ViewSonic ViewPad 7x sẽ là tablet 7" Honeycomb đầu tiên

Didu
12/5/2011 8:6Phản hồi: 20
ViewSonic ViewPad 7x sẽ là tablet 7" Honeycomb đầu tiên

Nguồn tin Pocket-lint mới đây cho biết ViewSonic sẽ giới thiệu tablet 7" chạy Honeycomb tại triển lãm Computex diễn ra vào đầu tháng 6 tới. Không những thế, chiếc tablet có tên gọi ViewPad 7x này còn được cho sẽ là tablet 7" đầu tiên sử dụng Android 3.0 (HTC Flyer, Galaxy Tab 7", Dell Streak 7"... đều Android 2.x) xuất hiện trên thị trường. Những thông tin ban đầu về ViewPad 7x được nguồn tin tiết lộ gồm BXL Tegra 2, kết nối WiFi, HSPA+, ngõ ra HDMI, camera trước và camera sau và nặng 380gram. Nhìn hình có thể thấy, camera sau và đèn flash được ViewSonic thiết kế khá cách điệu với hình tam giác, thay vì hình tròn hay hình vuông thường thấy. Chưa có thông tin về giá nhưng nhiều khả năng nó sẽ xuất hiện tại Computex 2011 vào tháng 6.

Nguồn: Engadget
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kenny
CAO CẤP
13 năm
con này nếu tầm 400$ thì có lẽ sẽ xúc 😁
có HSDPA thì ko có giá 400$ đâu bác....HI vọng giá nó mềm một chút....nhưng view này ít phân phối VN lắm....
Hồi đó có con pocket pc của Viewsonic từ thời 8 hoánh xài cũng ngon lắm, coi con này ra sao làm 1 con chơi cho biết honeycomb
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
con này nếu giá mềm chút xíu là đáng để trải nghiệm rồi đây!
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
chờ dài cổ.....chịu:banghead::banghead::banghead:
Trông em này cũng bắt mắt đấy nhỉ......
thi nhau sản xuất máy tính bảng 😃
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
người dùng càng có lợi chứ sao

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

người dùng càng có lợi chứ sao
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Cũng không có gì đặc sắc lắm. Mức giá khoảng 450$ thì hợp lý.
Nhìn good quá đi thôi! để xem nào nếu anh xem tinhte.vn mà ủng hộ mình 5k/1mem thì mình đủ tiền mua không ta ?
thấp hơn Glalaxy Tab thì chắc nó có thể đắt hàng ... nhìn nhỏ gọn quá
mình học tài chính nên mình biết.đầu tiên người ta luôn bán giá cao.xong giảm dần để lấy lợi nhuận cao nhất.chắc lúc mới ra cũng phải tầm 14 tr xong giảm dần xuống 8tr
sorry hỏi ý ko phải bác có phải tên là Bình ko nhỉ

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

trải nghiệm honeycomb có lẽ thích hợp với màn hình từ 10 inh trở lên
ntiendat97
ĐẠI BÀNG
13 năm
tablet màn hình 7' dùng không đã lắm.
ak không.mình không phải tên bình đâu
̀600$ thì ok..................
tuandat1611
ĐẠI BÀNG
13 năm
Viewsonic hàng nội địa Mỹ dùng ổn phết. Đang có một em g-tablet của hãng nay. Bác nào có nhu cầu liên lạc mình để lại cho! 0977.368.939
AKMS
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp phết nhỉ .
zackichun
TÍCH CỰC
13 năm
10 năm trời chơi 2tek, tốn hàng trăm triệu cho ĐT và Laptop, kết luận cuối cùng là kinh nghiệm của mình ko bao giờ bằng những thằng ngu, bởi vì chúng quá đông và nguy hiểm.-->> chuẩn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019