Vodafone Anh bắt đầu cho đặt hàng trước HTC Sensation

Didu
4/5/2011 14:4Phản hồi: 39
Vodafone Anh bắt đầu cho đặt hàng trước HTC Sensation

Vodafone Anh hôm nay đã chính thức cho phép đặt hàng trước Sensation, smartphone với BXL hai nhân mạnh mẽ của HTC. Máy sẽ được Vodafone bán ra với hợp đồng đi kèm và không có lựa chọn mua đứt cho khách hàng. Quan trọng hơn cả, thời điểm bán ra của Sensation theo thông tin từ Vodafone sẽ là ngày 19 tháng 5 tới đây, tức chỉ còn khoảng 2 tuần nữa. Dù được áp dụng với thị trường Anh nhưng nhiều khả năng các thị trường khác trong khu vực châu Âu và cả thế giới sẽ đón nhận sự xuất hiện của Sensation trong cùng khoảng thời gian trên. Sensation có màn hình 4,3", BXL 1.2Ghz với RAM 768MB, camera 8MP quay phim Full-HD và chạy Android 2.3 được HTC giới thiệu vào tháng 4 vừa rồi.

Nguồn: Engadget
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eqthanhhien
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang chờ, nhưng không biết nên mua em này hay SS Galaxy S2 nữa
Màn hình của SS Galaxy S2 đẹp hơn : ) + Galaxy S2 tới 1GB RAM lận , còn về so sánh giữa CPU/GPU của 2 máy thì chưa có, nhưng mình nghĩ Galaxy S2 sẽ trội hơn về mảng game, giống như Galaxy S vậy...
muidao
TÍCH CỰC
13 năm
lỡ kết galaxy s2 rồi , con này thì quá ngon ,nhưng galaxy chất hơn :d mỏng - to - đẹp
Vẫn khoái Galaxy S 2 hơn. Dùng qua mấy đời HTC rồi. Không khác nhau gì cả. Với cả kết quả Super Amoled plus quá rồi 😁
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
He anh em mình giống nhau nhỉ,so với thời điểm này nổi lên giữa 1 rừng Android thì có lẽ Galaxy S2 nổi trội hơn cả,hy vọng em này sớm bán ở việt nam,anh dùng chán thì comment em nhé trắc sẽ có giá tốt đây:bounce:
minju
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em này Ram có 768MB, không tương xứng lắm với bộ xử lý nhỉ
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
mình thì thích cả 2 em galaxy S 2 và sensation, mỗi em đều có thế mạnh riêng, tuy không mỏng = galaxy S 2 nhưng sensation có thiết kế vỏ sau = nhôm đẹp (trong khi galaxy S 2 chỉ là nắp lưng = nhựa) và sử dụng sense UI 3.0. Còn cấu hình thì chưa thể so sánh em nào hơn em nào được vì cả 2 đều Đỉnh ^^

Bộ nhớ trong s2 là 16g, sen là 1g,
Pin s2 1650mAh, sent 1500
Ram s2 1g, sen nhỏ hơn

màn hình sen ₫ộ phân giải cao hơn
Thiết kế: tùy theo sở thích

Nhìn chung sen chưa ra nên chưa thể nhận xét gì thêm, mà ₫ã ₫ăt s2 rồi, vì ra trước
nguyenhusan
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này dễ pin lại 1230mah lắm
bikun512
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này pin tận 1500mAh bác ơi
ngtient38
TÍCH CỰC
13 năm
Thông tin giới thiệu trước kia là 1520mah
Con này thiết kế nhôn ở vỏ sau trông đẹp và bắt mắt . Nhìn cứng cáp
Còn S2 k bằng thiết kế ngoài . Nhưng Galaxy S2 có chip đồ họa Adreno 205 , như thế mới chiến đc các game khủng trên android chứ nhỉ
Xả rác cả diễn đàn, lên google search thông tin cả 2 con rồi vào đây bình luận nhé.
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
GaS2 dùng chip đồ họa Mali-400 mà ba.Adreno 205 thì chưa chắc bằng SGX540 trên GaS nữa kìa.:|
ghone1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình như con này chip adreno 220 thì phải.
cách nạp chương trình của hệ điều hành: android, iOS , WP7 ?

