Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

vĩnh biệt forum tinh tế

antitte
23/2/2018 6:35Phản hồi: 3
vĩnh biệt forum tinh tế
nick cũ mình là trumvitinh bị ban nick vô cớ đến 25/2 tức 1 tháng (trước đó cũng bị khóa 2 lần mỗi lần 1 tuần và cũng vô cớ).Sang năm mới rồi tất cả thay đổi nhưng forum tinh tế vẫn vậy vẫn sống bảo thủ,có thể nói là bá đạo thích làm gì thì làm,trong này chắc chỉ có mod liên hương là tử tế nhất,còn bao nhiêu mình khinh(kể cả admin).Mình dám khẳng định 1 điều một số MOD có nhận tiền thù lao của BKAV nên sẳn sàng bannick anti và không anti miễn là nói xấu vạch mặt nhiều đến BKAV trong đó có mình,hành động khá ngỗ ngược khi chính forum này ra tiếng cảnh báo Bphone trước nhưng lại trù dập ngược lại anti,mình cũng không nói nhiều và cũng không muốn tồn tại thêm phút giây nào trong forum này nữa,nên mong MOD xóa luôn nick mình là"trumvitinh"và cả nick này luôn nếu muốn,vì mình ko muốn đối chứng hay gì nữa với tinh tế ,quá đủ rồi,cũng theo lời hứa của mình qua tết mình sẽ rút khỏi forum này,thì hôm nay mình thực hiện đúng theo lời hứa và ko bao giờ vào dù là user free,nếu search google thấy chữ tinh tế mình cũng lánh xa luôn chứ ko click vào làm chi mình hứa đấy và mong các bạn anti thông cảm và chia sẽ với mình chống lại sự xấu xa của BKAV và tinh tế.MOD có thể xóa tất cả bài viết của mình và ban nkick kia luôn để mình khỏi chướng mắt vậy nhé!Năm mới chúc mấy bạn anti thật nhiều sức khỏe và chứng kiến BKAV sụp đổ hoàn toàn cũng như sứ mệnh của mình và các bạn anti đã hoàn thành tuyệt đối xin chào nhé!!!
P/S: văn hóa được tôn trọng của tinh tế thật ra là như vầy,cũng chính nick này spam hình và video liên tục mà được mod chấp nhận cạn lời..

lưu ý các mod cũng đừng bênh vực với nhau làm gì,lớn hết rồi ai làm người đó chịu,chơi trò ném đá giấu tay ban nick lén không hay ho gì đâu(kể cả admin cũng thế).Mình cũng ko thược hạng người ham sống sợ chết không dám đứng ra làm sáng tỏ mọi chuyện đâu,dù sao cũng chỉ là một trò ảo trên mạng mà đã thấy được lòng người thế nào rồi đấy,ráng kiếm nhiều đồng tiền "bất chính"vào nếu lương tâm còn cho phép tinh tế à!!!500k,1 triệu hay vài triệu tuy là một số tiền không nhỏ nhưng nếu là đồng tiền nhơ nhóp thì có cho ta cũng vứt đi thôi tinh tế à...!
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. Làm gì mà bị treo vô cớ khi lần nào bạn bị treo cũng có bằng chứng dẫn ra bạn vi phạm Nội quy diễn đàn - chửi nhau, xúc phạm nhau roài bị treo thì còn gì để nói nữa đây 😃 Trừ phi bạn ko làm gì mà bị treo mới là vô lý 🆒

Diễn đàn để các thành viên thảo luận, trao đổi - chia sẻ kinh nghiệm chứ ko phải để chửi nhau và anti fan hay fan thì đối với BQT cũng đều là thành viên chứ ko có phân biệt gì ;)

2. Các bài viết trên tinhte thì ko phải BQT kiểm duyệt tất cả mới đăng lên hay là đi theo đọc từng bình luận của thành viên nên ko thể nào bài đăng lên xử lý ngay lập tức được, thậm chí bị bỏ sót - nếu bạn muốn xây dựng topic thì giúp BQT nhấp Báo xấu để BQT xử lý kịp thời chứ ko phải cũng xúc phạm nhau như vậy để rồi bị xử lý o_O

3. Và BQT cũng ko cảm thấy áy náy gì khi làm đúng bổn phận của mình 😃 Tất nhiên ko thể làm hài lòng tất cả được các bên ;)

Chúc bạn tìm được nơi dừng chân mới phù hợp 😃
@antitte Chẹp, có người dọa đi luôn từ năm ngoái đến năm nay nhưng mà vẫn vô là seo ta 😁 Lớn roài 🆒
antitte
ĐẠI BÀNG
6 năm
@LIENHUONG ta vào là quăng hình cho mấy bạn khác nhé chứ ko hề có comment nào,cái đó khác hoàn toàn nhé,tại mình thấy có hình mới gửi mấy bạn kia thôi chứ ko hề có 1 comment nào trên diễn đàn này kể từ phút này,đừng hiểu lầm ko vào tức là ko tham gia comment chứ ko có nghĩa là ko có quyền tặng quà cho mấy bạn kia nhé!đó là một tấm lòng tốt giúp người giúp đời,có thể châm chước,hơn những kẻ khoanh tay ngồi nhìn XH đang bị phá hoại bởi tầng lớp gian thương,mình hứa sẽ thực hiện đúng ko tham gia comment chỉ send hình ảnh rồi đi vậy nhé!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019