ViewSonic giới thiệu máy đọc sách MB-P702 PMP

Didu
10/9/2010 13:58Phản hồi: 13
ViewSonic giới thiệu máy đọc sách MB-P702 PMP

ViewSonic vừa trình làng một thiết bị mới của mình mang tên đầy đủ là MB-P702 PMP với màn hình cảm ứng rộng và một thiết kế đẹp. Thiết bị này không phải là một tablet thực thụ mà đúng hơn nó là một máy đọc sách điện tử kiêm vai trò của một thiết bị giải trí cầm tay (PMP). Cũng vì thế mà MB-P702 PMP không được ViewSonic trang bị cho HĐH và trình duyệt web.

Khả năng giải trí của thiết bị này là rất mạnh mẽ, nó có thể chơi video độ phân giải Full-HD (1080p), hỗ trợ nhiều codec như RM, RMVB, AVI, MOV, MKV, VOB, WMV hay MP3, WMA, và cả định dạng nhạc Lossless như APE, FLAC. Về khả năng đọc sách của mình, máy hỗ trợ các định dạng sách điện tử như PDF, TXT, EPUB, CHM, HTML, PDB và UMD.

MB-P702 PMP có màn hình 7" độ phân giải 800 x 480 pixel và được tích hợp cổng kết nối HDMI. ViewSonic chưa cho biết giá chính thức của thiết bị này nhưng nó có thể thấp hơn giá của chiếc tablet ViewPad 7 đã được ViewSonic ra mắt không lâu trước đây.

Nguồn: SlashGear
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn y như mấy cái Table
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình thấy nó giống PMP hơn là E-Book Reader.
Máy đẹp, màu trắng rất dễ thương.
Máy đẹp và gọn 😃 Không biết giá bao nhiêu ta😃
bjboyn00b
TÍCH CỰC
14 năm
Giống mấy loại PMP của Tàu, nhưng của Tàu dùng vẫn ko nuột và khó chịu, ko đọc sách được.
Nhìn đẹp, Nhưng dáng máy và thiết kế trông hơi tàu. Giá thế nào mọi người nhỉ?
cái này mà duyệt được web nữa thì tuyệt 😁
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp đấy chứ. tàu đâu mà tàu. Có phong cách riêng nữa
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đang dùng một cái Teclast của anh Khựa đây. Dùng được phết, màn sáng đẹp, con bé nhà mình xem Tom&Jerry sướng mê, nhường TV cho mình thỏa thích xem bóng đá. Em này mà đến VN mình lại làm phát cho vợ xem phim... Hàn Quốc, đỡ điếc lỗ ráy khi mình đang làm việc.
trông sexy quá, hớ hớ
sao không có cái giá các bác nhỉ?
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
máy màu trắng đẹp quá nhỉ!?
Thật là tinh tế, giá mà có ai đó tặng cái này cho cháu mình học tiếng anh nhỉ, mình sẽ trấn luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019