vỏ không ruột. (săm) - sau gần 4 năm mới phải thay và không phải lo thủng săm các bạn nhé

hoangvanviet8888
22/9/2019 11:59Phản hồi: 32
vỏ không ruột.  (săm) - sau gần 4 năm mới phải thay và không phải lo thủng săm các bạn nhé
gần 4 năm mới phải thay lốp, không phải lo thủng săm, ruột, luôn có cảm giác an toàn và yên tâm khi đi trên đường. những bạn nào chưa sử dụng lốp không ruột, hay có ý định thì nên dùng các bạn nhé......
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

điều kiện sử dụng xe của mình và đường nhựa là đi phố , sau gần 4 năm là 44.000km. còn điều kiện sử dụng khắc nghiệt hơn chắc ko dc ạ
upload_2019-9-23_20-35-9.png đăng ký ủng hộ mình nhé
mọi người sử dụng loại vỏ nào
Bread Pro
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không thể phủ nhận những lợi ích của vỏ k ruột đem lại khi gắn cho mấy con xe số phổ thông, chỉ mỗi tội . . .nặng khi depa
@Bread Pro bạn ơi, nó không nặng hơn đâu bạn, ruột cộng vỏ ruột mới nặng hơn bạn nhé
@hoangvanviet8888 ruột khi đầy hơi cộng vỏ ruột bạn ạ
tùy điều kiện đường xá tùy loại vỏ nhiều vỏ zin theo xe rất cứng đi hoài ko thấy mòn nhưng trơn thôi rồi
@longbeo260688 theo mình thấy, đồ theo xe , kể cả lốp ngày xưa cũng ngon hơn bây giờ. bây giờ trang bị gọi là vừa phải đủ dùng thôi bạn ơi
daonx288
TÍCH CỰC
5 năm
Đợt mình mua sirius fi rc bản vành đúc về cái là thay luôn cặp lốp ko săm luôn. Thông số y hệt lốp cũ chứ ko tăng rộng lốp. Lốp với săm của xe thì chuyển sang con xe số cũ ở nhà. Đi lốp ko săm đi xa an tâm hơn nhiều so với lốp có săm, thấy non hơi chút là bơm căng là ok luôn
@daonx288 chuẩn bạn ơi, ko bao giờ phải lo nó thủng ruột đột ngột hay nổ lốp gây tai nạn
@hoangvanviet8888 lốp maxxic kể cả không săm theo mình thấy là nó cũng khá ăn đinh đấy bạn
duaxiem
CAO CẤP
5 năm
Lốp không săm thì né hãng Dunlop ra, 2 xe mình dùng 3 cái lốp Dunlop, 1 Michelin thì Dunlop ăn đinh liên tục.
@duaxiem ok bạn, mình cũng ko ngờ lốp việt nam lại tốt thế, nên chia sẻ với mọi người
Bread Pro
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vỏ không ruột Maxxis là ok nhất, ngon bổ rẻ, có điều gai vỏ không đẹp, đã vậy hông vỏ nhiều vân tạo bám bụi trông mốc mốc dơ dơ
mọi người dùng lốp gì, có thể cho mọi người cảm nhận không, để có thêm nhiều sự lựa chọn
honglong12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đúng là lốp theo xe bền thật, xe mình đến giờ là chẵn 4 năm đi được 2 vạn km mà vẫn chưa thấy mòn nhiều. Nếu chủ thớt đi được 4 vạn thì mình phải 4 năm nữa mới phải thay thì lâu quá.
@honglong12 nói thật mà bạn, mình đi 44000 mới thay
honglong12
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoangvanviet8888 Thế thì bền thật, mình chủ yếu đi làm, cf cuối tuần nên 1 tháng chỉ đi tầm 600-700 km là cùng. Hôm nay kiểm tra lốp vẫn ngon không khéo đi vài năm nữa không cần thay lốp.
@honglong12 bạn nhớ rửa xe thường xuyên một chút cho sạch lốp và đừng để chỗ mưa nắng lốp sẽ bền nạn nhé
Bánh căm sao chạy được vỏ không ruột vậy bồ???
@Tinluntit1010 làm được mà bạn, lúc nào mình làm clip bạn xem nhé
@hoangvanviet8888 okay, chờ clip "))))
@Tinluntit1010 đăng ký ủng hộ mình nhé, khi có clip tự đông nó sẽ báo cho bạn ngé, cảm ơn bạn nhiều
T150RC
TÍCH CỰC
5 năm
Lốp zin đi đc 36.000km rồi
@T150RC cũng đã có người đi tới 30000km, bạn đi thế là hơi nguy hiểm đó, lốp ko săm rất dầy nên mình mới đi lâu như vậy
T150RC
TÍCH CỰC
5 năm
@hoangvanviet8888 Mình đi vẫn rất bt bạn ơi. Chưa thấy trơn trượt gì cả. Để coi giới hạn nó tới đâu
hầu như các dòng xe ga bây giờ đều là lớp ko săm rùi,xe số thì thay vào mấy hồi,thậm chí vành nan hoa còn thay vỏ ko săm đc
@nguyenphatdat mình nghĩ tương lai sẽ ko còn ai đi lốp có ruột nữa
nó vẫn đi được bạn, nhưng trời trưa náng to và đi kèm tốc độ cao mình sợ nổ lốp
bạn đăng ký ủng hộ mình với nhé
mình nghĩ tương lai sẽ ko còn ai đi lốp có ruột nữa
hướng dẫn chi tiết mọi người cách làm những bản karaoke chuyên nghiệp làm kỷ niệm cho riêng mình nhé , kể cả người không giỏi máy tính cũng làm được nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019