Vợ đòi lên đời Grande vì nghe nói là xe tay ga tiết kiệm xăng nhất Việt Nam ???

AlbertSistine
20/5/2020 9:48Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiều vợ bao giờ cũng là sáng suốt đấy bác, vì em chạy con này em hiểu, kkk
thucbatman
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thanh_mai_mai Chạy lâu chưa bạn, đang định đổi sang em nó đây nhưng còn băn khoăn quá
@thucbatman Mình mới mua được 2 tuần thôi, nhưng chị mình chạy được mấy năm rồi, mẫu mình mua là mẫu mới
thucbatman
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thanh_mai_mai Mình cũng định mua mẫu mới vì thấy tiết kiệm xăng , với lại cũng đẹp nữa
Tui thích mấy mẫu xe của Ya, nhìn hiện đại, cá tính
hungcn01
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tui chạy con Ju thấy ổn, Grand cũng Ya chắc cũng ok đấy, với cả vợ đã nhắm thì ổn rồi
huyhoanghuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hungcn01 Phụ nữ thường tìm hiểu kĩ lắm mới mua nhé, bữa nay tui đọc báo thấy Grand tiết kiệm xăng lắm đó
hungcn01
ĐẠI BÀNG
4 năm
@huyhoanghuy Chuẩn, bà vợ tui mà chọn xe thì chắc như đinh đóng cột đó, mấy bả tính đường tiết kiệm hơn mình
huyhoanghuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hungcn01 Đúng rồi, với mê con này là đúng vì dáng xe quá đẹp
Mua đi, được con xe ngon mà vợ lại vui nữa là song hỉ bác ạ
Xe này giá sao vậy bác ơi, bác đã đi tham khảo giá của hãng chưa thế?
Tai 15061
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Đào Văn Quý Giá xe đợt này đang rẻ mà bác, mua xe đợt này là hời nhất đấy
@Tai 15061 Vậy ạ,thế thì thích nhỉ, vậy grande có những màu nào cho mình lựa chọn bác ơi?
Tai 15061
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Đào Văn Quý Có nhiều màu lắm, nhưng vợ mình vẫn thích màu titan , trông khỏe khoắn
@Tai 15061 Cảm ơn bác nhiều nhé, để mình tham khảo thêm về thông số, bà xã mình cũng đang gợi ý mua mẫu xe này
seeder của YA à?
Vừa đẹp lại vừa tiết kiệm xăng nữa thì quá tuyệt bác nhỉ?
Nhật Namm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lê Tùng Dương77 chuân nhỉ, phải công nhận thiết kế trẻ trung và kiểu dáng phong cách thật
@Nhật Namm Con gái đi xe Grande quá hợp luôn, mà độ tuổi nào đi cũng đẹp ý!
Nhật Namm
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lê Tùng Dương77 Thiết kế của Yamaha chẳng chê vào đâu được, lại thêm giá đợt này cũng rẻ nữa chứ, ai mua time này là chuẩn nhất
@Nhật Namm Sau đợt dịch bệnh này, kinh tế khó khăn nên họ có chính sách để tăng cường nhu cầu tiêu thụ xe mà bác
Manh Hungvt
ĐẠI BÀNG
4 năm
kaka, vậy thì bác mua luôn cho bà xã đi, giá tháng 5 này rẻ hơn giá đề xuất của hãng luôn đấy
pjm_nguyen
TÍCH CỰC
4 năm
Seeder người tung kẻ hứng khiếp quá, làm lố quá người ta đặt nghi vấn chất lượng xe đó mấy cha.
Êm nhất Vn 👍
Vãi, phải đến 90% seeder trong này. Seeder thì cũng nên đi thử và tìm hiểu kiến thức về sản phẩm trước khi tung hứng nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019