Vsmart sẽ tặng ốp
Aplojize
2 năm trướcBình luận: 19Lượt xem: 6.486
Biết bao h mới đc tặng.
Hay quá vin ơi...
Cũng ngon nhưng mà mình nghĩ dán cũng đẹp
Chỉ tặng ốp nếu màn hình dễ vỡ thôi, mọi người cầm ốp hay cầm Đt trần sướng hơn? Bỏ ra vài củ mua cái sướng mà cứ phải đeo bao thì còn sướng cái nỗi gì.
@thangphuong Thì quà tặng thì nhận chứ bác, còn mang hay không thì do mình mà...
@thangphuong nó tặng chứ nó bắt bác mua đâu 😆)). Tại người dùng không tìm được ốp nên người ta đặt sản xuất tặng chiều theo khách hàng, bác không lấy sài trần đâu ai cấm. Còn bác có tiền cứ mua đt xịn hơn để xem rớt có hư không. nếu sướng mà để trần thì BCS nó phá sản cmnr
@Frozen Memory Với giá đó thì theo mình cứ tự tin chân trần đi cho sướng, mình dùng Bphone 3 đây mới hiểu tại sao bkav lại tặng ốp vì camera lồi, màn dễ vỡ. Sau 1 đêm sạc để đầu giường sáng ra thấy màn hình bị vỡ 1 góc mặc dù vẫn còn nguyên trong ốp, từ hôm đấy vứt luôn ốp, cầm sướng hẳn. Smartphone bây giờ theo xu hướng là hàng tiêu dùng, tức là dùng hỏng hoặc chán rồi bỏ chứ ít bán lại (đang nói những hàng phổ thông tầm vài triệu nhé) nên tốt nhất cứ để vậy cho sướng không đến lúc nó hỏng mà vẫn còn mới cũng chẳng để làm gì trong khi cả cuộc đời cái Đt cứ phải dùng bao
@thangphuong Nhất trí với bác. Thực ra ốp lưng hay bao chỉ phòng trường hợp chẳng may rơi vỡ thôi
Chứ còn ko dùng ốp lưng mới là chuẩn ka ka
Có 1 sự chăm sóc khách hàng rất ok. Chúc V chiến thắng sân nhà!
Miếng rán là cái chi vậy
Mình không thích xài ốp haha, xài trần sướng hơn
@Duy Luân Trần..cái gì chẳng thích
Đã dán da, Cảm giác cầm rất sướng
ĐM CÓ TIN ĐC KO
Quất con Joy 1+ ở TGDĐ mà hỏi miếng dán màn hình không có luôn 😔 Phải dán tạm miếng dán của Oppo F9 đỡ hơn là ở trần :v
nay cũng 13-1 rồi. tết rồi....
Làm ji có ốp lưng đâu. Mua gần tháng rồi mà chẳng có. Chán
Vậy thời gian bảo giờ tặng vậy? Đợi đến lúc máy hỏng rồi mới tặng thì có lẽ sẽ tuyệt vời lắm
dna
ĐẠI BÀNG
2 năm trước
Rơi cấn móp tùm lum rồi mới đang sản xuất 😔
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.196 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.368 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM