Vinaphone sẽ công bố các gói cước cho Blackberry vào ngày 03/01 tới

vuhai6
28/12/2011 16:12Phản hồi: 128
Vinaphone sẽ công bố các gói cước cho Blackberry vào ngày 03/01 tới

Một tin vui đối với người dùng [TAG]BlackBerry[/TAG] của nhà mạng VinaPhone đó là ngày 03 tháng 01 tới đây họ sẽ chính thức được cung cấp dịch vụ [TAG]BIS[/TAG] ([TAG]BlackBerry Internet Service[/TAG]), thông tin từ Ictnew. VinaPhone đã thử nghiệm dịch vụ cho điện thoại BlackBerry từ khá lâu trước đây, trang web vinaphone.blackberry.com thì đã được hoạt động từ tháng 09 năm 2011. Với sự tham gia của VinaPhone thì thị trường Việt Nam sẽ có tổng cộng 3 nhà mạng cung cấp dịch vụ BIS, mức độ cạnh tranh cao hơn thì cũng có nghĩa là người dùng được hưởng lợi nhiều hơn. Thực tế thì mức giá dịch vụ BIS của nhà mạng Viettel và Mobifone đã giảm rất nhiều trong thời gian vừa qua. Đặc biệt là Viettel còn có khuyến mãi trong vòng 1 năm - từ ngày 5/11/2011 đến 5/11/2012, các khách hàng sử dụng dịch vụ BlackBerry của Viettel sẽ được miễn cước Data khi sử dụng các ứng dụng: Mail, Chat BBM, Yahoo!, Gtalk, MSN, truy cập mạng xã hội Facebook, Twitter.

Nguồn: Ictnew
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang thử thấy cũng hay
nguyengon
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa biết ra sao nhỉ?thử xem đã
mong giá sẽ nhẹ nhàng cho mọi người.
ptd1808
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình đăng kí ko đc nhỉ? nó cứ báo là thiết bị chưa đăng kí vs nhà mạng, mà mình vào hosting table đăng kí rồi mà
mình đợi ngày này lâu lắm rồi :dance: chuẩn bị nào

---------- Post added at 07:24 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

cùng vấn đề vs bác này . Ai help với . Wên mình xài 8830 nhé
chắc cũng chỉ như viettel và mobifone thui? hi vọng người đi sau sẽ thành công hơn...vinafone
iLeo
CAO CẤP
12 năm
Mong rằng nhờ có cạnh tranh mà dịch vụ và giá cả gói BIS của các nhà mạng sẽ tốt hơn
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Cạnh tranh mà giảm giá thì tốt
có được đăng ký xài miễn phí như mobifone ko hả mấy bạn.
Hi vọng là vinaphone sẽ tốt về chất lượng hơn hai nhà mạng kia
dotapro
TÍCH CỰC
12 năm
3 nhà mạng cạnh tranh rồi giá cước có giảm ko nhỉ...^_^
giá gói cước nhà mạng hợp lý thì giá blackberry chính hãng hợp lý thì se thu hút nhiều người thôi
galamco
TÍCH CỰC
12 năm
đang dùng vina nên trông chờ cái này từng ngày rồi hix
Có bạn nào biết hướng dẫn đăng ký đi, chờ mãi cái ngày này!
ndhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chẳng bao giờ tin vào Vinaphone nữa...tự mình đã chính thức khai tử nhà mạng này từ rất rất lâu rồi...
Sao trên máy mình ko thấy chùm dâu vậy? Dù đã đăng ký Host Routing Table rồi. Có ai bị vậy ko? Dùng Sim vina trả trước.
mình thì khoái cái vụ bán máy bb có cam kết giống các nhà mạng bên mỹ ấy
công đồng blackberry việt nam phát triển rất mạnh .
trong mục Rao vặt trong tinhtế.vn cũng như các diễn đàn khác. khu vực mục Blackberry xôm tụ nhất
mình cũng rất dị ứng với vinaphone, mobiphone là nhà mạng được nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019