mình muốn biết về cách nạp chương trình của hệ điều hành trên điện thoại di động có giống với hệ điều hành trên PC không? nó nạp từng phần hay nạp toàn bộ vào ram luôn ?
S2 nhìn có vẻ hơn. nhưng kết Sensation về khoản 2.3 , dual 1.2 và giao diện Sen 3.0 quá đẹp.
em này ngay khi có thể đặt hàng là mình chuẩn bị múc luôn về vietnam. chờ từng ngày rồi.
gaubu84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em chỉ chờ chú này thôi. Hồi xưa test giữa HTC Desire và Samsung Galaxy S mà HTC vẫn hơn.
Bác samsung được cái chơi game ngon, màn hình rực rỡ, sặc sỡ, đồng bóng. 😃
Vote cho HTC Sensation. Không biết các bác thương gia nhà mình thì thế nào nhỉ?
mobile123
TÍCH CỰC
13 năm
nói chung đồ của htc ko quá bóng bẩy nhưng rất có chiều sâu.còn samsung càng dùng càng thấy nhạt nhẽo làm sao ấy.ai dùng qua 2 hãng này thì cảm nhận rõ nhất
Bác nói ngược rồi, không muốn đề cập, nhưng bác nói vậy không đúng, riêng công nghệ Pin và vận hành Htc vẫn thua xa Ss bác ạ. Sau 1 năm dùng htc em phải chia tay và galaxy s hoàn hảo hơn, trừ khi bác dùng samsung gia rẻ thôi, và như vậy không đủ thông tin nhận xét.

Và cho dù giá rẻ, nó vẫn đáp ứng tốt phần pin, các phiên bản của htc cho pin quá thấp, kể cả hd2, dhd, hd7, thường chỉ sau 1-2 giờ chiều là ra đi, còn làm cái gì được
hốt ngay khi có hàng.
bác nào cho mình hỏi tí android 2.3 như em này thì đã có thể xem file flash nhạc video trực tiếp trên máy chưa nhỉ?

---------- Post added at 09:16 AM ---------- Previous post was at 09:16 AM ----------

hốt ngay khi có hàng.
bác nào cho mình hỏi tí android 2.3 như em này thì đã có thể xem file flash nhạc video trực tiếp trên máy chưa nhỉ?
Android 2.2 đã chơi game flash trên mạng được rồi,nghe nhạc lướt web check mail gì gì đầy đủ chứ ko cần tới 2.3 đâu bác
xem video trực tuyến ok luôn hả bác?
Xem video trực tuyến thoải mái luôn,con Deisire HD đã coi mượt rồi,con Sensation này thì khỏi bàn
Em này mình rất kết. Hi vọng cuối năm đủ tiền tậu 1 em. 2 hãng SS và HTC thì mình vẫn kết HTC hơn, chẳng hiểu sao.
kimanbn
TÍCH CỰC
13 năm
ôi rối như canh hẹ rồi............... Arc GLS2 hay em này đây.......... thích sense lắm nhưng mà.........GLS2 nó mạnh quá
Con này có thiết kể vỏ đẹp các bác nhỉ ? Cứng cáp và rất nam tính.
ndacthien
TÍCH CỰC
13 năm
Hôm trước có xem kết quả test tốc độ giữa em này và GS2, thấy em này đuối quá. HTC có cái thiết kế cứng cáp chứ nản nhất là PIN, mấy phone đỉnh mà lại thiết kế PIN ẹ kinh khủng.
ane90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Pin con này HTC công bố là dung lượng 1520mah hi vọng sẽ không quá ẹ hihi, mình cũng đang rất thích con này, mạnh mẽ
đang phân vân không biết đợi em này hay ip4
CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Đẹp quá , kết nhất quả 3.0 với cái nắp lưng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019