Viettel và Vinaphone bán iPhone 4 từ 28/9

sonlazio
20/9/2010 11:28Phản hồi: 157
Viettel và Vinaphone bán iPhone 4 từ 28/9
Sau nhiều tin đồn thì cuối cùng chúng ta đã có thời điểm chính xác về việc phân phối iPhone 4 của Viettel và Vinaphone. Theo đó, điện thoại mới nhất của Apple sẽ bắt đầu được bán vào ngày 28/9 tới. Vẫn chưa có giá chính thức nhưng có vẻ như những đợt hàng iPhone 4 đầu tiên sẽ không nhiều. Cả Viettel và Vinaphone đều cho phép khách hàng đặt hàng trước tại đâyđây. Tuy nhiên, không hiểu sao Vinaphone chỉ mới khuyến cáo mà chưa có iPhone 4 trong danh sách đặt hàng. Không thấy bất cứ động thái nào từ mạng Mobifone cho dù họ đã tuyên bố sẽ cân nhắc trước đó. Có vẻ như giá iPhone phân phối chính thức sẽ rẻ hơn xách tay qua kinh nghiệm từ iPhone 3GS.

157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[MENTION=13809]sonlazio[/MENTION]: Anh ơi 😁 ............................................
dtfa085
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi vọng giá ko kèm hợp đồng của em nó chỉ vào khoảng 14-16tr
siemcreator
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thường thì kèm hợp đồng sẽ đóng tiền cao hơn giá ngoài. Nhưng ngược lại lợi phần cước phí!
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Như vậy hàng xách tay sẽ giảm hơn nhiều rồi
hoangzues
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đọc tin tức trên vnexpress thì thấy 2 nhà mạng chỉ nhập khoảng trên 500 chiếc. Vậy làm sao đủ phân phối trên khắp cả nước nhỉ.... 😕
Đăng kí từ trưa rồi. Không biết có mua được không nữa :rolleyes:
Mình đoán giá không dưới 20tr....
anhnam87
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhớ không nhầm thì bác HutXongChich (buôn iphone) cá 1 cái iphone4 là tháng 9 này nhà mạng ko phân phối iphone thì phải :p.
rockman_9x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ý cá vs ai vậy. Quả này mất đt thật ak :-SS
Đây đây em đây😁 Kèo vẫn còn trống😃
sao mà phải xoắn.....................
sonlazio nói đừng buồn, bác này viết bài toàn bị nhầm lẫn ngày tháng, chấm phẩy không đúng, có 1 lần mình hú hồn vì cái vụ giá của BB, có hợp đồng với không hợp đồng nhà mạng, nản thiệt
ngphuong107
ĐẠI BÀNG
14 năm
lại đặt hàng à.
em chờ rùi ủng hộ cho bác nào giá tốt thôi heeee
giá thuê bao hàng tháng cao như 3gs thì có thể sẽ tiếp tục bị ế hàng nữa lúc đó hàng xãhhs tay lại huy hoàng trở lại
bác nói ế mà người ta toàn cháy hàng kìa, bác không đọc báo à?
hết cơn sốt thì mới phân phối,chắc giá ko chênh lệch nhiều lắm
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
14 năm
rõ ràng là phải rẻ hơn rồi
chắc là khỏng 13 14 15 16 j` đấy haha
Tungpat
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo thông tin từ thằng bạn mình làm trong ngành thì giá 19 triệu cho bản 32gb thì phải @@
giá thấp nhất cùng vào 17tr ko hợp đồng nhé các bác
boysnow911
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vớ vẩn, giá chỉ trên dưới 15 triệu cho bản quốc tế 16GB thôi, có thế từ 14 triệu 800 đến 15 triệu 200
trith
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thấy tình hình ko ổn
lập lại sai lầm of 3gs quá
cái giá ko hợp đờng chắc ko dưới 18tr
jfuolu
TÍCH CỰC
14 năm
Vừa đặt hàng chơi
😁
Hy vọng giá tốt, cứ dưới 15tr thì không bao giờ phải suy nghĩ. Chán thì lại bán cho...NC :D
Hàng sắp về rồi, đợi mỏi mắt luôn.
sao vinaphone không thấy IP4 nhỉ?Có fải chọn đỡ e 3gs rồi khi mua thay IP4 kg ta!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019