọc thoải mái mà cũng chẵng thấy chán.
giá bb thế này sau khi iphone vào chắc vẫn thế :|
Đắt quả chả ai mua bi h phải giảm giá 😆
ko bít hàng để lâu bi h lôi ra bán có ai mua ko nhỉ?
So vs bên ngoài vẫn đắt hơn, chất lượng chưa chắc đã hơn.
Vịt chơi dòng này thì Teo rồi 😃)
8700 hàng cty chính hãng giá vậy nhiều người con chê thì chịu thật. cái gì cũng có giá của nó chứ.(mặc dù dùng dv BIS đi kèm chăng nữa) người nào có nhu cầu thực sự sẽ mua thôi. Chứ hàng ngoài lởm khởm giờ giá cũng quanh quanh 1tr mà có ra gì đâu. Các bác thương gia bán hàng xịn ngoài giá còn hơn thế nữa mà.
dongdateh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái từ chính hàng này khó nói lắm bác à. Và theo khả năng hiểu bit rất hạn hẹp của mình thì từ "chính hãng" chỉ có ở VN thui. Không bit đến bao giờ dân mình mới bỏ từ đó nhỉ?
giá vẫn còn chưa hấp dẫn lắm ... vì BB bán ở Ch nhiều mà
Viettel bán đắt thế , giảm nữa cũng ko bằng bác BoB bên tinh tế bán hàng ship mỹ cho nó lành
Cái giá vẫn quá chát!
Vẫn quá đắt so với hàng ngoài. Chính hãng nhìn chung chỉ nên đắt hơn xách tay khoảng 15 - 20% là đẹp. Hơn nữa nhiều người sẽ bỏ qua giá trị bảo hành để theo giá thấp. Tôi chẳng hạn ... 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019