Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

vnbbUtils v2.0.4.1 – Phần mềm Quản lý BB (Đã có giao diện Tiếng Việt)

vnbb
10/10/2010 3:22Phản hồi: 599
vnbbUtils v2.0.4.1 – Phần mềm Quản lý BB (Đã có giao diện Tiếng Việt)
Update phiên bản mới v2.0.4.1:
- Hỗ trợ thêm các dòng BlackBerry 7 mới
- Hỗ trợ Win 64-bits
- Hỗ trợ cài cùng lúc nhiều files JAD
...

Update phiên bản mới v2.0.3.4: hỗ trợ giao diện đa ngôn ngữ (đã có Tiếng Việt, Tiếng Anh và Trung Quốc). Sửa lỗi không kết nối được với BB có đặt password và một số lỗi khác
Thông tin chi tiết và download ở đây ==> http://vnbb.bbvietnam.com

599 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank bác hiiiiiiiiiiiiiiiii từ sáng tới h em đợi mãi :p:p:p
em vừa test thử thấy chức năng chụp ảnh màn hình thấy không chuyển đổi linh hoạt lắm hic hic hic
amour_bk
TÍCH CỰC
13 năm
phần mềm hay quá 😁
Ủa bản này đã bỏ chức năng quay phim màn hình rồi hả bác?
Đúng hẹn quá, nhưng chưa down vì onl bằng bb, chúc anh khoẻ để làm nhiều thứ hay hơn, phát triển bber vietnam!
hay quá :X:X
em chán cái BDM rồi,
Cái này chính thức có thể thay thế được BDM rồi , và còn hay hơn BDM của bên dauden phát triển .
binhbich
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hay quá, cám ơn bác chủ thớt, giá như thêm chức năng làm modem thì đã dẹp quách thằng BDM rùi
guntx
CAO CẤP
13 năm
trong trang web của bác ở chỗ donate ấy. bác ghi thiếu mất chữ u rồi."buy me a coffee" not " by .." ok? hahahaha.đã thanks bác. ý. sao tắt được cái about này bác. biết là của bác rồi nhưng để vướng quá.mất công tắt.sao ko để trong tab menu luôn bác
bác ơi,sao em cắm máy vào mà nó ko nhận 😔
chả có nhẽ nó ko nhận 87 :((
cáp em vẫn nguyên,cắm máy nó vẫn báo đang sạc pin mà :( kết nối qua BDM vẫn bt :(
Bạn thử dùng bản v2.0.1.8 xem, nếu lần đầu không nhận, bạn vào menu Device, mở mục Option, chọn cái JavaLoader45 rồi Save lại. Sau đó ra tiếp menu Device nhấn Refresh device list xem có được không nhé.
Có như thế nào cứ report ở cái topic đó để mình sửa dần 😃[/QUOTE]
cảm ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ em :eek:
nhưng em đã thử cách của bác mà vẫn ko đc :((
Dùng được bác ạ. em vừa up rom. được cái nhanh hơn. không loằng ngoằng như cách truyền thống mấy anh em mình vẫn làm. cài và load OS là xong.
mà thi thoảng em thấy nó cũng không nhận. chả hiểu là làm sao nữa.
cảm ơn bạn, hồi đó nó ko nhận con 87 của mình là do mình dùng BDM 4.7
up lên BDM 5 hay 6 cái là ok ngay 😁
Hay quá bác! Mai vào test thử 😃
ye1s
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn bác! Chúc mừng Hà Nội 1000 năm tuổi ...
cái này ko dùng đc cho 87 hả bác 😔
quá tuyệt vời luôn nha, em đội ơn bác ạ, hihi, zui quá, đúng là quà 10/10
Không chuyển đổi linh hoạt lắm nghĩa là sao?

Nó chưa ổn định nên tạm thời bỏ ra đã 😃

Thanks, viết vội nên không để ý 😃
Cái màn hình đó có 1 ô check mà, bạn không để ý à (dành cho những người đã buy coffee for me, hehe 😁 )

BB của bạn có đặt Password không? Không hiểu sao bản này lại không kết nối được với những BB có đặt Password đời thấp, test trên 9000 thì OK nhưng đặt passwd cho con 8120 là cũng bị như bạn 😃
Bỏ password của BB đi, dùng phần mềm khác cho an toàn. Đặt password đó chẳng may thằng nào nó mượn máy nó nghịch nhập sai quá 10 lần là tiêu hết dữ liệu của mình luôn.
máy em ko có cài phần mềm bảo mật nào hết, cũng như ko đặt password máy. Thế mà cắm 9700 vào nó hiện ra con 72xx trên vnbbUntils =))
nextroad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vnbb bold 9000 uprom bị lỗi 507. giờ dùng phần mềm này vẫn ko kết nối đc BB với máy tính là sao vậy bác ơi. Trc e có dùng pass nhưng sau đó wipe (bằng BB luôn) xong thì ko dùng pass nữa. vậy mà sao vẫn không kết nối đc vậy? 😔 :(
Thanks bác vnbb, giao diện lần này nhìn bắt mắt 😁
khà khà, nge hay chứ, sao lai khiếp nhỉ, dù sao thì vẫn phải đội ơn lần nữa, nhưng mà cái này còn lỗi, cần phát huy nưa bác chủ ạ, hihi, thành công hơn nha bác
em không để cái pass nào cả 😔
Chỉ biết nói lời cảm ơn anh nhiều và rất nhiều.
nghĩa là khi mình chuyển đổi từ home vào menu nó không chuyển ngay được như bản 1.1 bác ah và có lúc không chuyển luôn nữa.
Mình đang dùng bold 9000

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019