Vô lăng đua xe mô phỏng: “Chỉ là chơi game thôi, có cần phải đắt thế không?”
Rất hay và hữu ích!/14 người
P.W
một tháng trướcBình luận: 111Lượt xem: 18.502
Chịu cái món này thôi vì nó quá chuyên nghiệp rồi. Mình chơi game giải trí thôi
Bộ rig có thuỷ lực kèm bộ vô lăng cỡ G29 thì giá thấp nhất là khoảng bao nhiêu nhỉ? Ở VN có thể mua ở đâu?
Bài viết kể thiếu bộ logi driving force GT rất phổ biến mà giá dưới 3tr đã có phản hồi lực rồi, chỉ bị cái build nhựa nhìn hơi rởm thôi ... trước mê quá mua cái vo lăng của tàu khựa về betop gì đấy gần cả triệu bạc nhưng chơi 1 chút là vứt vì chán, ko có phản hồi lực nên mấy thao tác driff chả vô gì cả ko có cảm giác lái.
@boyngo1988 Giờ mua đâu bộ đó nữa, phải lên eBay kiếm đồ cũ mà.
G29 chỉ là entry level với mô phỏng xe hơi. Còn mô phỏng xe hơi chỉ là entry level về giá với mô phỏng máy bay
làm con xe đua thiệt cho nó đã
Đúng là đua thực ngta tốn tiền chỉ để an toàn cho tay đua. Chứ sức mạnh của xe thì nhanh vô cực rồi. Họ có thể làm nhanh hơn bây giờ chứ mà sự an toàn cho tay đua mới là quan trọng. Mod đem so sánh với ảo cũng k đúng lắm. Mod đem so sánh vậy có khối người lại mót tiền mua cho mắc đấy. Module ảo thì theo mình chỉ cần mức delay như thế nào + mấy cái cần hay bàn đạp độ đàn hồi như ngoài đời là ok lắm rồi.
Nhìn đã mắt thật chứ.
Kết câu cuối, giống như chơi giỏi GTA thì cái kết vào tù ở ngoài đời
cho mình hỏi thăm, chơi game đua xe ô tô thì lái xe ô tô ngoài đời thật thì nó có lái giỏi hơn ko nhỉ
@kelalung Về lý thuyết thì sẽ giỏi hơn khi đi tốc độ cao

Thực tế nó phũ lắm: đường xấu, biển báo tốc độ, các xe khác đi củ chuối
Cái chán nhất là đi đường cao tốc nó vắng vẻ, chán ngắt mà không được phép đi nhanh quá tốc độ tối đa.
Đắt nhất trong list trên cũng còn rẻ chán so với bộ mô phỏng thi bằng lái của bộ gtvt chuẩn bị ra mắt nhé. Muốn chiêm ngưỡng cứ tra google, bỗng nhớ lại tiểu đội xe ko kính 😆
GTA có xe mô phỏng như thực ko !? Game lái xe ô tô mô phỏng ít quá -.-
@tuxedo198x Quá nhiều luôn đó hay ông chưa tìm? Tự tìm đi nào.
Làm thêm cái ghế rung nữa là best đua xe
Ước gì có 1 cái ❤️
từng mua 1 bộ momo racing ,giá gần 1tr
ghiền UG2 nên mua .trong khi 1 tháng cơm sv có 600k : )))
mod nghiên cứu kỹ thật! đc trải nghiệm cái ghế thuỷ lực với bộ vô lăng dương vô cùng thì quá đã 😆
Đợi apple làm vô lăng đua xe 100k trum. Hehe mà chơi vài bữa củng chán bỏ xó chứ gì nhỉ.
nghỉ dịch thấy mấy cầu thủ nổi tiếng sắm mấy bộ đua xe và đánh golf thế này để cách ly ở nhà, nhìn thấy đã lắm
Đua xe vẫn rẻ hơn lái máy bay 😆
Có bộ nào giả lập lái máy bay SU của Nga, Mỹ không nhỉ?
@huyenblade bác học không quân, dạy lái máy bay chiến đấu thì có nhé, chứ ko có bán ngoài thị trường 😃
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019