Viettel lì xì năm mới 10k điểm Viettel++, anh em vào nhận nhé

vn_ninja
12/2/2021 2:38Phản hồi: 99
Viettel lì xì năm mới 10k điểm Viettel++, anh em vào nhận nhé
Mình lướt web thấy Viettel lì xì đầu năm, soạn thử thì thấy được tặng 10k điểm Viettel++ để đổi sang data 4G, phút gọi, tin nhắn SMS, cước di động hoặc gói cước. Anh em soạn tin nhắn LIXI gửi 9000 xong chờ chút là sẽ có tin nhắn tặng quà liền nhé.

Sau đó cài app My Viettel ở đây.

Android hoặc iOS

Đăng nhập hoặc đăng ký nếu chưa xong nhấp vào nút Viettel++ ở giữa sẽ thấy thông tin số điểm của mình. Nhấn Đổi quà, chọn quà anh em thích.

Mình chọn DATA thì điểm quy đổi là 1.000 điểm = 100MB, mà mới được tặng 10k điểm nên đổi được 1GB data. Kéo thanh gạt chọn số điểm cần đổi thì số data đổi được sẽ hiện ra, nhấn Xác nhận là xong.

Chúc anh em năm mới vui vẻ, ngập tràn hạnh phúc 😁

Chia sẻ ảnh Tết, đồ mua sắm mới dịp Tết của bạn vô đây nè. Có nhiều thông tin hữu ích, thủ thuật về Tết nữa. Vui lắm!

99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lên !
Bảo-Duy
TÍCH CỰC
3 năm
Mình đã làm và đã thành công. Cảm ơn chủ thớt.
Giờ vịt teo là sim phụ, vina là sim chính. Data của vịt teo quá đắt so với vina
@Jackie Lee 1981 Sim vina ngày 4gb mà 1 tháng gần 100k gọi vào mạng tha hồ. Wifi ở nhà còn chậm hơn 4g
Bảo-Duy
TÍCH CỰC
3 năm
@HyH Vietnamobile nếu nơi nào có 4G full sóng thật mạnh thì xài mới ok, chỉ cần tụt 1 vạch sóng thôi thì tốc độ như rùa.
@Jackie Lee 1981 Tôi xài gói 2GB 1 ngày xài tuột quần. Hiếm khi bật wifi
@Jackie Lee 1981 Viettel gói gì ngon vậy bạn
Thanks bác. Hôm trước vt có nhắn tin mà quên chưa test. May đọc dc bài của bác. Đổi dc data dùng tết. Chúc bác năm mới vạn sự như ý.
A8A
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cám ơn tác giả!
Ngon
vietlsp
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã nhận 10k điểm, cảm ơn thông tin của bác 😍
nrgdj
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã đổi data
Mình thì nói không với viettel
@kedote Tội
Singh
TÍCH CỰC
3 năm
Mới cài và xóa ngay.
App cho khách mà như cái sàn TMĐT. Ghét. Còn đòi truy cập đủ thứ
Nhắn tin kiểu kiểm tra tài khoản *098# cũng được mà, không cần cài app, điện thoại cục gạch vẫn nhạn và đổi điểm được.
Done
Thấy điểm này đăng kí gói thì tốt hơn là đổi data. Trước hay dùng nhưng giờ bỏ rồi.

Thời buổi lắm app, mở app nào ra cũng thấy mệt. Toàn đăng kí gói tháng cho nhanh, tự động gia hạn, chẳng phải quan tâm tới mấy cái điểm này làm gì 😃
heobubi
TÍCH CỰC
3 năm
Bác nào xử lý được tình trạng thêm số mà bị trùng với trong danh bạ, ko thể add số để gửi tin nhắn dc ko?
có cái nhắn tin mà cũng k xong.
😂😂🤣🤣
@heobubi Thua ông này thiệt chứ, hỏng lẽ không biết nhắn tin
@heobubi gửi tin nhắn thôi mà, cần gì phải add số???
heobubi
TÍCH CỰC
3 năm
@HyH Máy nó gợi ý. Ko biết làm sao gõ số mình muốn dc. Ví dụ số 9000 kia, trong danh bạ cũng có số 9000 trong dãy số. Ko chèn dc
@heobubi Chuyển qua ABC rồi nhập số
adsene
TÍCH CỰC
3 năm
Vừa lấy ngay . Hàng tặng này sao dùng nhanh thế các nhỉ vèo cái hết
M ko có
@Manhtoan112 Em nó cũng báo ct đã kết thúc 😅
ko đưa hết app thành 1 đi cho dễ quản lý, hết Imuzik rồi đến Viettel pay, h thêm cái My Viettel nữa. Khá là rối.
Thanh toán trên viettel pay khá là rối khi làm 7749 bước mới thanh toán xong 1 cái hóa đơn.
dạ, thanh toán 1 cái hóa đơn 1 cái chỉ cần gõ mật khẩu là xong, còn viettle pay phải gõ đi gõ lại code từ tin nhắn gửi đến, rồi thêm 1 rổ tin nhắn xác nhận nữa thì cái nào ức chế hơn?
Rồi thanh toán hóa đơn thì Viettle pay cũng có thanh toán dc hóa đơn đó, nhưng phải lóc cóc cầm cmt ra tận bưu cục để xác minh, trong khi mấy con như grab, airpay chỉ cần chụp chứng minh online là dc rồi. Cái nào tiện hơn?

Hẳn là cái nào cũng như nhau, nhưng có 1 cái bắt khách phải đi đến tận bưu cục xác nhận (trong khi có bản cmt của khách từ nghìn đời khi mua và chứng minh sim), trong khi đám khác chụp vội cái cmt là đủ.
@megatroll Người ta yêu cầu ra cửa hàng cũng chỉ bảo mật thông tin cho ông hơn thôi. Ngồi nhà thì tiện thật đấy. Nhưng lúc lộ lọt thông tin rồi ăn tin nhắn rác, tệ hơn là bị mang cmt ra ngoài để vay nóng vay online thì sao? Ông đã tính đến bước đấy chưa =))
ủa? Thế các dịch vụ khác như airpay, vinID họ thiếu an toàn đến mức cần khách đến cửa hàng của họ à? Bạn đã nghĩ đến bước đấy chưa?
@megatroll Ui thế thì bác cần nắm thêm cái này ạ. Theo quy định tại Luật phòng, chống rửa tiền hiện hành, Thông tư 28/2019/TT-NHNN sửa đổi Thông tư 19/2016/TT-NHNN quy định về hoạt động ngân hàng có hiệu lực từ 01/04/2020, nên cần khai báo và định danh tài khoản theo quy định của Nhà nước. Nên bác thấy có cái ngân hàng nào mở mà ko cần khai báo đâu, trừ mấy ông ví điện tử, vì nó ko phải ngân hàng ạ.

Đành rằng cũng qua nhiều bước thật, quan trọng là cái mã OTP. Nhưng em thiết nghĩ cũng để bảo vệ tài khoản của mình thôi ạ.
Lên
Cám ơn bác nhe 😆)
đăng ký gói tháng đều đều,cứ hết lại gia hạn,vậy nên cũng chẳng quan tâm mấy cái này lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019