Vòng đời các con vật, món đồ chơi nhận dạng hình ảnh và kích thích trí tưởng tượng cho bé
nkinhluan
4 ngàyBình luận: 6
Vòng đời các con vật, món đồ chơi nhận dạng hình ảnh và kích thích trí tưởng tượng cho bé
Lần trước mình có trên tay một món đố chơi vận động "Bộ chổi trẻ em" cho các bạn nhỏ, hôm nay thêm món này cũng hay không kém, giúp các nhận dạng cũng như biết vòng đời của các con vật hay cây cối xung quanh mình
Đồ chơi những miếng tròn, một đế to và túi đựng. Chất liệu được làm bằng gỗ, các mảnh đồ chơi không quá nhỏ và được mài nhẵn để không bị xướt da
Trên các miếng gỗ tròn được in khá đẹp, có thể dạy bé nhận dạng về màu sắc cũng như tên gọi của các con vật, hay cây cối
Miếng đế tròn gồm 4 lỗ, nhiệm vụ của bé là tìm 4 mảnh tương ứng với vòng đời của một con vật hay cây cối gắn vào.
Mình thấy món đồ chơi này có hấp dẫn hay không phụ thuộc rất nhiều về khả năng kể chuyện của bố mẹ, từng vị trí hoặc cố tình gắn mảnh gỗ còn thiếu để giúp bé tăng khả năng nhớ ngắn hạn cũng như kích thích trí tưởng tượng một cách tối đa

Tóm lại đây là món đồ chơi khá hay để bố mẹ cùng chơi và dạy các con, có thể mua với giá khoảng 165.000vnd ở Shopee, có thể xem thêm bài "Bóc dán song ngữ" mà mình đã viết trên tinhte

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

6 bình luận
Món này êm quá
@Báo Serbia 2 Đúng rồi em
đồ chơi giáo dục thiệt bổ ích
@nicolasdoan Cám ơn bạn !
tmv0902
ĐẠI BÀNG
3 ngày
Đồ chơi hay mà 0 bán tiếc nhỉ
tmv0902
ĐẠI BÀNG
3 ngày