VPN miễn phí 1 năm mới nhất 2020
Thangvip9x
3 tháng trướcBình luận: 133Lượt xem: 36.831
VPN miễn phí 1 năm mới nhất 2020
Chào các bạn, hôm nay mình chia sẻ cho các bạn cách đăng ký VPN miễn phí 1 năm
1. VPN là gì: Mạng riêng ảo hay VPN (Virtual Private Network) là một mạng riêng để kết nối các máy tính của các công ty, tập đoàn hay các tổ chức với nhau thông qua mạng Internet công cộng.
2. Đăng ký VPN: Truy cập https://seed4.me/users/register và đăng ký cho mình 1 tài khoản

Users Seed4.Me VPN

Seed4.Me VPN. Free one week subscription plus native support for Windows, MacOS, iPhone and Android devices. Get yourself invited.
seed4.me

Sau đó bạn nhập vào coupon sau OCTSD1YEAR
3. Tải ứng dụng:
Windows - MacOS - Android - iOS
4. Sử dụng:
Bạn cài ứng dụng rồi đăng nhập, chọn vùng và kết nối

cover_vpn_mien_phi_2.jpg cover_vpn_mien_phi_3.jpg cover_vpn_mien_phi_4.jpg
Chúc bạn thành công!
Cảm ơn
@napoliti Thanks bạn
Cảm ơn nhiều :3
Dịch vụ này có cài đặt được trên bộ định tuyến VPN/VPN router hông?
Có được như vậy mình không dùng ứng dụng CLIENT của họ mà mình cài đặt trên bộ định tuyến có VPN, rồi kết nối VPN qua bộ định tuyến ở nhà để ít hao pin cho phone và laptop hơn.
@Hiep_Khach vào phần cài bằng manual trên seed4 đó đã free 1 năm rồi chịu khó xem trước khi hỏi đê.
@Hiep_Khach Này là chỉ phía endpoints thôi bác ơi, ko hỗ trợ các thiết bị mạng L3 đâu
@Hiep_Khach vẫn có thể nếu route hỗ trợ kết nối vpn. Trong phần How to use VPN có hướng dẫn connect qua PPTP - L2TP/IPSec.
Tks nhiều, mà cho hỏi chọn location nào để có tốc độ tốt nhất nhỉ? Chọn singapore mà mạng chậm hẳn
@thaonhu1503 Bạn chọn thử Hong Kong xem nhé
Brand lạ lạ, xài ổn không nhỉ anh em
@BlackBerryz Hên xui ... 😁
@BlackBerryz Cũng lâu lâu rồi đấy bác, năm nào nó cũng sale 1 năm ấy mà
Seed đuôi domain lại là me nghe đã thấy có gì đó sai sai.
@Jason Nguyễn 2018 Seed.us thì thích hơn =))
@Jason Nguyễn 2018 "Không có bữa trưa nào là miễn phí" 😁
ahihi thanks nhé!!
Bạn k nói vpn này của bên nào cung cấp? Không có bữa ăn miễn phí đâu, cẩn thận của trung quốc.
Quan niệm của mình là họ tốn tiền nuôi server, cho free hoặc giá siêu bèo thì chất lượng nhận được cũng tương xứng thôi.
Vừa thử, chậm quá, bỏ
@gietchetad Tốn xiền
@Darklord.Py Mình sài acc share, nord vpn ngon lành cành đào :3
@gietchetad có cho mình share acc với
@vinh truong 64 Vn zoom nha bạn :3
cảm ơn bạn ^^
Mình cài cái Opera lên là có VPN miễn phí vĩnh viễn.
@ViTieuBao86 Opera bán cho Chị Na rồi. Mình nói thế thôi. Kết luận ở người nghe.
@428293 mình chả giao dịch ngân hàng hay dùng tài khoản mạng xã hội gì qua opera, chỉ dùng để lên mấy trang bị chặn. Còn lại đa phân vẫn dùng trình duyệt bảo mật của kaspersky.
@ViTieuBao86 chủ yếu để vô yvideos.com và hornpub.com thôi, chẳng lo bạn hàng xóm bít gu độc lạ của mình.

còn giao dịch các thể loại thì iphone có 16Gb, ko đủ chỗ cài apps này nọ thêm nữa mà giao dịch.
@428293 đã free mà tốc độ nó ngon, xem HD vẫn được thì bác còn ý kiến gì nữa.
Chỉ tiếc là khả năng đồng bộ thiết bị không ngon như thằng Chrome, tiếc cả cái dich văn bản của Chrome nữa
@ViTieuBao86 Đã xài VPN chùa thì phải cúng chùa. 😁

Minh xin share một số VPN:
- Bitmask / riseup: Auto Hong_Kong. Pỏn chặn khỉ gì. Encrytion. :D free 100%

- Orbot xài Android, free 100%, bảo mật nhưng rùa bò. Pỏn chậm vài chục giây so bình thường.

- Tor circuite (Mặc định Tails OS) hoặc Anosuft nếu xài Debian Linux, config hơi cực nhưng chất nhất.

- ProtonVPN, chùa cũng ngon, pỏn vô tư. tốc độ trung bình.

- Ngoài ra mình cũng xài HOXX (rarely), brower extebsions. pỏn cũng OK nhưng không private. :D
Mình xài VPN của 1.1.1.1 cho Pro max nhưng sao thấy % tiêu thụ pin của nó cao quá
@hiepsicoi Mình cũng dùng 11 pro max và dùng VPN trên thấy ổn mà
@hiepsicoi Tại sao VPN lại gây tốn pin vậy bạn?
@newnick Mình có biết đâu, % pin của nó tới mười mấy lận
cái này để đánh game có ổn ko bác thớt
Năm ngoái mình từng thử cái VPN này miễn phí 1 năm rồi, kết nối chậm lắm, nhiều khi không kết nối được, chả bằng 1 phần hotspot shield free.
Lag lòi mắt. Cài 5p gỡ luôn :v
Khuyến cáo ko nên dùng.
@Yamahazu sao vậy bạn?
@Yamahazu Chưa cài mà nghe các nhận xét cũng nản

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019