#VMS19: Honda Accord 2019 Turbo ra mắt giá từ 1,319 tỷ đồng
thanhtung6868
4 tháng trướcBình luận: 221Lượt xem: 18.408
221 Bình luận
Đẹp thì đẹp nhưng giá mặn quá
@hungbui90 ấy thế mà nhiều người vẫn mua mới lạ chứ.
@Thái Tâm Nghiên Cái này sở thích của mỗi ng mà bác, sao mà đánh giá đc. Mình chỉ nêu quan điểm cá nhân thôi 😃
Giá này mình sẽ chọn Subaru
@noob Đắt lắm bác 😁
@JaegerH.. không hiểu sao cũng là nhật mà sabura ít tiếng ghê
@noob vovol đẳng cấp khác bạn ơi
@anhtrungkakadanang tầm 1,5 tỷ chạy mới ngon chứ, tui ở ngoại thnah2 hcm, mỏi mắt bữa giờ thấy dc 2 con ko độ gì cả
Xe phân khúc này sao vẫn không có loa sau nhỉ, đáng tiếc.
Bản màu trắng thiết kế đẹp thật.
@Art VU Thường thì loa sau nằm trên gần kính sau lưng ghế ngồi.
Đầu City, đuôi Civic.... nhưng nội thất đẹp
Honda tự đặt mình mâm trên so với cả Toy, định giá cao hơn tất cả các phân khúc, đánh vào tâm lý chuộng xe máy Honda của người Việt, nhưng với Ô tô thì lại là câu chuyện khác
cám giác ông honda chỉ muốn giới thiệu cho đủ phân khúc chứ không cần doanh số kinh doanh. đếm số lượng bán hàng năm quá rõ. nhưng chẳng lẽ lại bỏ hẳn. mà đáng lẽ giá cao như này thì phải có các tùy chọn và công nghệ kèm theo tương ứng chứ khác cẩm ly ở máy turbo nhưng đắt hơn gần 300 chai thì thật là ....còn về option thì các hãng giờ cũng ngang ngang nhau
Nhiều ae chê xấu, mắc. Nhưng hãy cứ nhìn thật bên ngoài mới thấy rõ, đặt camry và em này cạnh nhau mới hiểu vì sao nó đắt hơn 😃
@Thái Tâm Nghiên Nếu là em là người quan tâm, em sẽ đến trực tiếp showroom HĐ vs TOY để trải nghiệm luôn bác ạ thật tay thật mắt chuẩn nhất 😁:D:D
@chinagetout Nó có cho vào buồng lái đâu bạn. sờ bên ngoài thôi
@Thái Tâm Nghiên Đại lý có xe từ hqua rồi đấy bác, bác có thể ghé showroom bất kỳ nào trải nghiệm, lái thử luôn đc mà 😁
@chinagetout Đang chạy xe 2 bánh bạn ơi. Khi nào giá xe 200tr thì mua
Hơn 1,3 tỷ thì mua camry 2.5Q đi ngon hơn, hàng ghế sau con này đúng nghèo nàn, thua xa hàng ghế sau camry
Nhiều ng cứ nhìn vào giá mà k nhìn vào option và chất lượng. Honda ăn đứt Toy về 2 yếu tố này ở VN
@tancantn Chưa kể Toyota Camry đang bị làm giá 100 triệu cho bản Cao nhất.
@anhtrungkakadanang Mình mua cuối dòng đời, nó còn tặng thêm 50tr :|
Camry 2017 :|

Honda đúng là ăn đứt Toy về option, chất lượng thì thế giới đánh giá Honda và Toyota một 9 một 10. Không chênh nhau.

Động cơ Toyota đáng tin cậy hơn Honda nhưng động cơ Honda lại last longer hơn động cơ Toyota 😆 Thật khôi hài.
@giangsh5001 M nói riêng ở VN
@anhtrungkakadanang Toy là vua làm giá mà, chả hiểu sao dân m cứ đâm đầu vào mua 😔
@tancantn Vì lúc mình mua, mình làm giá nó, nó giảm 50tr chứ ko đòi được đồng nào =))
Con này mà bán ở Indo Thái...vvv có khi còn nửa giá
@Bão Sài Gòn thì rõ ràng là vậy còn gì
giá chát vậy chắc chỉ để giới thiệu cho có thôi
@khoanguyendinh làm màu chút thôi. kiểu như giới thiệu cho đủ phân khúc ấy
@Thái Tâm Nghiên Chuẩn hé
Toy nó xài động cơ, hộp số cũ đấy chứ không được đổi mới hiện đại như Honda đâu, mấy bố chả biết gì vào phán cam với chả cọt hơn.
@Hentai Ouji Động cơ hộp số 10 năm trước, ăn xăng gấp đôi có gì hay.
@talala Quan trọng là mã lực ngang nhau và độ bền thì chắc chắn hơn đứt mấy con turbo này.
@Wolfrain Phán nữa.
@talala Thực tế đã vả vô mặt bạn chan chát 😁
Con này 500 ok
@Guest345 mơ đi bạn
@Thái Tâm Nghiên Ở Mỹ 24k kìa..500tr chứ mấy :d.mà nó theo tiêu chuẩn Mỹ nữa chứ..
@Guest345 nhưng đây là việt nam bạn ơi. mua một chiếc biếu một con cho mấy thay plus xản
EM 0 SỢ Ế.
Honda bắt trend cực tốt
Ở Us giá 1 nửa, phải công nhận giá xe hơi về Vn vẫn còn cao thật
@hnguyen33 mua 1 chiếc phải biếu không thằng khác 1 chiếc nữa sao ko đắt đc bác 😁
@chinagetout Bởi thế cần choá gì cn ô tô, ta cứ phang thuế 1 ăn 1 , chỉ tội nghiệp bọn 4 bản nghiên cú sx bao lâu chỉ dám ăn lãi 30% kkk
@hnguyen33 Đến khi Việt Nam tự sản xuất được 100% linh kiện, đảm bảo sẽ rẻ như Civic 😆
@hnguyen33 so với mẽo thì so làm j , câu chuyện muôn thủa
@giangsh5001 còn nâng cấp hệ thống giao thông nữa bạn
vâng, mấy seeders của Vinfast đâu rồi =)) vào mà chê đi chứ =))
@Mạnh Xích Thố đến giờ này tôi vẫn chưa tin vin tự sản xuất oto
@Thái Tâm Nghiên thực ra Vin cũng không thể gọi là tự sản xuất đâu bác ạ. Nó như kiểu đưa hết các block về rồi Vin lắp ráp thôi (như kiểu lego ấy). Về căn bản chất lượng có thể "không tệ" nhưng giá thì quá ảo, lợi dụng niềm tin của người việt nam anh em mình quá. Ở bên TQ rất nhiều hãng xe nội địa chất lượng cũng "không tệ" nhưng rá thì rẻ bèo nên người dân rất ủng hộ. Chưa khẳng định được chất lượng mà giá như Vin thì thật sự quá coi thường người tiêu dùng.
@Mạnh Xích Thố Mình cũng nghĩ như bạn. Thấy mua xe trung quốc có lý hơn. Nội thất như xe sang
Từ lúc qua Mát Da CX9 từ Camry thì chả còn tha thiết với dòng Sedan
@HamDzui Mazda CX8 chứ
@anhtrungkakadanang CX9 mới ghê ,cx8 nửa vời thôi
@HamDzui CX8 bác ơi
@Thái Tâm Nghiên Bên Mỹ mình chưa thấy CX8, toàn CX9 thôi... Giá bằng 70-80% so với Lexus 350L, Audi Q7 nhưng lái chả thua gì nhiều... bạn bè mình chủ tiệm Nails nên mượn xe sang chạy cũng ko khó

Hồi ở VN thì Camry từng là niềm mơ ước
@HamDzui Tùy từng thị trường bác ơi. Bên mỹ bán đồ đểu chó nó mua
Nội thất trông không đẹp bằng Civic nhỉ ?
Thật sự mà nói phân khúc này ngoài Lux A2.0 ra thì ngoại hình của Arcord 2019 rất đẹp, tiếc là giá quá cao, giảm tầm 200tr thì ngon.
@h3141592653 Từ từ còn bản 2.0 Turbo nữa mà
@anhtrungkakadanang 1tỏi 7 cái thì thôi, qua mẹc cha cho rồi 😆
Cẩm Ly đang mừng trong bụng rồi...

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019